Toka nianze kuingia JF


Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa. Mkoloni akinikera nakuja malizia stress humu, wamoyo akinikera nakuja malizia stress zangu humu watoto nao wakinikera na mengine mengi na hv hata kwenye simu naweza ingia na kusoma na kuburudisha nafsi basi raha tupu. Baba chacha ndio huwa anashangaaga akiniuzi tu anaona nashika simu utamsikia kazi yako kutuma msg tu kumbe angejua mi naenda kutuliza roho kwa wapwa na binamuz nikiingia humo dk tano basi anashangaa namsemesha vizuri kama hatujagombana kumbe siri ya yote JF nawapenda wote AND LET ME BE THE FIRST TO WISH U ALL MERRY XMASS AND HAPPY NEW YEAR 2012
 

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,837
Likes
1,118
Points
280

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,837 1,118 280
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa. Mkoloni akinikera nakuja malizia stress humu, wamoyo akinikera nakuja malizia stress zangu humu watoto nao wakinikera na mengine mengi na hv hata kwenye simu naweza ingia na kusoma na kuburudisha nafsi basi raha tupu. Baba chacha ndio huwa anashangaaga akiniuzi tu anaona nashika simu utamsikia kazi yako kutuma msg tu kumbe angejua mi naenda kutuliza roho kwa wapwa na binamuz nikiingia humo dk tano basi anashangaa namsemesha vizuri kama hatujagombana kumbe siri ya yote JF nawapenda wote AND LET ME BE THE FIRST TO WISH U ALL MERRY XMASS AND HAPPY NEW YEAR 2012[/QUOTE]


Thanks mama kwa x-mas wishes lakini naomba uedit hapo kwenye red maana bado tuko mbali sana.
 

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa. Mkoloni akinikera nakuja malizia stress humu, wamoyo akinikera nakuja malizia stress zangu humu watoto nao wakinikera na mengine mengi na hv hata kwenye simu naweza ingia na kusoma na kuburudisha nafsi basi raha tupu. Baba chacha ndio huwa anashangaaga akiniuzi tu anaona nashika simu utamsikia kazi yako kutuma msg tu kumbe angejua mi naenda kutuliza roho kwa wapwa na binamuz nikiingia humo dk tano basi anashangaa namsemesha vizuri kama hatujagombana kumbe siri ya yote JF nawapenda wote AND LET ME BE THE FIRST TO WISH U ALL MERRY XMASS AND HAPPY NEW YEAR 2012[/QUOTE]




Thanks mama kwa x-mas wishes lakini naomba uedit hapo kwenye red maana bado tuko mbali sana.

uzee huu baba asante kwa kunisahihisha
 

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,580
Likes
632
Points
280

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,580 632 280
Basi na utulie maana ukichemka tu unakula ban 7 days kama hujui. 7 days usipime , ni kama 7 years so be careful .
 

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Ubarikiwe sana Maty tupo pamoja

Hivi nguo za X.mass umesha nunua au mbado?
Mh sijui kama nitanunua mwezi umekaa vibaya huu my dia maana salary hii ya dec sikukuu inaungalia, ada za watoto hapo hapo mbona kazi mwe
 

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Mh sijui kama nitanunua mwezi umekaa vibaya huu my dia maana salary hii ya dec sikukuu inaungalia, ada za watoto hapo hapo mbona kazi mwe
Ahsante sana Maty,

Ndo maana nawapenda wajukuu zangu na naamini pia nanyi mnapendana. JF ni zaidi ya extended family!!
Uwe na xmass njema na usijali pressure zitapungua. Hata ukikosa pesa wewe njoo JF tupige story..utaondoka unaenda kumaliza siku kitandani.

Ubarikiwe sana mpendwa mjukuu mzuri Maty!
 

