Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa... | Page 32 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JamiiForums, Feb 13, 2016.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Feb 13, 2016
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 5,013
    Likes Received: 2,002
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana JamiiForums,

    Nchi yetu imetafunwa mno na ni wakati sasa tuseme imetosha. Tumsaidie Rais Magufuli na Serikali yake kuweza kuzifahamu kero zetu za yanayotusumbua kama watanzania ambayo tungependa yafanyiwe kazi.

    Karibuni sana.

    MWONGOZO: Elezea jipu/kero yako na kama ina ufafanuzi wa kutosha (nani, wapi, lini, kivipi n.k) ukiambatana na nyaraka itapendeza zaidi.

    Kero hizi zitachapwa na kupelekwa kwa mamlaka husika ili zifanyiwe ufuatiliaji.
     
  2. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #621
    May 29, 2017
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 14,059
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    rais aendelee kufumua na kuboresha mifumo ya utendaji serikalini ambayo ilikuwa corrupt na weak
     
  3. d

    dodomao Member

    #622
    May 29, 2017
    Joined: May 22, 2017
    Messages: 36
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 25
    Mimi ninashida ambayo mtatuzi wake ni waziri wa ulinzi na usalama maana hawa waliopewa dhamana ya kutulinda sisi na mali zetu wameshindwa kunitatulia tatizo langu .ninaomba mwenye mawasiliano ya waziri mheshimiwa Mushemba anipe
     
  4. mkasanzu

    mkasanzu Member

    #623
    May 29, 2017
    Joined: May 27, 2017
    Messages: 22
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Wangekuwa wanakaa mbezi shida yaumeme isingekuwepo
     
  5. Francis12

    Francis12 JF-Expert Member

    #624
    Jun 12, 2017
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 5,992
    Likes Received: 14,153
    Trophy Points: 280
    Baada ya RIPOTI MBILI ZA 'MCHANGA' Sasa tunamwomba Mhe. Rais aunde TUME MAALUM kuchunguza UUZWAJI WA KIFISADI WA NYUMBA ZA SERIKALI.
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #625
    Jun 12, 2017
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,468
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Ni rahisi sana kuuhamisha Mlima Kilimanjaro na kuupeleka Mkoa mwingine wowote ,kuliko kuunda Tume kwa ajili ya Uchunguzi wa Nyumba za Serikali..

    Ni kama kumshika Simba Mkia aisee...
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #626
    Jun 12, 2017
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 142,191
    Likes Received: 359,748
    Trophy Points: 280
    Ajichunguze itawezekana?
     
  8. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #627
    Jun 12, 2017
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 6,559
    Likes Received: 5,101
    Trophy Points: 280
    Hapa napo panastahili kuangaliwa. Ndicho kipimo kizuri cha uzalendo wake
     
  9. tweenty4seven

    tweenty4seven JF-Expert Member

    #628
    Jun 12, 2017
    Joined: Sep 21, 2013
    Messages: 5,857
    Likes Received: 3,151
    Trophy Points: 280
    Hizo hazikuuzwa walipeana mpka mahawara zao
     
  10. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #629
    Jun 12, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 19,636
    Likes Received: 42,731
    Trophy Points: 280
    Nani kakuambia ni mzalendo?
     
  11. M

    Martin George JF-Expert Member

    #630
    Jun 12, 2017
    Joined: Jun 4, 2017
    Messages: 1,508
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Ni kama umepanic!
     
  12. M

    Mama Obama JF-Expert Member

    #631
    Jun 12, 2017
    Joined: Mar 5, 2016
    Messages: 1,494
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280

    WACHA Amalize hili kwanza.
     
  13. Perfectz

    Perfectz JF-Expert Member

    #632
    Jun 12, 2017
    Joined: May 17, 2017
    Messages: 4,672
    Likes Received: 8,252
    Trophy Points: 280
    HII FUMUA FUMUA IPITE KILA SECTOR JAMANI WENGI TUTAUZA NAO NYANYA
     
  14. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #633
    Jun 12, 2017
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,872
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Anza na Sumaye kwanza. Kwa nini unamkwepa?
     
  15. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #634
    Jun 12, 2017
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 6,559
    Likes Received: 5,101
    Trophy Points: 280
    Yeye mwenyewe amejinasibu
     
  16. MZEE MSASAMBEGU

    MZEE MSASAMBEGU JF-Expert Member

    #635
    Jun 12, 2017
    Joined: Apr 19, 2013
    Messages: 2,185
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Sumaye ndo alihonga nyumba za serikali kwa mahawara zake???
     
  17. Denis denny

    Denis denny JF-Expert Member

    #636
    Jun 12, 2017
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 5,512
    Likes Received: 7,114
    Trophy Points: 280
    Nyumba zingine walihonga mahawara ndo mana Chenge hawawezi mgusa kirahisi anajua sehemu gani nikishika panauma..
     
  18. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #637
    Jun 12, 2017
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,872
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Yaani unamkwepa Sumaye hivi hivi. Unajifanya umekuwa kipofu?
     
  19. Francis12

    Francis12 JF-Expert Member

    #638
    Jun 12, 2017
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 5,992
    Likes Received: 14,153
    Trophy Points: 280
    Mikataba wa MV Bagamoyo, Mikataba wa Uuzaji wa Nyumba za Serikali, Ununuzi wa Bombardier nayo ipelekwe Bungeni ili tujue mbivu na Mbichi
     
  20. Francis12

    Francis12 JF-Expert Member

    #639
    Jun 12, 2017
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 5,992
    Likes Received: 14,153
    Trophy Points: 280
    Kama anahusika sheria ichukue mkondo wake kila mtu atavuna alichopanda kwa muda wake.
     
  21. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #640
    Jun 12, 2017
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,872
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Kama?
     
Loading...