Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa... | Page 20 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JamiiForums, Feb 13, 2016.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Feb 13, 2016
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,828
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana JamiiForums,

    Nchi yetu imetafunwa mno na ni wakati sasa tuseme imetosha. Tumsaidie Rais Magufuli na Serikali yake kuweza kuzifahamu kero zetu za yanayotusumbua kama watanzania ambayo tungependa yafanyiwe kazi.

    Karibuni sana.

    MWONGOZO:
    Elezea jipu/kero yako na kama ina ufafanuzi wa kutosha (nani, wapi, lini, kivipi n.k) ukiambatana na nyaraka itapendeza zaidi.

    Kero hizi zitachapwa na kupelekwa kwa mamlaka husika ili zifanyiwe ufuatiliaji.
     
  2. m

    micsab Member

    #381
    Nov 24, 2016
    Joined: Aug 31, 2016
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Fao la kujitoa plz
     
  3. A

    Athlete JF-Expert Member

    #382
    Nov 26, 2016
    Joined: Jan 1, 2015
    Messages: 596
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 80
    Mimi namuomba mh RC Makonda siku moja afiche sura yake aende Gerezani Mida ya jioni siku za kazi akate tiketi asafiri na mwendokasi toka kkoo hadi Kimara.Akifika salama ntajua RC wetu ana afya njema sana maana...
     
  4. E

    Elimu ya hapa na pale JF-Expert Member

    #383
    Nov 27, 2016
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 719
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 180
    Naanza kutoa pongezi zangu za dhati kwa awamu ya tano na kauli mbiu yake ya hapa kazi tu. Toka uhuru wa tanzania yetu haijawahi tokea mafisadi na wapiga dili wanalia lia kwenye magazeti na maeneo mbalimbali kama kipindi hiki. Kwahiyo ninacho kuomba Raisi wangu wala usisikie vilio vya hao wasiolitakia mema taifa letu kimaendeleo halafu ukalegeza utawala wako, utashindwa vibaya mnooo. maana watanzania sio watu kuchekeachekea, watakuangusha vibaya.
    Ombilangu kwako kaza buti hivi hivi na Mungu baba yetu wa Mbinguni anakuona na hauta dhulika kwa lolote kwa kuwa unatenda mema yale ambayo Mungu anayataka.
    Na mimi leo nimeanza maombi yangu ya wiki nzima ya kufunga na kuomba kwa ajili ya utawala wako ili Mungu akuzidishie hekima kama za selemani mfalme wa taifa teule la izlael.Amina.

    Ni mimi mpenda maendeleo ya taifa letu tanzani mpyaa.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #384
    Nov 27, 2016
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,473
    Likes Received: 9,866
    Trophy Points: 280
    Hatufukui Makaburi
     
  6. ngushi

    ngushi JF-Expert Member

    #385
    Nov 27, 2016
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 3,728
    Likes Received: 5,104
    Trophy Points: 280
    Mi nilijua ameanzisha mahakama ya mafisadi ili tuwamalize wale waliokula pesa zetu kama escrow etc......
    Sasa aliposema hafukui makaburi ndio niliishiwa pozi kabisa amemuanzishia nani??

    Ndio maana tundulissu aliwahi kusema tatizo sio mahakama ila sheria zetu ndio tatizo


    Anyway #Ngoja ninywe maji kwanza
     
  7. technically

    technically JF-Expert Member

    #386
    Nov 27, 2016
    Joined: Jul 3, 2016
    Messages: 6,716
    Likes Received: 14,484
    Trophy Points: 280
    Nitamuelewa siku akimkamata ndugu yake Lugumi......

    Na aliyemuweka Ikulu IPTL......

    Zaidi ya hapo ni kuonea watu tu bora akaacha kupambana na vidagaa kutafuta publicity......
     
  8. Odhiambo cairo

    Odhiambo cairo JF-Expert Member

    #387
    Nov 27, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 4,701
    Likes Received: 3,379
    Trophy Points: 280
    Mleta mada tuambie ni Mungu yupi huyo unafunga kumuomba?! Labda mizimu, nchi hainyoshwi na mtu (binaadamu) ni wa kupita na maisha yetu ni mafupi. Lakini taifa litadumu na maisha yake ni marefu. Kinachoinyoosha taifa (nchi) ni katiba nzuri ya wananchi sio mbwembwe.
     
  9. Munni

    Munni JF-Expert Member

    #388
    Nov 27, 2016
    Joined: Oct 2, 2016
    Messages: 294
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 80
    Uendelee kuomba ili usije badilishia gia angani mana kwenye kuisoma namba wote tunaisoma, omba pia usijebadilisha aina ya maombi unayoyaomba sasa.
    Endelea na msimamo wako hadi 2020.
     
  10. E

    Elimu ya hapa na pale JF-Expert Member

    #389
    Nov 27, 2016
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 719
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 180
    Kusimama kwa taifa lolote linategemea kiongozi mzuri kama Raisi magufuli. Sisi waombaji lazima tumuombeejamaa. Kwani Mungu ndio muweza wa yote aminaa. Nitamuombea kwa utawala wake wote na ninajua Mungu wetu si kiziwi atanisikia Amina.
     
