Tone Radio Tz Online Radio ya Tanzania yaanza matangazo ya majaribio Live | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tone Radio Tz Online Radio ya Tanzania yaanza matangazo ya majaribio Live

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Toneradio, Jan 27, 2012.

  1. T

    Toneradio Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunapenda kuwapa taarifa wadau wote na wapenzi wa Tone Radio Tz.. Baada ya kukamilisha Tovuti yetu sasa Tumeanza matangazo Rasmi ya majaribio ambayo yatakuwa yanawajia kila siku mpaka hapo tutakapo watangazia Rasmi tumeanza vipindi, Lakini hata Hivyo kwa sasa vipindi vimeanza na watangazaji makini kabisa Taarifa zaidi ya vipindi mtapata kwa tovuti yetu.. Karibuni sana pia ukipata habari hii mpe taarifa na mwengine

    Tovuti yetu ni Tone Radio-Tz Intends To Connect You To The People Of Sub Saharan Africa And Across The World |Tone Radio-Tz Anywhere You re


    Sikiliza Live Bofya hapa: TONE RADIO TZ WWW.TONERADIOTZ.COM



    395193_2552621176696_1288898143_31956037_1552352961_n.jpg

    TONE SHOWS... COMING SOON
    409101_237180249689830_195403133867542_562555_389790891_n.jpg
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bila shaka hii itakuwa Big up sana

    Tupo pamoja FULL TIME ila sijui kama huku kanda ya kaskazini kama itasikika!

    Ngoja tusubirie!
     
  3. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana, Tupo pamoja
     
  4. T

    Toneradio Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    bonge la step aisee hongereni..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
  7. T

    Toneradio Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kimsingi Simu zote mpaka za Kichina bora unaweza kuingia kwa Internet utasikiliza Live Radio pia Hii ni Radio ambayo inasikika kwa Internet pekee hatuna mipaka ni Dunia nzima inasikika.. Pia ukiwa kwa Tovuti yetu utapata kila kitu unacho hitaji hapo ikiwa ni pamoja na habari na burudani zengine kwa wingi
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,890
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni Bomba sana na ni faraja kubwa sana kwa wale tulioko ughaibuni. Anzeni kurusha vipindi mapema tafadhali
     
  9. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,663
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Sijui ni wangapi tunakumbuka jina la 'The Pilot', lakini mimi kipindi hicho was just a teenage boy, jamaa alikuwa anasongesha sana. Kiukweli sipati picha leo hii, Sky, Kid na 'The Pilot' ndani ya nyumba, huo mziki wake, mtoto hatumwi dukani!

    Kwa upande wa burudani sina shaka maana squad imekamilika kila idara, ila hapo kwenye news nashauri mfanye kazi kama free media. Tusije siku moja tukasikia kuna fisadi mmoja anawaendesha, mtakuwa mmetuvunja moyo sana. Tunahitaji habari za uhakika na updated.

    Otherwise, nawatakia kila lililo jema. Tuko pamoja waungwana
     
Loading...