Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa...


JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined
Nov 9, 2006
Messages
5,105
Likes
2,336
Points
280
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined Nov 9, 2006
5,105 2,336 280
Ndugu wana JamiiForums,

Nchi yetu imetafunwa mno na ni wakati sasa tuseme imetosha. Tumsaidie Rais Magufuli na Serikali yake kuweza kuzifahamu kero zetu za yanayotusumbua kama watanzania ambayo tungependa yafanyiwe kazi.

Karibuni sana.

MWONGOZO: Elezea jipu/kero yako na kama ina ufafanuzi wa kutosha (nani, wapi, lini, kivipi n.k) ukiambatana na nyaraka itapendeza zaidi.

Kero hizi zitachapwa na kupelekwa kwa mamlaka husika ili zifanyiwe ufuatiliaji.
 
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
3,227
Likes
2,178
Points
280
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
3,227 2,178 280
Tanesco Kisarawe ni jipu hasa idara ya upimaji mimi mkaz wa buyuni kwa masister tangubmwezi wa sita nahangaika kupata umeme nimeleta form zangu wakaja wakapima na mimi wakanipimia mwez wa tisa mpaka leo form hazipo nashindwa kulipia jambo baya wanashirikiana na mtu kule buyuni kutuzungusha nimeandika lalamiko langu tangu mwez wa tisa hakuna majibu nifanyeje? Mh waziri nisaidie mimi sina rushwa yakutoa umeme uwake pale kwangu.
 
L

lisolili

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2016
Messages
504
Likes
297
Points
80
L

lisolili

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2016
504 297 80
Jaffo aende Kilolo,pale pana uchaf mkubwa sana,wafanyakaz hawalipwi staik zao kwa wkt,walimu wanahamishwa,wanaenda likizo lkn pia n halmashaur yenye kibur sana kwa watumish wa chn,watu hawapandishwi madaraja kwa wkt ukidai hak zako wanakuwekea visas mara ooh hutapata special duty! nenda kilolo uone mafail ya wafanyakaz jins ambavyo hayana kumbukumbu zao! wanajilipa wao 2 pale posho za naul za likizo hasa walimu wanapata tabu sana!
 
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,380
Likes
2,039
Points
280
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,380 2,039 280
Habar wana wanajamvi?

Kwa kuwa Jf ni platform kubwa nchini na imechangia kwa kiasi kikubwa sanaa serikali kupata Taarifa mbali mbali sasa binafsi nmeona ni vyema sasa wanajf tuwe na uzi special kabsa wa kumtajia wateule wake wanavyo mwaangusha!

Kupia eneo ili endapo mwana jf utaenda kwenye ofisi ya umma na ukakosa huduma kwa sababu ya ngiriba za viongozi wetu tafadhali kupitia hapa mtaje aliyekufanyia ngiriba hizo mpk ukakosa huduma!

Umeenda kwa mkuu wa mkoa,mkuu wa wilaya?mkurigenzi au mtendaji yoyote ukakosa huduma kisa ni rushwa au ngiriba mshenzi tafadhali aliyekufanyia hivyo wewe kazi yako n ndogo tu mfyekeleee mbali humu ndani

Mimi naanza na aliyekuwa Waziri wa kilimo Charles Tizeba kiukweli sikuwah kumwelewa maana alipewa wizara ambayo hakuwa na uelewa nayo nashukuru katumbuliwa.

Je nani mwingine???????

Tililika hapa chini mtaje mtu weka na ushaidi.
 
Malimi Jr

Malimi Jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
523
Likes
469
Points
80
Malimi Jr

Malimi Jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
523 469 80
Mimi naanza na wewe.

Sijaupenda mwandiko wako make nimesoma huku nimekunja uso.
 
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,380
Likes
2,039
Points
280
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,380 2,039 280
Mimi naanza na wewe.

Sijaupenda mwandiko wako make nimesoma huku nimekunja uso.
Ila ujumbe umeupata au hujaupata mimi sijaandika ili usome ukiwa unacheka lazima unune.
 
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,414
Likes
1,849
Points
280
Age
28
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,414 1,849 280
yeye mwenyewe ni wa hovyo zaidi ya wateule wake.
 
