Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa... | Page 29 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JamiiForums, Feb 13, 2016.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Feb 13, 2016
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,906
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana JamiiForums,

    Nchi yetu imetafunwa mno na ni wakati sasa tuseme imetosha. Tumsaidie Rais Magufuli na Serikali yake kuweza kuzifahamu kero zetu za yanayotusumbua kama watanzania ambayo tungependa yafanyiwe kazi.

    Karibuni sana.

    MWONGOZO: Elezea jipu/kero yako na kama ina ufafanuzi wa kutosha (nani, wapi, lini, kivipi n.k) ukiambatana na nyaraka itapendeza zaidi.

    Kero hizi zitachapwa na kupelekwa kwa mamlaka husika ili zifanyiwe ufuatiliaji.
     
  2. ntita

    ntita JF-Expert Member

    #561
    Mar 19, 2017
    Joined: Dec 31, 2013
    Messages: 455
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
    Aachane na kukimbizana na wapinzani na visasi visivyo na maana.....
     
  3. k

    kirengased JF-Expert Member

    #562
    Mar 19, 2017
    Joined: Jan 10, 2016
    Messages: 1,777
    Likes Received: 1,361
    Trophy Points: 280
    atutumikie...asitutawale!!
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #563
    Mar 19, 2017
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,226
    Likes Received: 2,241
    Trophy Points: 280
    Kumkingia Kisogo bashite
     
  5. PILOT 7

    PILOT 7 JF-Expert Member

    #564
    Mar 19, 2017
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 443
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 80
    Angetoa Ajira kwa walimu na Watu wengine wanaosubiri Ajira
     
  6. Hance Mtanashati

    Hance Mtanashati JF-Expert Member

    #565
    Mar 19, 2017
    Joined: Nov 22, 2016
    Messages: 2,397
    Likes Received: 4,743
    Trophy Points: 280
    Afanye juu chini ipatikane tume huru ya uchaguzi
     
  7. Hance Mtanashati

    Hance Mtanashati JF-Expert Member

    #566
    Mar 19, 2017
    Joined: Nov 22, 2016
    Messages: 2,397
    Likes Received: 4,743
    Trophy Points: 280
    Huyo Rungwe ndio hamna kitu kabisa
     
  8. Hance Mtanashati

    Hance Mtanashati JF-Expert Member

    #567
    Mar 19, 2017
    Joined: Nov 22, 2016
    Messages: 2,397
    Likes Received: 4,743
    Trophy Points: 280
    Aisee
     
  9. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #568
    Mar 19, 2017
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 6,306
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    KUJIUZULU
     
  10. Hance Mtanashati

    Hance Mtanashati JF-Expert Member

    #569
    Mar 19, 2017
    Joined: Nov 22, 2016
    Messages: 2,397
    Likes Received: 4,743
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wa hovyo bado wana imani naye

    Sana sana watu wa mikoani jamaa akienda kuhutubia huwa wanamshangilia sana
     
  11. MasterP.

    MasterP. JF-Expert Member

    #570
    Mar 19, 2017
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 3,607
    Likes Received: 1,274
    Trophy Points: 280
    .....Kumtimua Bashite
     
  12. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #571
    Mar 19, 2017
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 3,339
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Hilo lina ugumu ndugu wanyumbani kabisa! Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
     
  13. lin

    lin JF-Expert Member

    #572
    Mar 19, 2017
    Joined: May 25, 2014
    Messages: 6,325
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Hamna anachoweza kufanya kama bashite kamshindwa Hadi wabunge wanamsaidia
     
  14. Emmadogo

    Emmadogo JF-Expert Member

    #573
    Mar 19, 2017
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 3,522
    Likes Received: 2,682
    Trophy Points: 280
    Kujiuzulu
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #574
    Mar 19, 2017
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 98,795
    Likes Received: 125,284
    Trophy Points: 280
    Avunje bunge turudi kwa boksi!
     
  16. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #575
    Mar 19, 2017
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,465
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Alipwe mshahara na awe anaenda gengeni kujinunulia chakula atajua bei ya sembe imepanda 3 times tokea aingie madarakani.
     
  17. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #576
    Mar 19, 2017
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 40,900
    Likes Received: 23,665
    Trophy Points: 280
    Hao watu sidhani kama huwa zinawatosha nadhani ni kina bashite rapa
     
  18. lin

    lin JF-Expert Member

    #577
    Mar 19, 2017
    Joined: May 25, 2014
    Messages: 6,325
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Kabisa
    Ajiuzulu mwenyewe Makomeo
     
  19. i

    iJamii JF-Expert Member

    #578
    Mar 19, 2017
    Joined: Jan 19, 2015
    Messages: 1,035
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Yeye kujiuzuru na tukarudi kwenye uchaguzi
     
  20. Yiyu Sheping

    Yiyu Sheping JF-Expert Member

    #579
    Mar 19, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 1,521
    Likes Received: 695
    Trophy Points: 280
    Lina leta mdororo wa imani kwa Rais. Wananchi na hata wasaidizi wake watakosa imani naye. Na wakishakosa imani naye itamwia vigumu sana yeye mh Rais kutekeleza kwa ufanisi kazi ya kulitumikia taifa hasa wanyonge wa taifa hili.

    Hii imani twaweza iita support au kuungwa mkono, sasa mdororo wa kuwa supported ukijitokeza hata kusema kauli kama "sijaribiwi" hataweza. Hii anaisema maana tuko watu tena wengi tulio na imani naye.

    Atafanya vipi kazi na watu wasio na imani naye? Au kuna kitu chengine?

    Na washawasha!




     
  21. msem

    msem JF-Expert Member

    #580
    Mar 19, 2017
    Joined: Nov 7, 2015
    Messages: 1,698
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Exactly!!!
     
Loading...