Togo National Team Shot in Ambush, what's their fate?


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Togo football team's bus fired on


_45343195_breaking_226x170.gif


A bus carrying Togo's national football team to the Africa Cup of Nations has been hit by machine-gun fire, injuring two players, reports say.

The reported incident occurred as the bus was en route to Angola from the Democratic Republic of Congo.

The Africa Cup of Nations is due to start in Angola on Sunday.
Togo's first game is to be played on Monday in the oil-rich northern territory of Cabinda, where rebels have been fighting for independence.

The identities of the wounded players are not known. There are unconfirmed reports of serious injuries.

The Togolese team includes Manchester City striker Emmanuel Adebayor.

source; http://news.bbc.co.uk/1/hi/world/africa/8449319.stm
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,696
Likes
30,056
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,696 30,056 280
Timu ilivamiwa kwa dakika 20.why they choosd to go there? in congo?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,103
Likes
712
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,103 712 280
Dah tff waleteni tafadhali bongo
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
136
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 136 135
Togo football team's bus fired on


_45343195_breaking_226x170.gif


A bus carrying Togo's national football team to the Africa Cup of Nations has been hit by machine-gun fire, injuring two players, reports say.

The reported incident occurred as the bus was en route to Angola from the Democratic Republic of Congo.

The Africa Cup of Nations is due to start in Angola on Sunday.
Togo's first game is to be played on Monday in the oil-rich northern territory of Cabinda, where rebels have been fighting for independence.

The identities of the wounded players are not known. There are unconfirmed reports of serious injuries.

The Togolese team includes Manchester City striker Emmanuel Adebayor.

source; http://news.bbc.co.uk/1/hi/world/africa/8449319.stm
Hawa sasa nao pia wamejitakia.

Yaani usafiri wa basi kutoka Togo mpaka Angola through Congo.
Sehemu zote hizo are not safe.

They need to fire the person who organised the trip.

Poleni waliojeruhiwa.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Ndio hali halisi ya Afrika...bado tupo zama za mawe.
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
35
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 35 35
Hawa sasa nao pia wamejitakia.

Yaani usafiri wa basi kutoka Togo mpaka Angola through Congo.
Sehemu zote hizo are not safe.

They need to fire the person who organised the trip.

Poleni waliojeruhiwa.
Mmmmh hiyo safari mbona ni ndefu mno?kama kweli walitoka Togo kwa Bus ina maana ilibidi wapite Nchi Tano (Benin,Nigeria,Cameroon,Gabon na Congo) na ukizintia barabara za huko..kwa kweli aliyeandaa hiyo safari hana sababu ya kutochukuliwa hatua...hata kama ni suala la ukwasi lakini hiyo ni kali zaidi!
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
136
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 136 135
Mmmmh hiyo safari mbona ni ndefu mno?kama kweli walitoka Togo kwa Bus ina maana ilibidi wapite Nchi Tano (Benin,Nigeria,Cameroon,Gabon na Congo) na ukizintia barabara za huko..kwa kweli aliyeandaa hiyo safari hana sababu ya kutochukuliwa hatua...hata kama ni suala la ukwasi lakini hiyo ni kali zaidi!
Mwawado,

nd'o hapo mkuu. Mwenyewe nashangaa hio safari ni ya umbali gani jamani.
Inanikumbusha jamaa wanaozamia Sauzi kwa mabasi.

Afu hawa ni ma-Pro players na kupata tikiti ya ndege ni kama kawa.
Sasa angalia ujinga wa mtu serikaini ulivyosababisha maisha ya watu
yawe taabani.

Bahati yao hawakutekwa nyara kisha tuanze kusikia yale ya Somali ya
kutoa ransom.
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,154
Likes
642
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,154 642 280
Hawa sasa nao pia wamejitakia.

Yaani usafiri wa basi kutoka Togo mpaka Angola through Congo.
Sehemu zote hizo are not safe.

They need to fire the person who organised the trip.

Poleni waliojeruhiwa.
Waliweka camp Congo Brazzaville. Walikuwa wanasafiri kutoka Brazzaville (Congo) kupitia Congo (ya Kabila) kuelekea Kabinda (si mbali sana)
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Waliweka camp Congo Brazzaville. Walikuwa wanasafiri kutoka Brazzaville (Congo) kupitia Congo (ya Kabila) kuelekea Kabinda (si mbali sana)
Is true but risk, and is what exactly happened.
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
Du, safari ya Umajumui wa Afrika (Pan-Africanism) inazidi kuwa ngumu!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
...sijui kwanini, lakini wanasema Adebayor yu salama, Dereva wa hilo coach marhum sasa!
 
