Tofauti kati ya uhandisi wa telecommunication na hule wa electrons and communication ni nini??


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
799
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 799 280
Wadau wa jamii hii naomba nipate msaada kuhusu tofauti ya hayo yaliyopo kwenye kichwa cha habari hapo juu maana kwa sisi ambao hatujasoma inakuwa vigumu kujua kwa usahihi tofauti yao......
 
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
19
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 19 35
Hebu andika vizuri swali lako kuna bsc ya telecom engineering na bsc science without engineering. So sio wote wahandisi hapo
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
799
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 799 280
kaka umekariri mpaka uone engineering au???maana niko sahihi kabisa zote ni engineering au we unaijua ipi???
 
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
697
Likes
9
Points
35
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
697 9 35
kaka umekariri mpaka uone engineering au???maana niko sahihi kabisa zote ni engineering au we unaijua ipi???
<br />
<br />
dogo upo sawa hiyo Bsc in communication and electrons inatolewa pale st joseph college Of engineering ina tofauti na tele ya udsm, mlimani utacheza sana na mambo ya tele-com only but wale wa st joseph utadeal na electrons na communication in general.
 
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
603
Likes
11
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
603 11 35
kwanza kuna kozi zifuatazo;
1)Bsc in Electronic Science and Communication-Udsm.
2)Bsc in Telecommunication Engineering-Udsm/udom.
3)B.E in Electronic Engineering and Communication -Saint Joseph.
4)B.E in Electronics and Telecommunication Engineering-DIT.
kiujumla kozi namba 1 ndiyo iko tofauti kwa kiwango fulani na hizo zingine ila hizo zingine kiujumla wake hizo sawa..utofauti ni "Course Content" tu..ila kwa Industry ya Bongo ilivyo mwisho wa siku wote mnafanya kazi moja tu.hiyo usitishike au kujiona mbabe kwa kuwa unasoma kozi fulani kati ya hizo.
 
MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
98
Likes
3
Points
15
MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined Aug 30, 2011
98 3 15
Tele anadili na mawasiliano ya taarifa through long distance,while hawa electronics hapo wanadili na zile complex Electronic application!!!!
 
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
19
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 19 35
kaka umekariri mpaka uone engineering au???maana niko sahihi kabisa zote ni engineering au we unaijua ipi???
<br />
<br /
Dogo kuna BE, BSC in Engineering na BSC sasa swali lako linahtj justification ili tujue zote za UDSM or St John or DIT ili tukueleze tofauti yake
 
S

sixmund6

Senior Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
102
Likes
0
Points
33
S

sixmund6

Senior Member
Joined Oct 11, 2011
102 0 33
hivi jamani
Mtu akigraduate pale st.joseph anaweza
Kupata scholarship nchi za nje kama uingereza au marekani?
 
S

sixmund6

Senior Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
102
Likes
0
Points
33
S

sixmund6

Senior Member
Joined Oct 11, 2011
102 0 33
kwanza kuna kozi zifuatazo;
1)Bsc in Electronic Science and Communication-Udsm.
2)Bsc in Telecommunication Engineering-Udsm/udom.
3)B.E in Electronic Engineering and Communication -Saint Joseph.
4)B.E in Electronics and Telecommunication Engineering-DIT.
kiujumla kozi namba 1 ndiyo iko tofauti kwa kiwango fulani na hizo zingine ila hizo zingine kiujumla wake hizo sawa..utofauti ni "Course Content" tu..ila kwa Industry ya Bongo ilivyo mwisho wa siku wote mnafanya kazi moja tu.hiyo usitishike au kujiona mbabe kwa kuwa unasoma kozi fulani kati ya hizo.
hivi jamani
Mtu akigraduate pale st.joseph anaweza
Kupata scholarship nchi za nje kama uingereza au marekani?
 
Nyaluhusa87

Nyaluhusa87

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
1,289
Likes
66
Points
145
Nyaluhusa87

Nyaluhusa87

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
1,289 66 145
hivi jamani
Mtu akigraduate pale st.joseph anaweza
Kupata scholarship nchi za nje kama uingereza au marekani?
kwenye izo nchi ulizosema cna uhakika nazo sana kwani cna vivid example ila kuna m2 amegradute pale amepata scholarship ya kusoma masters China(now yupo mwaka wa pili China)
 

Forum statistics

Threads 1,215,094
Members 463,036
Posts 28,535,495