Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa...


JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined
Nov 9, 2006
Messages
5,105
Likes
2,336
Points
280
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined Nov 9, 2006
5,105 2,336 280
Ndugu wana JamiiForums,

Nchi yetu imetafunwa mno na ni wakati sasa tuseme imetosha. Tumsaidie Rais Magufuli na Serikali yake kuweza kuzifahamu kero zetu za yanayotusumbua kama watanzania ambayo tungependa yafanyiwe kazi.

Karibuni sana.

MWONGOZO: Elezea jipu/kero yako na kama ina ufafanuzi wa kutosha (nani, wapi, lini, kivipi n.k) ukiambatana na nyaraka itapendeza zaidi.

Kero hizi zitachapwa na kupelekwa kwa mamlaka husika ili zifanyiwe ufuatiliaji.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,678
Likes
3,561
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,678 3,561 280
Mh Rais nakupongeza sana kwa kazi nzuri waifanya kiukweli nakupongeza.
Ila mh Rais najuwa unamisimimamo mikali hasa linapokuja swala la wananchi wako kudhulumiwa au vitendo vya Rushwa na maonevu kwa wanyonge.
Mh Rais kiukweli huitaji jeshi lenye silaha kali za kivita ila unaitaji smart people wenye uzalendo na taifa lao.
Huitaji kuongea sana but ye need to silence this type of people na wasijuwe vile wapo silence na hili linawezekana kwa kuwekeza kwenye Tiss na specila military group.
Huitaji kutenguwa na kuweka mwingine unaitaji kuwa na system itawatenguwa na kamwe hawawezi rudi ktk uso wa siasa na kusema nin kiliwapata.
Mh Rais hawa watu ni cancer iliobadilika kuwa tambaza unapo ona una team ya mawaziri na wana tegeana jiulize nani anawa remote ndipo ukumbuke option 1.
Watu walizoea vibaya na wanamitandao mibaya ndio wanaitesa serikali. Naamini ukijuwa kila file la hawa watu unaweza tamani kunyonga wahujumu uchumi..
High IQ team itakusaidia sana kumaliza huu ujinga. Imetosha kiukweli..
Zama zimebadilika kama hawabadilik na wanafanya usanii je maendeleo ulio ahid wananchi yatafika lini?
Ni kweli haikuhitaj jeshi kumsilence azory, bensaa8, mvungi etc. Na ninaamin ww kama mmoja wa hao smart high IQ team kazi yenu ni nzur sana
 
I

Imma mfugale

Member
Joined
Jan 29, 2015
Messages
9
Likes
10
Points
5
I

Imma mfugale

Member
Joined Jan 29, 2015
9 10 5
Mitandao ya simu hususani Vodacom na Tigo aisee ni mafisadi hawa jamaa. Unakuta wanakutumia "umefanikiwa kujiunga games loung" , tgo utaskia "umefanikiwa kujiunga games". Yote haya yanafanyika wakati haujaomba kujiunga baada ya hapo ukiweka salio lazimauliwe Sh 150. Aisee this is ufisadi....Tcra iliangalie hili wananchi wanyonge tunatapeliwa mchana kweupe
 
M

mgomba101

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
1,793
Likes
72
Points
145
Age
19
M

mgomba101

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
1,793 72 145
Mhasibu/karani wa mahakama ya mwanzo sinza anaomba rushwa waziwazi kushughulikia mirathi! Keshawatapeli watu wengi kwenye mirathi! Ofisini haonekani amekuwa kama Nguchiro!
CC:Takukuru
CC: waziri wa sheria na katiba
CC:Jaji mkuu
CC: RC Dar
CC: DC Ubungo
 
M

mgomba101

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
1,793
Likes
72
Points
145
Age
19
M

mgomba101

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
1,793 72 145
Mhasibu/karani wa mahakama ya mwanzo sinza anaomba rushwa waziwazi kushughulikia mirathi! Keshawatapeli watu wengi kwenye mirathi! Ofisini haonekani amekuwa kama Nguchiro!
CC:Takukuru
CC: waziri wa sheria na katiba
CC:Jaji mkuu
CC: RC Dar
CC: DC Ubungo
 
M

mgomba101

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
1,793
Likes
72
Points
145
Age
19
M

mgomba101

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
1,793 72 145
Mhasibu/karani wa mahakama ya mwanzo sinza anaomba rushwa waziwazi kushughulikia mirathi! Keshawatapeli watu wengi kwenye mirathi! Ofisini haonekani amekuwa kama Nguchiro!
CC:Takukuru
CC: waziri wa sheria na katiba
CC:Jaji mkuu
CC: RC Dar
CC: DC Ubungo
 
kanabyule

kanabyule

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2016
Messages
247
Likes
141
Points
60
Age
60
kanabyule

kanabyule

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2016
247 141 60
Nimefurahi kwa kauli yenu. Mimi naomba mnielekeze zilipo ofisi zenu nije nisimulie na niwakabidhi nakala za vielelezo ili muandike na kuwasilisha huko mnakodhani zitashughulikiwa, maana nikisema niandike mimi ni marefu na nitakumbuka machungu yaliyokwisha nipata, na Mhe. Rais kwa kushauriwa vibaya akapigilia msumari wa moto.
 