Atkins Mendel

Atkins Mendel

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
502
Likes
562
Points
180
Atkins Mendel

Atkins Mendel

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
502 562 180
yeye hasikii, haambiwi chochote, wengine ameishawatolea kishika uchumba hawezi kuwatumbua
 
Shoctopus

Shoctopus

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
1,557
Likes
833
Points
280
Shoctopus

Shoctopus

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
1,557 833 280
Habar wana wanajamvi?

Kwa kuwa Jf ni platform kubwa nchini na imechangia kwa kiasi kikubwa sanaa serikali kupata Taarifa mbali mbali sasa binafsi nmeona ni vyema sasa wanajf tuwe na uzi special kabsa wa kumtajia wateule wake wanavyo mwaangusha!

Kupia eneo ili endapo mwana jf utaenda kwenye ofisi ya umma na ukakosa huduma kwa sababu ya ngiriba za viongozi wetu tafadhali kupitia hapa mtaje aliyekufanyia ngiriba hizo mpk ukakosa huduma!

Umeenda kwa mkuu wa mkoa,mkuu wa wilaya?mkurigenzi au mtendaji yoyote ukakosa huduma kisa ni rushwa au ngiriba mshenzi tafadhali aliyekufanyia hivyo wewe kazi yako n ndogo tu mfyekeleee mbali humu ndani

Mimi naanza na aliyekuwa Waziri wa kilimo Charles Tizeba kiukweli sikuwah kumwelewa maana alipewa wizara ambayo hakuwa na uelewa nayo nashukuru katumbuliwa.

Je nani mwingine???????

Tililika hapa chini mtaje mtu weka na ushaidi.
Wewe mwenyewe hujatoa ushahidi wa alichokutendea Tizeba! Na kwanini ulingoja aondolewe? Au wewe ndiyo ulimwambia Rais ampumnzishe?
 
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
3,227
Likes
2,178
Points
280
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
3,227 2,178 280
Mh Rais nakupongeza sana kwa kazi nzuri waifanya kiukweli nakupongeza.
Ila mh Rais najuwa unamisimimamo mikali hasa linapokuja swala la wananchi wako kudhulumiwa au vitendo vya Rushwa na maonevu kwa wanyonge.
Mh Rais kiukweli huitaji jeshi lenye silaha kali za kivita ila unaitaji smart people wenye uzalendo na taifa lao.
Huitaji kuongea sana but ye need to silence this type of people na wasijuwe vile wapo silence na hili linawezekana kwa kuwekeza kwenye Tiss na specila military group.
Huitaji kutenguwa na kuweka mwingine unaitaji kuwa na system itawatenguwa na kamwe hawawezi rudi ktk uso wa siasa na kusema nin kiliwapata.
Mh Rais hawa watu ni cancer iliobadilika kuwa tambaza unapo ona una team ya mawaziri na wana tegeana jiulize nani anawa remote ndipo ukumbuke option 1.
Watu walizoea vibaya na wanamitandao mibaya ndio wanaitesa serikali. Naamini ukijuwa kila file la hawa watu unaweza tamani kunyonga wahujumu uchumi..
High IQ team itakusaidia sana kumaliza huu ujinga. Imetosha kiukweli..
Zama zimebadilika kama hawabadilik na wanafanya usanii je maendeleo ulio ahid wananchi yatafika lini?
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,239
Likes
812
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,239 812 280
Wewe mbuzi unapenda sana kushabikia mauaji hivi umeshawahi japo kushuhudia mauji ya kikatili? Nakuuliza swali wewe unayeamini kuwa mzalendo ni kumuua kila mtu anayekua tofauti na matakwa yako, nikuahidi kitu?
 
