Toa tafsiri ya picha hii


Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
The pic is Disturbin '.i dont wanna know wat they'r doing
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!ni kama wewe na mpenzi wako mkifunga ndoa!umependeza sana!!!
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,674
Likes
187
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,674 187 160
Wadau hawa mapriest wanafanya nini?

Ilikuwa sinema gani hiyo ??
And of course , it's no suprise that such a post should come from you.
You are predictable ..
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
153
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 153 160
hahaha hamumfahamu SOKOMOKO NYINYI huyu ndiye ni mnazi wa >>.......... naogopa burn1
 

Forum statistics

Threads 1,236,869
Members 475,318
Posts 29,270,366