Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa... | Page 30 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JamiiForums, Feb 13, 2016.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Feb 13, 2016
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,796
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana JamiiForums,

    Nchi yetu imetafunwa mno na ni wakati sasa tuseme imetosha. Tumsaidie Rais Magufuli na Serikali yake kuweza kuzifahamu kero zetu za yanayotusumbua kama watanzania ambayo tungependa yafanyiwe kazi.

    Karibuni sana.

    MWONGOZO:
    Elezea jipu/kero yako na kama ina ufafanuzi wa kutosha (nani, wapi, lini, kivipi n.k) ukiambatana na nyaraka itapendeza zaidi.

    Kero hizi zitachapwa na kupelekwa kwa mamlaka husika ili zifanyiwe ufuatiliaji.
     
  2. P

    Paulmkenga New Member

    #581
    Mar 19, 2017
    Joined: Feb 1, 2017
    Messages: 2
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mshara Wa Raisi ni Exempted under income Tax act Revised Edition 233. Ya Tz Mdau. Iko ivo kisheria
     
  3. k

    kisana moja Member

    #582
    Mar 19, 2017
    Joined: Aug 27, 2013
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Atoe ajira
     
  4. Vupu

    Vupu JF-Expert Member

    #583
    Mar 19, 2017
    Joined: Aug 1, 2016
    Messages: 358
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Mwambieni huyo a atoe ajira, aruhusu kuhama , apandishe madaraja na alipe stahiki za wafanyakazi
     
  5. MKONGA

    MKONGA JF-Expert Member

    #584
    Mar 19, 2017
    Joined: Feb 19, 2015
    Messages: 534
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 60
    Nitaamini kwa kuwa viongozi wote aina ya makonda watashika adabu , hatutaki kuona tunaonewa au kunyanyaswa kwenye nchi yetu na kikundi Cha watu wachache. Kumbuka furaha na Amani ni zaidi ya Pesa.
     
  6. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #585
    Mar 19, 2017
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 572
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    ali
    !Alichaguliwa na nani kwanza! nisije jibu swali lisilo nihusu
     
  7. wambagusta

    wambagusta JF-Expert Member

    #586
    Mar 19, 2017
    Joined: Nov 28, 2014
    Messages: 1,130
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Aache kudili na wapinzani na kupiga piga simu zisizo na mpango kwenye vituo vya redio na kudharirisha watu mbere za alaiki za watu na aache sifa za kijinga na pia asiwe na upendereo .ajenge nchi .Mjomba wallahi ukiwa huku nje ya nchi ndio utajuwa kwamba Tanzania bado sana na tupo usingizini .wallahi Mjomba inauma sana nchi yetu tajiri lakini bado na kama sasa tunaye raisi asiyejierewa kazi kudharirisha watu OK umemtumbua lakini nchi yetu umeifanyia nn
     
  8. M

    Mnyirani JF-Expert Member

    #587
    Mar 19, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 645
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 80
    Ajira
     
  9. kancarl

    kancarl JF-Expert Member

    #588
    Mar 19, 2017
    Joined: Jun 4, 2016
    Messages: 595
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Atengeneze ajira na syo maflyover ambauo hatuna hamu nayo kwa sasa
     
  10. s

    sr erica Senior Member

    #589
    Mar 20, 2017 at 12:27 AM
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 141
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kumpeleka mahakaman RC Wa DSM kwa tuhuma zinazo mkabili.
     
  11. s

    sr erica Senior Member

    #590
    Mar 20, 2017 at 12:58 AM
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 141
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Alafu ndio watunga SHERIA!say no to criminal
     
  12. N

    Ngano Member

    #591
    Mar 20, 2017 at 1:19 AM
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    AJIUZULU TU!!!
    BASI.
     
  13. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #592
    Mar 20, 2017 at 4:12 AM
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 2,233
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    kwani huwa haliipi?
     
  14. Hassan Mtawa

    Hassan Mtawa Member

    #593
    Mar 20, 2017 at 6:21 AM
    Joined: Sep 6, 2016
    Messages: 38
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Ajira mpya watu wanazisbili magufulii kuwa na utu very painful ktokuwa na ajira kwa muda mrefu
     
  15. m

    mliberali JF-Expert Member

    #594
    Mar 20, 2017 at 7:12 AM
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 1,728
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    kuangalia shilawadu
     
  16. mjerumaniwapahi

    mjerumaniwapahi JF-Expert Member

    #595
    Mar 20, 2017 at 7:32 AM
    Joined: Sep 4, 2014
    Messages: 232
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Aruhusu ajira kwa kundi ambalo ni kubwa sana la walimu na madaktar japo nusu ili watakao baki wapate huko private
     
  17. K

    Kilemakyaaro JF-Expert Member

    #596
    Mar 22, 2017 at 9:38 AM
    Joined: Jul 19, 2016
    Messages: 1,363
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    nmmhh
     
  18. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #597
    Mar 23, 2017 at 1:28 PM
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,959
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Kero zetu mnazifikisha kweli.
     
  19. N

    Neyonzima Member

    #598
    Mar 24, 2017 at 8:58 PM
    Joined: Jun 11, 2015
    Messages: 35
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 25
    Samahani Kero kubwa tuliyo nayo wananchi wa daslam kwa sasa ni Daudi Albert Bashite , natumaini kero hii imefika , Asante
     
  20. D

    Daisam JF-Expert Member

    #599
    Mar 24, 2017 at 9:26 PM
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 453
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Naomba Mheshimiwa Rais Magufuli au waziri wa nishati Bwana Muhongo atakapokuja huku Makambako atusaidie suala la UMEME hasa katika mtaa wa Ilangamoto na mitaa mingine. Tangu mwaka 2014 tuliandikisha kwa ajili ya kupata UMEME wa REA lakini mpaka sasa hakuna konachoendelea. Juhudi za ufuatiliaji zimefanyika lakini mpaka sasa hazijazaa matunda. TUNAOMBA KUSAIDIWA KATIKA HILO. Ahsante.
     
Loading...