Tofauti kati ya Bachelor degree itolewayo University na Institutes ni ipi?


Balokola

Balokola

Senior Member
Joined
May 9, 2014
Messages
132
Likes
83
Points
45
Balokola

Balokola

Senior Member
Joined May 9, 2014
132 83 45
Hapa nafkr wengi nona na mnasikia kuhusu Bachelor degree
Mimi nataka kufahamu,je ni kipi kinacho tofautisha kati ya mtu anayesoma IFM na UDSM mfano Bachelor in Economics?
Au Tofauti ya anayesoma engineering degree ATC,DIT na MUST na yule anayesoma St Augustine,UDSM,UDOM na SUA?
 
Tuyuku

Tuyuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
3,302
Likes
1,546
Points
280
Tuyuku

Tuyuku

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
3,302 1,546 280
Ukitaka linganisha kwa kozi. Mtu aliyesoma Bachelor of Economics na aliyesoma Bachelor katika Engineering wanatofautiana kitaaluma hata kama wamesoma chuo kimoja.
 
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
2,076
Likes
1,492
Points
280
Age
48
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
2,076 1,492 280
mtoa mada ulichouliza ni sawa na kuuliza nini tofauti kati ya Institute na University.
Ngoja tusubiri majibu.
 
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2016
Messages
347
Likes
143
Points
60
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined May 13, 2016
347 143 60
Ukitaka linganisha kwa kozi. Mtu aliyesoma Bachelor of Economics na aliyesoma Bachelor katika Engineering wanatofautiana kitaaluma hata kama wamesoma chuo kimoja.
sidhan kama umemwelewa mtoa mada
 
Shebbydo

Shebbydo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
1,151
Likes
1,796
Points
280
Shebbydo

Shebbydo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
1,151 1,796 280
Hakuna tofauti. Labda nikupe tofauti ya institute, college na universty.
1: Hapa hutolewa elimu ya ujuzi tu. Institute inaweza kuwa chini ya taasisi nyingine ya elimu ya juu au chini ya Universty. Elimu ya ujuzi tu kwa maana gani? Kwa mfano, ukisoma bachelor degree yoyote chuo kikuu hapa Tanzania lazima kutakuwa na course za Development Studies na Communication Skills. Lakini kwenye institute unaweza usikute kitu kama hicho.
2:College, hapa hotolewa elimu iliyoegemea upande mmoja tu, kwa mfano biashara au uhandisi.
3:University inakuwa na college au faculty zenye kutoa elimu mbalimbali. Kwa mfano, biashara, sheria, uhandisi, ualimu n.k

NB: Kwenye institute pia unaweza kuta kunatolewa fani mbalimbali lakini ni elimu iliyoegemea ujuzi tu.
 
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2016
Messages
347
Likes
143
Points
60
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined May 13, 2016
347 143 60
Hakuna tofauti. Labda nikupe tofauti ya institute, college na universty.
1: Hapa hutolewa elimu ya ujuzi tu. Institute inaweza kuwa chini ya taasisi nyingine ya elimu ya juu au chini ya Universty. Elimu ya ujuzi tu kwa maana gani? Kwa mfano, ukisoma bachelor degree yoyote chuo kikuu hapa Tanzania lazima kutakuwa na course za Development Studies na Communication Skills. Lakini kwenye institute unaweza usikute kitu kama hicho.
2:College, hapa hotolewa elimu iliyoegemea upande mmoja tu, kwa mfano biashara au uhandisi.
3:University inakuwa na college au faculty zenye kutoa elimu mbalimbali. Kwa mfano, biashara, sheria, uhandisi, ualimu n.k

NB: Kwenye institute pia unaweza kuta kunatolewa fani mbalimbali lakini ni elimu iliyoegemea ujuzi tu.
ukwel mtupu huu ,shukran sana
 

Forum statistics

Threads 1,236,763
Members 475,220
Posts 29,267,939