Toka Maige hadi Kagasheki, mbona wakurugenzi hawawajibishwi?


A

ASCUDA T

Senior Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
120
Likes
0
Points
0
A

ASCUDA T

Senior Member
Joined Sep 10, 2013
120 0 0
Kwanza nawasalimu ndugu watanzania wenzangu.

Kiukweli hata wakurugenzi wanatakiwa kuwajibishwa. Mfano taasisi ya utafiti ya wanyamapori[tawiri]na wasiwasi nao kutokana na mwenendo wale viongozi.

Nina wasiwasi kutokana na hali zifuatazo: Mwaka 2011 mkurugenzi wa carnivore aliuzia gari aina na nissan pasipo kutangazwa tenda kama uturatibu wa uuzaji mali za serikali,ajira kutolewa bila kufuata vigezo stahiki.Mfano mwaka 2010 walimuajiri mlinzi Omari Mhomba ambae umri uliowekwa katika tangazo lao ni mkubwa kuzidi maelezo na ajira za kindugu.

Mkurugenzi wa Tawiri Serengeti walipopishana pale mkurugenzi mkuu alipokuwa anamtetea mzungu aliyekuwa na kontena lizaniwalo kuwa na nyara za serikali hatimae mkurugenzi wa Serengeti kumfukuza yule mzungu na kuondoka na kontena lake huku kisijulikane kilichokuwa ndani.

Pia utajiri mkubwa wa hawa viongozi mfano mkurugenzi msaidizi Julius Keyyu ana utajiri mkubwa wa kutisha na kaajiriwa muda mfupi tu.

Changieni bila itikadi.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,232
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,232 280
katibu mkuu pia..

hii wizara imeoza toka enzi za Diallo....
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331