Today in history: The nuremberg trials


m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
1,493
Likes
44
Points
145
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2010
1,493 44 145
 
Last edited by a moderator:
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Tumechoka na story za Holocaust unajua Warusi wengi zaidi ya wayahudi walikufa kwenye vita vikuu vya pili lakini wamesahau na kuendelea na maisha yao lakini hawa kila mwaka wanataka tusisahau na hata hio figure ya 6million imebishiwa na wataalam wengi.
 
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
1,493
Likes
44
Points
145
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2010
1,493 44 145
Tumechoka na story za Holocaust unajua Warusi wengi zaidi ya wayahudi walikufa kwenye vita vikuu vya pili lakini wamesahau na kuendelea na maisha yao lakini hawa kila mwaka wanataka tusisahau na hata hio figure ya 6million imebishiwa na wataalam wengi.
Nakubaliana na wewe, lakini kumbuka kwamba kama trial ya Nuremberg isingefanyika, basi leo tusingekuwa na genocide trials za Rwanda (Arusha), Cambodia au Sierra Leone. Kila kitu kina mabaya na mazuri yake.

Dunia bado ni uwanya wa fujo.
images?q=tbn:ANd9GcRcOfRi77xm1QT7svE_5qFJokeSI5Mej2kqycodlf8Zb2ozBFi9oQ
images?q=tbn:ANd9GcSmBxESOGEwHpftFJjofCq7aj-5C5eTsVVbLYMmA7EJXwJh5zT1aA
4fc433c487.jpg




 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Nakubaliana na wewe, lakini kumbuka kwamba kama trial ya Nuremberg isingefanyika, basi leo tusingekuwa na genocide trials za Rwanda (Arusha), Cambodia au Sierra Leone. Kila kitu kina mabaya na mazuri yake.
Sawa nimekuelewa lakini sioni mantiki ya kizee cha miaka 94 kukamatwa sasa na kushitakiwa eti alikuwa mlinzi wa concentration camp mwaka 1940,tufike mahala msamaha uchukue mkondo wake.
 
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
1,493
Likes
44
Points
145
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2010
1,493 44 145
images?q=tbn:ANd9GcSuUuWqUIfAJAUj_01CkPFhSEXZ77JzTbpFlh_4h_LNugUtPIXTTw
stalin_victory.jpg&t=1
images?q=tbn:ANd9GcRjxsQumLiDjtm8KnHLB1mg6z-PP0VoLRERiQnBCz9by8xPaukE9w
images?q=tbn:ANd9GcQLAWMcWmC2W1kCg2oY3DpzEKMDW_azB4SHhLb-RmHoiEBZWoj1gg




Well said Indeed, lakini nadhani wakati mwingine ni vizuri kufanya hivyo ili kutoa onyo kwa kichaa yoyote kwamba ukifanya unyama, basi ujuwe kwamba iko siku utalipwa kwa mabaya uliyoyafanya.
 

Forum statistics

Threads 1,238,662
Members 476,083
Posts 29,325,912