Toa maoni yako , huu ni unyanyasaji au urembo... Kazi kwenu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa maoni yako , huu ni unyanyasaji au urembo... Kazi kwenu

Discussion in 'Jamii Photos' started by MSEZA MKULU, Jul 25, 2012.

  1. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,590
    Likes Received: 4,052
    Trophy Points: 280
    hee.jpg african culture iz better than european culture
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    It is African culture
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Tamaduni nyengine must die....hiyo ni udhalilishaji!
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mimi najiuliza,ukipata mke kama huyo,ukitaka juice utakunywaje? Hapo sijui atatoa ulimi kwa juu au chini... Huu ujinga,tamaduni hizi zinatakiwa zife.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,608
    Likes Received: 10,109
    Trophy Points: 280
    Urembo wa ukweli sana huo.
    Pata kitu denda roho inataka
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Only in Africa!
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hivi hii ni kweli!?
     
  8. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,869
    Likes Received: 2,270
    Trophy Points: 280
    hata mimi siamini
     
  9. I

    Ibnu Mussa Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto kapendeza, mmwa!
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Hi haiwezi kuwa kweli mi ningekua nishaiona kwani nipo Atown kitambo
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu yeyote aliyesema ni wa A-Town? Maasai wapo nchi nyingi za Afrika!! huu ni udhalilishaji coz sidhani kama kuna mwanaume wa jamii hiyo kafanyiwa hivi!!
     
  12. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    whaaaaaat!!!THIS IS N'T FAIR
     
  13. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,590
    Likes Received: 4,052
    Trophy Points: 280
    mkuu walioasisi style hii inawezekana huo ujanja wa juice si sehemu ya mapenzi
     
  14. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,590
    Likes Received: 4,052
    Trophy Points: 280
    haya kweli yapo wakuu. This is africa
     
Loading...