Toka nianze kuingia JF


Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa. Mkoloni akinikera nakuja malizia stress humu, wamoyo akinikera nakuja malizia stress zangu humu watoto nao wakinikera na mengine mengi na hv hata kwenye simu naweza ingia na kusoma na kuburudisha nafsi basi raha tupu. Baba chacha ndio huwa anashangaaga akiniuzi tu anaona nashika simu utamsikia kazi yako kutuma msg tu kumbe angejua mi naenda kutuliza roho kwa wapwa na binamuz nikiingia humo dk tano basi anashangaa namsemesha vizuri kama hatujagombana kumbe siri ya yote JF nawapenda wote AND LET ME BE THE FIRST TO WISH U ALL MERRY XMASS AND HAPPY NEW YEAR 2012
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,971
Likes
1,278
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,971 1,278 280
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa. Mkoloni akinikera nakuja malizia stress humu, wamoyo akinikera nakuja malizia stress zangu humu watoto nao wakinikera na mengine mengi na hv hata kwenye simu naweza ingia na kusoma na kuburudisha nafsi basi raha tupu. Baba chacha ndio huwa anashangaaga akiniuzi tu anaona nashika simu utamsikia kazi yako kutuma msg tu kumbe angejua mi naenda kutuliza roho kwa wapwa na binamuz nikiingia humo dk tano basi anashangaa namsemesha vizuri kama hatujagombana kumbe siri ya yote JF nawapenda wote AND LET ME BE THE FIRST TO WISH U ALL MERRY XMASS AND HAPPY NEW YEAR 2012[/QUOTE]


Thanks mama kwa x-mas wishes lakini naomba uedit hapo kwenye red maana bado tuko mbali sana.
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa. Mkoloni akinikera nakuja malizia stress humu, wamoyo akinikera nakuja malizia stress zangu humu watoto nao wakinikera na mengine mengi na hv hata kwenye simu naweza ingia na kusoma na kuburudisha nafsi basi raha tupu. Baba chacha ndio huwa anashangaaga akiniuzi tu anaona nashika simu utamsikia kazi yako kutuma msg tu kumbe angejua mi naenda kutuliza roho kwa wapwa na binamuz nikiingia humo dk tano basi anashangaa namsemesha vizuri kama hatujagombana kumbe siri ya yote JF nawapenda wote AND LET ME BE THE FIRST TO WISH U ALL MERRY XMASS AND HAPPY NEW YEAR 2012[/QUOTE]




Thanks mama kwa x-mas wishes lakini naomba uedit hapo kwenye red maana bado tuko mbali sana.

uzee huu baba asante kwa kunisahihisha
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,592
Likes
659
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,592 659 280
Basi na utulie maana ukichemka tu unakula ban 7 days kama hujui. 7 days usipime , ni kama 7 years so be careful .
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Ubarikiwe sana Maty tupo pamoja

Hivi nguo za X.mass umesha nunua au mbado?
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Basi na utulie maana ukichemka tu unakula ban 7 days kama hujui. 7 days usipime , ni kama 7 years so be careful .
He jamani mfamaji kukosea mwaka tu nile ban ya siku 7 mbona nitaumwa
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
asante sana maty,uwe na xmass ya baraka,na mwaka mpya wenye mafanikio.
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Ubarikiwe sana Maty tupo pamoja

Hivi nguo za X.mass umesha nunua au mbado?
Mh sijui kama nitanunua mwezi umekaa vibaya huu my dia maana salary hii ya dec sikukuu inaungalia, ada za watoto hapo hapo mbona kazi mwe
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Mh sijui kama nitanunua mwezi umekaa vibaya huu my dia maana salary hii ya dec sikukuu inaungalia, ada za watoto hapo hapo mbona kazi mwe
Ahsante sana Maty,

Ndo maana nawapenda wajukuu zangu na naamini pia nanyi mnapendana. JF ni zaidi ya extended family!!
Uwe na xmass njema na usijali pressure zitapungua. Hata ukikosa pesa wewe njoo JF tupige story..utaondoka unaenda kumaliza siku kitandani.

