Tofauti kati ya Kili Stars na Taifa Stars ni nini?


Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
WanaJ, mimi bado niko njia panda, kwa sasa kuna mashindano ya CECAFA yanaendelea ambapo kuna timu ya Tz inafanya vizuri. Kwa nini mara ingine initwa Taifa stars na wakati mwingine Kilimanjaro stars? Ni wakati gani inakuwa Taifa stars na ni wakati gani timu yetu inaitwa Kilimanjaro stars? I am confused actually!!! Naomba ufafanuzi pliz!!!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Halaf kumbe kmbe la Cecafa hata tukifungwa na ivory coast linabaki hapa tz...hii kweli ni neema.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Taifa star ni ile timu ambayo inaunganisha wachezaji wa bara na visiwani na kuwa timu ya taifa la Tanzania. Ikiwa zanzibar heroes/stars ni ile ambayo inajumuisha wachezaji wa zanzibar tu kama nchi lakini haitambuliwi na fifa. Kilimanjaro stars ni ile timu ambayo inajumuisha wachezaji toka Bara tu me napenda kuiita timu ya taifa la TANGANYIKA ingawa hawaiiti hili jina!

Kuhusu kombe kubaki hapa hata kama tutafungwa si neema kwani ushindi utakuwa umekwenda kwa wageni na Zawadi/thamani ya pesa itakuwa imekwenda huko!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Taifa star ni ile timu ambayo inaunganisha wachezaji wa bara na visiwani na kuwa timu ya taifa la Tanzania. Ikiwa zanzibar heroes/stars ni ile ambayo inajumuisha wachezaji wa zanzibar tu kama nchi lakini haitambuliwi na fifa. Kilimanjaro stars ni ile timu ambayo inajumuisha wachezaji toka Bara tu me napenda kuiita timu ya taifa la TANGANYIKA ingawa hawaiiti hili jina!

Kuhusu kombe kubaki hapa hata kama tutafungwa si neema kwani ushindi utakuwa umekwenda kwa wageni na Zawadi/thamani ya pesa itakuwa imekwenda huko!
Asante sana kaka kwa ufafanuzi mzuri sana. kumbe kuna umuhimu wa kukazana kesho ili tubaki na kombe hilo.
 
Kilakshari

Kilakshari

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2008
Messages
350
Likes
1
Points
35
Kilakshari

Kilakshari

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2008
350 1 35
Asante sana kaka kwa ufafanuzi mzuri sana. kumbe kuna umuhimu wa kukazana kesho ili tubaki na kombe hilo.
Kwa kuongezea tu ni kwamba, unapozungumzia Cecafa, Zanzibar ni mwanachama wa Crcafa na pia Tanzania Bara ni mwanachama peke yake. Ila unapokuja kwenye CAF ni Tanzania( bara na visiwani) ndio mwanachama na sio mwanachama mmoja mmoja kama inavyotambuliwa na Cecafa. Ila mnaonaje kama hata kwenye mashindano ya CAF watanzania tukiingiza timu mbili kama ilivyo CECAFA?
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,921
Likes
515
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,921 515 280
WanaJ, mimi bado niko njia panda, kwa sasa kuna mashindano ya CECAFA yanaendelea ambapo kuna timu ya Tz inafanya vizuri. Kwa nini mara ingine initwa Taifa stars na wakati mwingine Kilimanjaro stars? Ni wakati gani inakuwa Taifa stars na ni wakati gani timu yetu inaitwa Kilimanjaro stars? I am confused actually!!! Naomba ufafanuzi pliz!!!
Moja inatangaza utalii wetu kupitia Mlima na nyingine kupitia visiwa na marashi ya karafuu ya pwani...
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Taifa star ni ile timu ambayo inaunganisha wachezaji wa bara na visiwani na kuwa timu ya taifa la Tanzania. Ikiwa zanzibar heroes/stars ni ile ambayo inajumuisha wachezaji wa zanzibar tu kama nchi lakini haitambuliwi na fifa. Kilimanjaro stars ni ile timu ambayo inajumuisha wachezaji toka Bara tu me napenda kuiita timu ya taifa la TANGANYIKA ingawa hawaiiti hili jina!

Kuhusu kombe kubaki hapa hata kama tutafungwa si neema kwani ushindi utakuwa umekwenda kwa wageni na Zawadi/thamani ya pesa itakuwa imekwenda huko![/QUOTE]


Kwa yekundu hapo sijui kama uko sahii,kwani ninavyojua ni kuwa sheria za CECAFA ni kuwa timu zilizokaribishwa ikiwemo ivory coast hata ikishinda haipewi ubingwa.ila kimantiki ndiyo inakuwa bingwa lakini wao watapewa ushindi wa heshima lakini pesa,kombe vinabaki bonmgo mzee.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Kwa kuongezea tu ni kwamba, unapozungumzia Cecafa, Zanzibar ni mwanachama wa Crcafa na pia Tanzania Bara ni mwanachama peke yake. Ila unapokuja kwenye CAF ni Tanzania( bara na visiwani) ndio mwanachama na sio mwanachama mmoja mmoja kama inavyotambuliwa na Cecafa. Ila mnaonaje kama hata kwenye mashindano ya CAF watanzania tukiingiza timu mbili kama ilivyo CECAFA?
Mbona timu za Zanzibar hushiriki michuano ya Club Bingwa Afrika na kombe na mshindi ambalo hushikisha timu inayokuwa mshidi wa pili kwenye ligi ya nchi husika... hapa kuna utata au unieleweshe zaidi
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Kwa wale wenye alergy na nguini
Taifa stars=Zenji + Tanganyika na Kilimanjaro stars= Tanganyika
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
ufafanuzi wenu ni mzuri mno. naona leo kombe na minoti yote itabakia hapa bongo maanampaka sasa tunaongoza wa bao moja...
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Kwa nini watu wanajitaidi kulikwepa jina la Tanganyika wakati ZENJI wanatumia lao la Zanzibar
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Kwa nini watu wanajitaidi kulikwepa jina la Tanganyika wakati ZENJI wanatumia lao la Zanzibar
subiri kwenye hii katiba mpya tunayodai, hilo tutaliingiza ili watu wote wafahamu kuwa kuna tanzanyika. unajua watoo walio chini ya miaka 15 wengi haewajui kama kulikuwa na tanganyika...
 

Forum statistics

Threads 1,235,807
Members 474,742
Posts 29,236,599