  11. Odhiambo cairo

    Odhiambo cairo JF-Expert Member

    #390
    Nov 27, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 4,701
    Likes Received: 3,379
    Trophy Points: 280
    Mkuu Elimu ya hapa na pale. Kuomba ni kuamini na kusadiki, lakini kuendesha nchi ni reality si kuamini na kusadiki . Huyu jamaa angeperform vizuri zaidi kama katiba na Taasisi zetu za kumsaidia uongozi zingelikuwa perfect. Lakini hii inayoacha maamuzi juu ya kichwa cha mtu moja haifai na akipita atakayefuata atavunjilia mbali hayo unayoyaona kama mafanikio. Kwa sababu tunamuachia binadamu atuamulie na si katiba tuliyokubaliana wote.
     
  12. Pius J. Kiwarya Lema

    Pius J. Kiwarya Lema JF-Expert Member

    #391
    Nov 27, 2016
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 986
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    Kila siku Naomba kwa ajili ya Yangu na Taifa kwa ujumla

    Kwa hoja ya ufisadi
    na mafisadi na maana ya ufisadi haitakaa iguswe na mfumo huu wa Ccm kwanza hajawahi kuwa agenda yao.

    kwa maoni yangu haitakaa itokee kuwa agenda yao.

    Kutumbua majipu sio vita ya ufisadi ni vita ya kisiasa

    Mimi nlikuwepo siku Neno ufisadi linatajwa kwa mara ya kwanza na maana yake kisiasa pale Mwembenyanga na maanayake .

    Mpaka sasa anatimiza wajibu lakini sio kupambana na ufisadi aliowaaminisha amisha watu .


    Kila siku tunawoana akipishana na kula pamoja .
    Uzuri watuhumiwa wakubwa wako naye ccm.

    u !
     
  13. E

    Elimu ya hapa na pale JF-Expert Member

    #392
    Nov 27, 2016
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 719
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 180
    Pole ndugu yangu, inaonekana huelewi kabisa, ebu ngoja nikusaidie. Kwahiyo katiba ndio ilikuwa inawafanya watu kufisadi inchi na kuajiri wafanyakazi hewa? lazima kiongozi awe na maamuzi madhubuti kama afanyavyo magufuli Raisi wetu. Hata wewe kwenye familia yako kama huna maamuzi basi hiyo familia ni feki. Mafisadi wameiligarim taifa hili hadi tunajuta halafu wewe unasema katiba? hata ije katiba kutoka mbinguni kama haina msimamizi kama Rais Magufu itakuwa sawa na bure sawa?
     
  14. Mwanga Lutila

    Mwanga Lutila JF-Expert Member

    #393
    Nov 27, 2016
    Joined: Nov 10, 2016
    Messages: 1,407
    Likes Received: 3,250
    Trophy Points: 280
    Nilipoona tu maneno ya "...Naanza kutoa pongezi zangu za dhati ........" wala sijamalizia kusoma thread yako.
     
  15. E

    Elimu ya hapa na pale JF-Expert Member

    #394
    Nov 27, 2016
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 719
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 180
    Mbona waliokuwa ni agenda yao ndio walio wakumbatia haohao mafisadi na kuigiza kuwaaafisha kwa madodoki. Na mbaya zaidi baada ya chama hicho ukipendacho kukumbatia mafisadi sasa ivi huwasikii tena kukemea ufisadi wamebakia kulilia luninga bungeni. Wewe unaisha tanzania ipi?
     
  16. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #395
    Nov 27, 2016
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,535
    Likes Received: 3,260
    Trophy Points: 280
    ***
    KWELI AKILI NI NYWELE.
    UNGELIIFAHAMU SIRI YA MTUNGI, UNGELI KAA KIMYA.../
     
  17. Odhiambo cairo

    Odhiambo cairo JF-Expert Member

    #396
    Nov 27, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 4,701
    Likes Received: 3,379
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mafisadi ni tatizo kubwa tena sana tu. Lakini waliyafanya hayo kwa sababu ya udhaifu wa uongozi uliokuwepo na mianya katika katiba yetu na sheria zetu. Ni hao hao walioliingiza taifa letu katika mikataba ya kifisadi ya miaka 100 ya mrahaba wa 3percent ndiyo mashujaa na wanaweza wakasimama majukwaani na kuwatukana wananchi WAPUMBAVU, MALOFA & MBUMBUMBU. Wengine ni viongozi wa muhimili mwingine wa dola. HAYA YASINGEFANYIKA KAMA KATIBA NA SHERIA ZETU ZISINGEBAGUA.
     
  18. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #397
    Nov 27, 2016
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,535
    Likes Received: 3,260
    Trophy Points: 280
    •••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••
    •NITAANZISHA MAHAKAMA YA MAFISADI.
    •SITAFUKUWA MAKABURI YA ZAMANI.
    •••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••

    *safe sides.
    √ESCROW
    √EPA
    √AND ALL DUDUS...
     
  19. E

    Elimu ya hapa na pale JF-Expert Member

    #398
    Nov 27, 2016
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 719
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 180
    ongeza RICHIMONDI. haaaahaaaa
     
  20. Heci

    Heci JF-Expert Member

    #399
    Nov 27, 2016
    Joined: Aug 14, 2016
    Messages: 273
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
  21. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #400
    Nov 27, 2016
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,343
    Likes Received: 11,095
    Trophy Points: 280
    Mleta mada una akili fupi sana
     
Loading...