W

Wilderness Voice

Senior Member
Joined
May 19, 2016
Messages
107
Likes
140
Points
60
W

Wilderness Voice

Senior Member
Joined May 19, 2016
107 140 60
Umenena, mi nashangaa sana, sisi watanzania tumezoea maisha ya kuunga unga na ukwepaji kodi. Hata kutenda kazi hakuna tunataka madeal kila wakati. Hii tabia ilijengeka kiasi watu wameona ni utamaduni wa kawaida. Viongozi na wafanya biashara wakubwa wanahujumu nchi. Hii ni kutokana na wafanya biashara wakubwa nao ni wababaishaji. Wakwepa kodi na kufanya magendo. Rais inabidi atumie mfumo muafaka kuhakikisha hii tabia inakoma. Watanzania ndo Taifa tunalo jidharau wenyewe na hata aibu hatuoni. Nimetembea nchi kadhaa Africa, Ulaya,America na Asia huwezi kuta wanajidharau. Hii ndo maana hata majirani zetu wanatudharau. Rais asiwaonee huruma wanao hujumu nchi. Nchi za Ulaya zimeendelea viongozi hawakuwa na mchezo ukionekana msaliti basi utakijua kifuatacho.Rais anapigania Taifa watu makelele anafanya kwa faida ya Taifa watu vidomo. Upinzani wetu si wa kimaendeleo umejaa majungu na fitina pia wivu tu. Nanukuu, Tena wivu wa kike by Samwel Sitta.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,678
Likes
3,561
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,678 3,561 280
Mh Rais nakupongeza sana kwa kazi nzuri waifanya kiukweli nakupongeza.
Ila mh Rais najuwa unamisimimamo mikali hasa linapokuja swala la wananchi wako kudhulumiwa au vitendo vya Rushwa na maonevu kwa wanyonge.
Mh Rais kiukweli huitaji jeshi lenye silaha kali za kivita ila unaitaji smart people wenye uzalendo na taifa lao.
Huitaji kuongea sana but ye need to silence this type of people na wasijuwe vile wapo silence na hili linawezekana kwa kuwekeza kwenye Tiss na specila military group.
Huitaji kutenguwa na kuweka mwingine unaitaji kuwa na system itawatenguwa na kamwe hawawezi rudi ktk uso wa siasa na kusema nin kiliwapata.
Mh Rais hawa watu ni cancer iliobadilika kuwa tambaza unapo ona una team ya mawaziri na wana tegeana jiulize nani anawa remote ndipo ukumbuke option 1.
Watu walizoea vibaya na wanamitandao mibaya ndio wanaitesa serikali. Naamini ukijuwa kila file la hawa watu unaweza tamani kunyonga wahujumu uchumi..
High IQ team itakusaidia sana kumaliza huu ujinga. Imetosha kiukweli..
Zama zimebadilika kama hawabadilik na wanafanya usanii je maendeleo ulio ahid wananchi yatafika lini?
This time who is next? Ben 🔫
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,678
Likes
3,561
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,678 3,561 280
Umenena, mi nashangaa sana, sisi watanzania tumezoea maisha ya kuunga unga na ukwepaji kodi. Hata kutenda kazi hakuna tunataka madeal kila wakati. Hii tabia ilijengeka kiasi watu wameona ni utamaduni wa kawaida. Viongozi na wafanya biashara wakubwa wanahujumu nchi. Hii ni kutokana na wafanya biashara wakubwa nao ni wababaishaji. Wakwepa kodi na kufanya magendo. Rais inabidi atumie mfumo muafaka kuhakikisha hii tabia inakoma. Watanzania ndo Taifa tunalo jidharau wenyewe na hata aibu hatuoni. Nimetembea nchi kadhaa Africa, Ulaya,America na Asia huwezi kuta wanajidharau. Hii ndo maana hata majirani zetu wanatudharau. Rais asiwaonee huruma wanao hujumu nchi. Nchi za Ulaya zimeendelea viongozi hawakuwa na mchezo ukionekana msaliti basi utakijua kifuatacho.Rais anapigania Taifa watu makelele anafanya kwa faida ya Taifa watu vidomo. Upinzani wetu si wa kimaendeleo umejaa majungu na fitina pia wivu tu. Nanukuu, Tena wivu wa kike by Samwel Sitta.
Acha kuanzisha uzi na kujijibu
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,678
Likes
3,561
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,678 3,561 280
Wewe mbuzi unapenda sana kushabikia mauaji hivi umeshawahi japo kushuhudia mauji ya kikatili? Nakuuliza swali wewe unayeamini kuwa mzalendo ni kumuua kila mtu anayekua tofauti na matakwa yako, nikuahidi kitu?
Sijui kwann mods wake merge huu Uzi na uzi wa 2016
 

Forum statistics

Threads 1,238,883
Members 476,223
Posts 29,335,494