NAMKONG'O

NAMKONG'O

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2014
Messages
417
Likes
41
Points
45
NAMKONG'O

NAMKONG'O

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2014
417 41 45
KERO AMBAYO BADO HAIJAMPATA MTU WA KUIMALIZA, NI VIBENKI (taasisi za kukopesha watumishi) HAWATOI BALLANCE ILI WALIPWE DENI LAO, KWA KUOGOPA KUPOTEZA MTEJA. HUU NI UHUNI MKOPAJI ANA MALENGO YAKE, ALAFU MTU KWA MASLAHI YAKE ANAMDIDIMIZA ZAIDI.

Mfano "MABOTO ENT" ndiyo vinara katika hili.
USHAURI:SERIKALI KUPITIA WAKURUGENZI / MAAFISA UTUMISHI WASAINI BARUA ZA KUOMBA BALANCE NA KUCHUKUA HATUA DANA DANA INAPOTOKEA. ILI KUSAIDIA WATUMISHI HATA KIDOGO CHAO WAKITUMIE KWA NATAKWA YAO WENYEWE. UKANDAMIZAJI HUU NI HATARI KWA TAIFA.
 
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
958
Likes
496
Points
80
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
958 496 80
Labda nikuombe ujitambulishe kwanza nijue ninawasilisha kero zangu kwa nani?
 
NYACHA

NYACHA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
274
Likes
25
Points
45
Age
32
NYACHA

NYACHA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
274 25 45
HALMASHAURI YA MJI KASULU.

Kipindi cha mitihani ya taifa hasa kidato cha 2 na 4 maafisa wanafanya ufisadi kwa kuwakata hela waalimu fedha zao za usimamizi. Yaani huwa wanawakatisha waalimu wasiendelee kusimamia na kumuacha msimamizi mkuu pekeake.
Sasa sijui hiyo hela wanayoikata wanairudisha Hazina/ serikalini au la!
Wanaohusika fuatilieni halmashauri hii Yaani Hawana hofu ya kutumbuliwa hawa jamaa, ni kupiga hela tu.
 
M

mkaruka ataja rinu

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,007
Likes
511
Points
280
M

mkaruka ataja rinu

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,007 511 280
Mwanza maeneo ya Igogo Mchafukoga na Sahara kuna watu wanamiliki TANESCO zao kwa kuiba umeme wa Tanesco waliojiunganishia bila mita na wao huusambazaajumbani na kila mwezi wateja wao huwalipa shilingi 10,000 bila kujali wametumia kiasi gani maana hakuna mita. Tanesco Mwanza wanajua lakini kwa vile mgap unawafikia na wao,hakuna mtu wa kufuatilia jambo hilo maana linawaneemesha pia
 
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
1,351
Likes
733
Points
280
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
1,351 733 280
Hongera kwa kazi, mheshimiwa Waziri wa Nishati na madini.
Kwa niaba ya wakazi wa mtaa wa ILANGAMOTO uliopo katika Kata ya LYAMKENA, Halmashauri ya Mji wa MAKAMBAKO Mkoa wa NJOMBE, naomba utusaidie kupata huduma ya umeme katika baadhi ya maeneo ya mtaa huu.
Ni miaka mingi imepita sasa tangu tulipoanza kufuatilia umeme TANESCO.
Miaka yote tumekuwa tukiambiwa kuwa tusubiri Bajeti, Bajeti ikitoka tunaambiwa hawajapata fedha. Kutoka ilipopita Line ya umeme hadi kwenye makazi yetu kwa eneo letu hili ni umbali usiozidi Nguzo 4 tu.
NB:-Mimi nazungumzia eneo dogo ndani ya ubalozi mmoja. Eneo hili halizidi Kaya 25 zinazokaribiana sana kiasi kwamba nguzo moja inaweza kusambaza umeme hata Kaya 4.
Tunaomba utupe upendeleo wa fedha kiasi ili TANESCO waweze kutusambazia huduma hii.
Kwa ufafanuzi zaidi, wasiliana na Meneja wa TANESCO.
Ahsante sana.
 
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
995
Likes
489
Points
80
Age
43
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
995 489 80
JAMANI HAPO MANISPAA YA KINONDONI IDARA YA ARDHI NA MIPANGO MIJI WAZIRI LUKUVI NJOO HUKU TUKUA BIE WATUMISHI WAKO WANATUFANYAJE WANAANCHI.. HERI MADIWANI MAANA KWA SASA HALI NI TETE
 

Forum statistics

Threads 1,238,882
Members 476,223
Posts 29,335,432