Ubarikiwe sana mpendwa mjukuu mzuri Maty!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Maty tunakupenda pia ............Heri ya siku kuu kwako na familia yako pia
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa. Mkoloni akinikera nakuja malizia stress humu, wamoyo akinikera nakuja malizia stress zangu humu watoto nao wakinikera na mengine mengi na hv hata kwenye simu naweza ingia na kusoma na kuburudisha nafsi basi raha tupu. Baba chacha ndio huwa anashangaaga akiniuzi tu anaona nashika simu utamsikia kazi yako kutuma msg tu kumbe angejua mi naenda kutuliza roho kwa wapwa na binamuz nikiingia humo dk tano basi anashangaa namsemesha vizuri kama hatujagombana kumbe siri ya yote JF nawapenda wote AND LET ME BE THE FIRST TO WISH U ALL MERRY XMASS AND HAPPY NEW YEAR 2012
Uko sawa kabisa Maty

Afya ya mwanadamu imegawanyika sehemu mbili
1. Physical Health
2. Psychological Health

Category ya kwanza ikikorofisha sio ishu sana kwani hata akina karumanzila wanaweza kutatua matatizo ya afya hiyo

Kazi ipo category ya pili ya afya ya mwanadamu, kwani ni wachache sana walio watabibu katika afya hii, na wakati mwingine tiba yake inaweza kuonekana ni kichekesho kwa watu wengine, amini nawambieni ukipata hitlafu hapa hata category 1 inaathirika, watu kama akina Abraham Maslow na wengine ndio walikuwa watalaamu wa afya hiyo

Sasa basi Maty JF ni tabibu katika afya ya kisaikolojia ya mwanadamu, ukija hapa afya yako ya kisaikolojia inamshikeli unapona na kesho utakuja tena, yaani kama muonja asali vile

Thanks JF, thanks Maty
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa.
Mkuu angalia sana afya yako JF isije kukuletea magonjwa nyemelezi, unene husababisha magonjwa lukuki ya moyo! Great thinkers huyaita Non Communicable Diseases. Hahahahahah

Happy X-mas buddy!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,821
Likes
5,416
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,821 5,416 280
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa. Mkoloni akinikera nakuja malizia stress humu, wamoyo akinikera nakuja malizia stress zangu humu watoto nao wakinikera na mengine mengi na hv hata kwenye simu naweza ingia na kusoma na kuburudisha nafsi basi raha tupu. Baba chacha ndio huwa anashangaaga akiniuzi tu anaona nashika simu utamsikia kazi yako kutuma msg tu kumbe angejua mi naenda kutuliza roho kwa wapwa na binamuz nikiingia humo dk tano basi anashangaa namsemesha vizuri kama hatujagombana kumbe siri ya yote JF nawapenda wote AND LET ME BE THE FIRST TO WISH U ALL MERRY XMASS AND HAPPY NEW YEAR 2012
UMECHANGIA JF.......?? Maana kikuburudishacho lazima ukilipie
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
UMECHANGIA JF.......?? Maana kikuburudishacho lazima ukilipie
halafu umeongea cha maana hivi nachangiaje maana mi kusoma vingine mvivu nishawahi sikia kuhusu hili na ningependa kufanya hivyo nifafanulie my dia
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Mkuu angalia sana afya yako JF isije kukuletea magonjwa nyemelezi, unene husababisha magonjwa lukuki ya moyo! Great thinkers huyaita Non Communicable Diseases. Hahahahahah

Happy X-mas buddy!
sijanenepa kihivyo my dia ila nadhani as long as jf inaendelea kuwepo sitakonda bali nitakuwa najitahidi nisinenepe sana
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,821
Likes
5,416
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,821 5,416 280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,105
Likes
591
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,105 591 280
Habari senu wana JF wote nafurahi kuwa pamoja nanyi kwani mmefanya maisha yangu kuwa ya furaha sana. Jamani mimi kama mimi toka nianze kuingia JF maisha yangu yamekuwa ya raha na furaha sana mpaka nimeanza kunenepa. Mkoloni akinikera nakuja malizia stress humu, wamoyo akinikera nakuja malizia stress zangu humu watoto nao wakinikera na mengine mengi na hv hata kwenye simu naweza ingia na kusoma na kuburudisha nafsi basi raha tupu. Baba chacha ndio huwa anashangaaga akiniuzi tu anaona nashika simu utamsikia kazi yako kutuma msg tu kumbe angejua mi naenda kutuliza roho kwa wapwa na binamuz nikiingia humo dk tano basi anashangaa namsemesha vizuri kama hatujagombana kumbe siri ya yote JF nawapenda wote AND LET ME BE THE FIRST TO WISH U ALL MERRY XMASS AND HAPPY NEW YEAR 2012
Maty bwana furaha zako hadi umevuka 2011 to 2012..kweli JF kuna raha yake, mi mwenyewe na farijika, kuelimika, kuburudika nk..
Noeli njema mamii
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,593
Likes
37,038
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,593 37,038 280
Maty tunakupenda pia ............Heri ya siku kuu kwako na familia yako pia
Mnampenda? We na nani?

Babu hapendi mtu, japo anawatakieni xmass njema yenye amani, furaha na upendo!
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,635
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,635 280
True story mkuu. JF the right to be whenever you are stressed up in this world of BLOOD SUCKING VAMPIRES!
 

Forum statistics

Threads 1,235,766
Members 474,742
Posts 29,234,444