Toka hafidhi salehe kuwa timu meneja

W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
1,576
Points
1,500
W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
1,576 1,500
Toka hafidhi awepo pale yanga
Mechi zote za yanga za mwisho yanga na azam
Yanga hajawahi kumfunga azam na si goli moja zaidi ya mbili na tulisha waambia viongozi na tunapata taarifa hushawishiwa na huwaghalibu baadhi ya wachezaji
Na lengo la azam aweke rekodi kumfunga yanga ila kuna vijitu vijinga humfanya hafidhi ndio mwenye yanga mashsbiki ndio watumwa wa yanga
 
K

kyata

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
946
Points
1,000
K

kyata

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
946 1,000
Toka hafidhi awepo pale yanga
Mechi zote za yanga za mwisho yanga na azam
Yanga hajawahi kumfunga azam na si goli moja zaidi ya mbili na tulisha waambia viongozi na tunapata taarifa hushawishiwa na huwaghalibu baadhi ya wachezaji
Na lengo la azam aweke rekodi kumfunga yanga ila kuna vijitu vijinga humfanya hafidhi ndio mwenye yanga mashsbiki ndio watumwa wa yanga
Aliyekuelewa naomba anisaidie kunifafanulia una maana gani, maana Mimi nimetoka kapa..
 
W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
1,576
Points
1,500
W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
1,576 1,500
Nilitaka kuwapima mashabiki je wanaimani na kiongozi wetu?
 

Forum statistics

Threads 1,336,689
Members 512,697
Posts 32,547,763
Top