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,026
Likes
35
Points
145

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,026 35 145
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa. Mkoloni akinikera nakuja malizia stress humu, wamoyo akinikera nakuja malizia stress zangu humu watoto nao wakinikera na mengine mengi na hv hata kwenye simu naweza ingia na kusoma na kuburudisha nafsi basi raha tupu. Baba chacha ndio huwa anashangaaga akiniuzi tu anaona nashika simu utamsikia kazi yako kutuma msg tu kumbe angejua mi naenda kutuliza roho kwa wapwa na binamuz nikiingia humo dk tano basi anashangaa namsemesha vizuri kama hatujagombana kumbe siri ya yote JF nawapenda wote AND LET ME BE THE FIRST TO WISH U ALL MERRY XMASS AND HAPPY NEW YEAR 2012
Uko sawa kabisa Maty

Afya ya mwanadamu imegawanyika sehemu mbili
1. Physical Health
2. Psychological Health

Category ya kwanza ikikorofisha sio ishu sana kwani hata akina karumanzila wanaweza kutatua matatizo ya afya hiyo

Kazi ipo category ya pili ya afya ya mwanadamu, kwani ni wachache sana walio watabibu katika afya hii, na wakati mwingine tiba yake inaweza kuonekana ni kichekesho kwa watu wengine, amini nawambieni ukipata hitlafu hapa hata category 1 inaathirika, watu kama akina Abraham Maslow na wengine ndio walikuwa watalaamu wa afya hiyo

Sasa basi Maty JF ni tabibu katika afya ya kisaikolojia ya mwanadamu, ukija hapa afya yako ya kisaikolojia inamshikeli unapona na kesho utakuja tena, yaani kama muonja asali vile

Thanks JF, thanks Maty
 

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
218
Points
160

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 218 160
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa.
Mkuu angalia sana afya yako JF isije kukuletea magonjwa nyemelezi, unene husababisha magonjwa lukuki ya moyo! Great thinkers huyaita Non Communicable Diseases. Hahahahahah

Happy X-mas buddy!
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,719
Likes
5,315
Points
280

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,719 5,315 280
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa. Mkoloni akinikera nakuja malizia stress humu, wamoyo akinikera nakuja malizia stress zangu humu watoto nao wakinikera na mengine mengi na hv hata kwenye simu naweza ingia na kusoma na kuburudisha nafsi basi raha tupu. Baba chacha ndio huwa anashangaaga akiniuzi tu anaona nashika simu utamsikia kazi yako kutuma msg tu kumbe angejua mi naenda kutuliza roho kwa wapwa na binamuz nikiingia humo dk tano basi anashangaa namsemesha vizuri kama hatujagombana kumbe siri ya yote JF nawapenda wote AND LET ME BE THE FIRST TO WISH U ALL MERRY XMASS AND HAPPY NEW YEAR 2012
UMECHANGIA JF.......?? Maana kikuburudishacho lazima ukilipie
 

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Mkuu angalia sana afya yako JF isije kukuletea magonjwa nyemelezi, unene husababisha magonjwa lukuki ya moyo! Great thinkers huyaita Non Communicable Diseases. Hahahahahah

Happy X-mas buddy!
sijanenepa kihivyo my dia ila nadhani as long as jf inaendelea kuwepo sitakonda bali nitakuwa najitahidi nisinenepe sana
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,719
Likes
5,315
Points
280

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,719 5,315 280

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,096
Likes
567
Points
280

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,096 567 280
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa. Mkoloni akinikera nakuja malizia stress humu, wamoyo akinikera nakuja malizia stress zangu humu watoto nao wakinikera na mengine mengi na hv hata kwenye simu naweza ingia na kusoma na kuburudisha nafsi basi raha tupu. Baba chacha ndio huwa anashangaaga akiniuzi tu anaona nashika simu utamsikia kazi yako kutuma msg tu kumbe angejua mi naenda kutuliza roho kwa wapwa na binamuz nikiingia humo dk tano basi anashangaa namsemesha vizuri kama hatujagombana kumbe siri ya yote JF nawapenda wote AND LET ME BE THE FIRST TO WISH U ALL MERRY XMASS AND HAPPY NEW YEAR 2012
Maty bwana furaha zako hadi umevuka 2011 to 2012..kweli JF kuna raha yake, mi mwenyewe na farijika, kuelimika, kuburudika nk..
Noeli njema mamii
 

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,643
Likes
5,607
Points
280

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,643 5,607 280
True story mkuu. JF the right to be whenever you are stressed up in this world of BLOOD SUCKING VAMPIRES!
 

Forum statistics

Threads 1,204,087
Members 457,130
Posts 28,140,823