Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa... | Page 28 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JamiiForums, Feb 13, 2016.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Feb 13, 2016
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,899
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana JamiiForums,

    Nchi yetu imetafunwa mno na ni wakati sasa tuseme imetosha. Tumsaidie Rais Magufuli na Serikali yake kuweza kuzifahamu kero zetu za yanayotusumbua kama watanzania ambayo tungependa yafanyiwe kazi.

    Karibuni sana.

    MWONGOZO: Elezea jipu/kero yako na kama ina ufafanuzi wa kutosha (nani, wapi, lini, kivipi n.k) ukiambatana na nyaraka itapendeza zaidi.

    Kero hizi zitachapwa na kupelekwa kwa mamlaka husika ili zifanyiwe ufuatiliaji.
     
  2. c

    cheu yang Senior Member

    #541
    Mar 15, 2017
    Joined: Mar 4, 2017
    Messages: 123
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    ajinyee kuanzia dar mpaka moro
     
  3. nsharighe

    nsharighe JF-Expert Member

    #542
    Mar 15, 2017
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 478
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 80
    Kuruhusu demokrasia ifanye kazi
     
  4. Ambiele Kiviele

    Ambiele Kiviele JF-Expert Member

    #543
    Mar 15, 2017
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 5,462
    Likes Received: 4,958
    Trophy Points: 280
    Alete ile Katiba Ya Walioba
     
  5. robby klax

    robby klax JF-Expert Member

    #544
    Mar 15, 2017
    Joined: Jul 30, 2016
    Messages: 297
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Swadata
     
  6. kamanda mbigi

    kamanda mbigi JF-Expert Member

    #545
    Mar 15, 2017
    Joined: Feb 8, 2017
    Messages: 846
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 180
    Akosema anaachia ngazi
     
  7. Bahimba

    Bahimba JF-Expert Member

    #546
    Mar 15, 2017
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 502
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    Hilo ndo litabeba impact nzima ya zana yake ya kutetea wanyonge maana wapo walofoji vyeti na walikua watumishi wametimuliwa saivi wapo vijijini, sasa wanapoona wengine hawachukuliwi hatua yeyote hata kama angegawa pesa kila siku kwa raia wa Tanzania hakuna atakae mwelewa
     
  8. S

    Shuma Clinton Member

    #547
    Mar 15, 2017
    Joined: Apr 4, 2013
    Messages: 66
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Shushu bnh mmetumwaa eeeh kichinjiioo kipo nakitunza kuliko mboni yng
     
  9. DENLSON

    DENLSON JF-Expert Member

    #548
    Mar 15, 2017
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 240
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 60
    Arudishe pesa ya kagera kwa waathirika
     
  10. halloperidon

    halloperidon JF-Expert Member

    #549
    Mar 15, 2017
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    Dah umemaliza kila kitu respect
     
  11. Maserati

    Maserati JF-Expert Member

    #550
    Mar 15, 2017
    Joined: Jun 15, 2014
    Messages: 4,766
    Likes Received: 4,895
    Trophy Points: 280
    We s umeuliza? Na yeye kakujbu amtimue bashite ziro
     
  12. R

    Rwazi1 JF-Expert Member

    #551
    Mar 15, 2017
    Joined: May 3, 2013
    Messages: 362
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Alaf wanyonge ndo wanakuweje. Hiz kauli zinachosha sasa. Ukute umemaliza la saba na kichwan uko hivi!!
     
  13. 28mkorinto

    28mkorinto JF-Expert Member

    #552
    Mar 15, 2017
    Joined: Aug 20, 2016
    Messages: 415
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Hats wasio soma anatoa ajira pia we we tu huoni bashite raisibwa dsm
     
  14. Mlyuha

    Mlyuha Senior Member

    #553
    Mar 15, 2017
    Joined: Apr 27, 2015
    Messages: 186
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
     
  15. Manchris Jbisd

    Manchris Jbisd JF-Expert Member

    #554
    Mar 15, 2017
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 548
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Itaonesha tu amri ya mkuu haina exception.
     
  16. M

    Maua kilasa JF-Expert Member

    #555
    Mar 15, 2017
    Joined: Aug 6, 2016
    Messages: 1,041
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Mimi ningempenda na kumtambua ni mtu wa wanyonge kama angefungia kiuno shida ya maji nchi nzima. Hili ni tatizo kubwa na ni ngumu sana kufanikisha.
     
  17. halloperidon

    halloperidon JF-Expert Member

    #556
    Mar 15, 2017
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    Arudishe na viroba alosto zitatuua
     
  18. u

    username1 Senior Member

    #557
    Mar 15, 2017
    Joined: Jan 14, 2016
    Messages: 176
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Kwanza aziamuru wizara zake zote zitoke katika majengo ya vyuo maana. Katika usanifu majengo hutegemea Sana matumizi sasa yale majengo hayakusanifiwa Kwa ajili ya ofisi bali n Kwa ajili ya vyuo
     
  19. Yiyu Sheping

    Yiyu Sheping JF-Expert Member

    #558
    Mar 15, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 1,484
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280

    Wewe huoni kuwa imani kwa muongoza imepata msukosuko. Au mna amini kuwa wote wanaolipigia kelele hili suala hapa ni wauza unga, wavivu, wenye wivu, husuda, wapinzani and the like? Kama hapo awali ufafanuzi ulitolewa kwa hoteli meneja kuhusu jina na vyeti vyake, kwa nini sasa iwe shida? Ni ugumu gani umetokea kipindi hiki? Je mmepima demage ya serikali katika kulizibia masikio na kulifumbia macho hili hasa huko mbeleni?



    Na washawasha!
     
  20. Izc

    Izc JF-Expert Member

    #559
    Mar 19, 2017
    Joined: Aug 4, 2015
    Messages: 535
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 80
    Mkuu jambo unalolisema ni kweli kabisa kuwa lazima RC aondoe utata kuhusu vyeti vyake au awajibike kwa endapo itabainika ameghushi vyeti. Binafsi sifurahishwi na huu u-double standard ila hoja inabaki pale kuwa, je, hili swala la vyeti linagusa vipi changamoto za kimaisha za watanzania wanyonge?
     
  21. Shindu Namwaka

    Shindu Namwaka JF-Expert Member

    #560
    Mar 19, 2017
    Joined: Sep 22, 2014
    Messages: 4,402
    Likes Received: 2,541
    Trophy Points: 280
    Apige Tena Pushap
     
Loading...