Toa sababu za kwanini mbunge wako unataka aendelee au ang'oke mwaka 2015


TRIPLE H

TRIPLE H

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
624
Likes
97
Points
45
Age
42
TRIPLE H

TRIPLE H

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
624 97 45
Kila mtanzania popote alipo anaye mbunge anayemwakilisha ndani ya bunge;awe amemchagua au la.Hata wewe mtanzania mwenzangu popote pale ulipo unaye mbunge anayekuwakilisha!
Je,unazo sababu za kwa nn aendelee kuwa mwakilishi wako? na je,ungetaka asichaguliwe tena ktk uchaguzi mkuu ujao? toa sababu.
ANGALIZO: Uruhusiwi kushambulia kwa matusi mbunge asiye wa jimbo lako kwa kuwa hakuhusu.
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Likes
6
Points
135
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 6 135
Mbunge wangu ningependa aendelee kwani ni bonge jembe. Ni yule wa ZIMBABWE iliungana na ZANZIBAR. Namkubali sana.
 
M

mandili

Senior Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
140
Likes
1
Points
35
M

mandili

Senior Member
Joined Mar 16, 2013
140 1 35
mbunge wangu namshauri apishe kiti kwan amekaa vya kutosha, tunataka mtu mbunifu na mtetezi wa kweli kwa wananchi. aliyepo anawatisha wanachi kwa kuweka vibarakawake kuanzia kitongoji ad tarafa ili wasimamie na kulinda kitichake na kudhibiti changamoto za vyama vya upinzani. ni Mnadhim wa serikali (Lukuvi)
 
P

potential girl

Member
Joined
Aug 7, 2013
Messages
71
Likes
6
Points
15
P

potential girl

Member
Joined Aug 7, 2013
71 6 15
Akiendelea ni vizuri ila anatajwa anataka kuongoza nchi. Nampenda sio mzungumzaji Sana ni mtendaji . Kila la heri mbunge (EL)
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
44
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 44 0
mbunge wangu mnyika ameshindwa kila kitu namshauri arudi uds akasome jimbo awaachie ccm
 
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
1,142
Likes
63
Points
145
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2013
1,142 63 145
Mbunge wangu JJ MNYIKA aendelee!
 
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
1,142
Likes
63
Points
145
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2013
1,142 63 145
Wee unaemkataa Mnyika mbona yule mbunge wenu aliyeiba kura kipindi kilichopita hakufaya chochote jimbo la ubungo?? alpokwenda ensile bado Manispaa hazijagawanywa ndio sifuri kabisa.
 
TRIPLE H

TRIPLE H

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
624
Likes
97
Points
45
Age
42
TRIPLE H

TRIPLE H

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
624 97 45
ni vzr kuwa wazi,taja jina lake na uelezee sababu za kumkubali au kumkataa na siyo kuhemka.
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
872
Likes
64
Points
45
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
872 64 45
Deo Sanga! jah people ameshaandika historia yake kwa kuingia bungen na elimu ya drs la pili. Hakuna alichofanya Njombe kaskazini aende kwa amani
 
M

mva

Member
Joined
Dec 18, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

mva

Member
Joined Dec 18, 2013
13 0 0
mbunge wangu sitaki hata kusikia jina lake maana tangu tumchgue amekuwa na kazi ya kuitetea serikali tu hajawahi hata siku moja kututetea sisi tuliomchagua. Halifu mbaya zaidi hata akitokea mbunge mwingine akatutetea yeye husimama na kuomba mwongozo na kuomba hoja ya mtetezi huyo iondolewe huwa simwelewi kabisa MBUNGE WANGU NI LUKUVI LIWALO NA LIWE:lock1:
 
K

Kilahiro

Senior Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
171
Likes
6
Points
0
Age
58
K

Kilahiro

Senior Member
Joined Aug 5, 2013
171 6 0
Sisi wakwetu Anna kilango malechela ashatuaga tangu alipo rudi kushukuru wapigakura wake walio msaidia kuiba kura kasema harudi tena namnukuu kwa watu walio karibu naye"Hapa sigombei tena kama nitashidwa kutekeleza haya mambo nilio waahidi."Ametudanganya kwa miaka 10 kwa saund ya kiwanda cha tangawizi feki ambacho ninyumba ya mtu ambayo ndani haina hata mashine moja hilo amesanukiwa halisemi tena.Tuka tegemea ahadi ya Jk ya kutengeneza barabara ya Same kisiwani gonja mpaka mkomazi hili ndo watu waliamini wakampa kura mpaka leo hakuna lami wala moramu ni mahandaki kwa kwenda mbele hivyo kutokana na mambo hayo ana kilango kwaheri yakuonana.
 
MAN OF CHANGES

MAN OF CHANGES

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
508
Likes
0
Points
33
MAN OF CHANGES

MAN OF CHANGES

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
508 0 33
Mbunge wangu asiendelee tena,ni mtendaji mzr lkn hana nguvu tena ya kuhimili siasa ya kishindani.ni muda wa kupisha wengine
SABABU:
Umri wake umesogea sana(mzee) Huyo ni Ndesamburo
 
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2012
Messages
1,371
Likes
199
Points
160
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2012
1,371 199 160
Mbunge wa Bukoba vijijini Mh Rweikiza hajawafanyia lolote wapiga kura wake,anachowakirisha bungeni anakiju mwenyewe,hakuna wilaya yenye matatizo kama hiyo,njaa imeikumba sababu ya mnayuko na udongo kuchoka,vijana jobless wameongezeka kwa kasi sana na wengi wamekata tamaa ya maisha hakuna anayewasaidia kuwawezesha angalau waigie kwenye kilimo chenye tija au biashara,wilaya aina hata kisima kimoja,mito mingi ya asili imekauka,maeneo mengi ndoo ya maji ni kati ya sh 400 na 500 kutegemeana na kama yameletwa na pikipiki,baiskeli au kichwa,wakina mama na vijana wanatumia muda mrefu kwenda kutafuta maji na hivyo kuathri shughuli za maendeleo,sasa hivi wanaomba mvua inayoendelea isiishe kwani imewapunguzia gharama za maji.
Yote hayo mbunge hayajui,yuko anakula nchi Dar na Dodoma na akija mara chache ni kwa ajili ya kuangalia maendeleo ya shule yake na kuwanunulia wazee walafi Rubisi huku wakimuhakikishia kuwa mpinzani wake bado hajazaliwa.Lakini asisahau kwa Bukoba vijijini ni nadra sana mbunge ku serve terms mbili.
 

Forum statistics

Threads 1,213,862
Members 462,337
Posts 28,493,125