Tofauti ya sherehe ya kuzaliwa ukiwa 37 na 73 sehemu ya namba inabadilika

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
39,410
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
39,410 2,000
Ukiwa 37 kwa wengi uko kwenye ajira, kama ni mkulima ndiyo wakati wa shamba kukutegemea kwa kiasi kikubwa au biashara inakupa changamoto.

Unahangaika kujenga na kusomesha watoto. Ndoa inapitia changamoto na kuna wakati unajuta kumuoa au kuolewa na yule.

73 Birthday Party ni surprise kutoka kwa wajukuu. Nyumba unayoishi ni ya kwako na kuna wapangaji wanakupa kodi kila mwezi.

Mke/mume wako amekuwa rafiki mkuu kama bado yuko hai. Biashara umewaachia watoto au umeuza. Mwajiriwa anapata kikokotoo.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
39,410
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
39,410 2,000
You are not serious, at 73 nowadays bado upo katika ajira ya pili maana ya kwanza (kama ulikuwa serikalini) ilikatika ukiwa 65. Kama ni biashara bado unaisimamia hata kulima
Haya ni kwa wachache waliotunza afya zao vizuri na waliobahatika kutokuwa na magonjwa ya kurithi.

Tena kazi za taaluma kama daktari wa wanyama, unaamka asubuhi unaitwa kwa Mzee Heri ng’ombe ana matatizo. Ukishatoa ushauri unarudi nyumbani na 20,000.
 

njinjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2019
Messages
1,351
Points
2,000

njinjo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2019
1,351 2,000
Sky Eclat,
In fact at any age, kila mtu ni survivor maana at birth ni wengi lakini kumaliza uinfansi wengi washapuputika. Kumbuka ulioanza nao darasa la kwanza au kumaliza degree yako ya kwanza walobaki ni wachache.

Unachozungumza ni sahihi kuwa waliotunza miili yao pamoja na bahati maana wakati huu ajali ni nyingi sana kama ile ndege ya Ethiopian Airlines.

Siku njema.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
39,410
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
39,410 2,000
Hivi kwanini imekuwa ikisemwa kuwa

“life start at 40”

Je hii inaukweli?

Kama jibu ni ndiyo Je ni kwa kiasi gani?

Au ni mitazamo ya watu tu?
Huu ni usemi wa wazungu. Ukifika miaka 40 unakuwa na uzoefu wa maisha unaokusaidia kufika 50, 60, 70, 80 hata 90 kirahisi.

Kama ulianza biashara ukiwa 25, ukiwa 40 umeshakumbana na misukosuko mingi.

Kama uliajiriwa ukiwa 25. 40 si ajabu ni supervisor au meneja.

Kama ni mkulima hata miti ya miaka kumi utakuwa unavuna.
 

Forum statistics

Threads 1,365,383
Members 521,200
Posts 33,345,075
Top