Keynez

Keynez

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
947
Likes
624
Points
180
Keynez

Keynez

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
947 624 180
Du, safari ya Umajumui wa Afrika (Pan-Africanism) inazidi kuwa ngumu!
Huwa nina ndoto za kufanya trip africa nzima kuanzia kusini hadi juu kule, na mashariki hadi magharibi kwa barabara, I guess itabidi nisubiri (naomba msinishambulie kama lady jaydee!).
 
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
3,949
Likes
12
Points
135
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
3,949 12 135
Hawa sasa nao pia wamejitakia.

Yaani usafiri wa basi kutoka Togo mpaka Angola through Congo.
Sehemu zote hizo are not safe.

They need to fire the person who organised the trip.

Poleni waliojeruhiwa.
Inavyoelekea ni kwamba hao jamaa tayari walikuwa ndani ya Angola (nafikiri walikwenda kwa ndege mpaka Luanda) kwani hata dereva wao aliyeuawa ni raia wa Angola. Sasa kutoka Luanda kwenda Cabinda ndio wakatumia basi (walilopewa hapohapo Luanda?!) wakipitia Congo (DRC), ukiangalia ramani ilivyo haiwezekani kufika Cabinda kwa barabara bila kupitia Congo maana Congo imetenganisha the mainland of Angola from Cabinda, in fact ingekuwa more logical kama Cabinda ingekuwa sehemu ya Congo kuliko Angola!
 
Semenya

Semenya

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2009
Messages
572
Likes
28
Points
45
Semenya

Semenya

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2009
572 28 45
iNASIKITISHA SANA HII...aNGOLA WAJIPANGE MASHINDANO YAMEANZA KUWA NA DOSARI.
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,029
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,029 280
Hawa sasa nao pia wamejitakia.

Yaani usafiri wa basi kutoka Togo mpaka Angola through Congo.
Sehemu zote hizo are not safe.

They need to fire the person who organised the trip.

Poleni waliojeruhiwa.

Wachezaji walikuwa wanatoka Congo ambako wamepiga kambi ya Mazoezi.

Ndio hali halisi ya Afrika...bado tupo zama za mawe.
Angola wamekuwa kwenye vita kwa miaka mingi sana hili ni tatizo la CAF ambao walihongwa na serikali ya Angola kupeleka mashindano nchini kwao. Haiingii akilini hata leo ni wangapi wako radhi kwenda kuishi Angola let alone kwenda kutembea.

Du, safari ya Umajumui wa Afrika (Pan-Africanism) inazidi kuwa ngumu!
Hakuna kitu kama hicho. Hatuhitaji Muungano wowote ule tupo tofauti sana na wala haitawezekana kuwa wamoja.

...sijui kwanini, lakini wanasema Adebayor yu salama, Dereva wa hilo coach marhum sasa!
Waliyoleta hiyo story ni waingereza wao wanawapalilia wachezaji wanaowaingizia kula kwenye premier League. Hivi ulikuwa kujawagundua hawa wanafiki? Waulize ankal wao Kenya.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
...Damn, foreign media wanaishikia bango hili mpaka FIFA World Cup 2010 South Afrika iingie dosari!
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Angola_map.png


Angalieni Cabinda ilipo.FLEC separatists wanataka kutoka katika Angola.
Hii njia ya kushambulia wa Togo ni stupidity.wangetaka wangefanya kwa waangola
sio kwa wageni.
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Nchi ya Angola ni tajiri wa mafuta,almasi,mbao etc.rais wao ni dictator Dos santos ambae yuko madarakani miaka 30 sasa.Ni tajiri yeye na family yake,especially binti yake isabel.

Cabinda inatoa asilimia 60 ya mafuta ya angola,lakini wananchi wake ni really very poor ambao wako kama laki mbili na nusu!
ndio maana tangu indepence 1975 ,wanataka independence toka angola,though waangola wameishikiria kimabavu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,814
Members 463,420
Posts 28,560,653