Toa kasoro kwenye cheti hiki cha kumaliza darasa la saba


Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
cheti cha kumaliza la saba.jpg

Jamani nina quiz ndogo hapa kwenu GTs, hebu someni kwa makini cheti hiki na mniambie kama mnaona kasoro yoyote kwenye uchapaji wake.

nimefuta taarifa zingine ili kuhifadhi usiri wa mwenye cheti.

Good saturday.

Solution to the quiz:

Angalieni yale maneno yanayosema tabiya yake ni ya kuridhisha yamechapwa kwa mashine toka kwa mchapaji badala ya kuandikwa na mwalimu kwa mkono, ina maana kila aliyepata cheti hiki atasomeka kuwa na tabiya ya kuridhisha hata kama sio kweli.
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,213
Points
2,000
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,213 2,000
....ilipaswa iandikwe..."amemaliza Elimu ya Msingi"....na siyo "alimaliza Elimu ya Msingi"...
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,891
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,891 0
hakina kasoro ila hiki ni cha kumaliza na si vinginevyo.
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
nimeona makosa mawili
1.hamna neno tabiya kwenye kiswahili,bali kuna tabia
2.cheti hiki ni batili kwa sababu kimefutwafutwa na Lukansola
 
Last edited by a moderator:
H

Helios

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
417
Points
225
H

Helios

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
417 225
kuna shule ya msingi pwani wilaya ya kinondoni? pia kwa maandishi mekundu cheti kimetolewa bila ya kufutwa futwa ila kwenye tarehe imefutwa kdg. mwisho hivi hadi leo vyeti vya shule ya msing vyatolewa? sie tuliomaliza miaka ya tisini hatukupata as walisema hawatoi tena
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,213
Points
2,000
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,213 2,000
Hakuna wizara ya Elimu na Utamaduni Tanzania ya leo.
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,213
Points
2,000
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,213 2,000
amemaliza vpi elimu ya msingi wakati matokeo hayajatoka
 
NAFIKA

NAFIKA

Senior Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
125
Points
170
NAFIKA

NAFIKA

Senior Member
Joined Dec 3, 2011
125 170
Makosa niliyoyaona ni haya,
1. hakukua na sababu ya kuandika KINACHOTOLEWA BAADA YA KUMALIZA ELIMU YA MSINGI, wakati inafahamika kuwa mtu hutunukiwa cheti baada ya kumaliza mafunzo/kiwango cha elimu fulani.

2. Ni TABIA na sio "tabiya"
3. Sidhani kama ni sahihi kusema ALIMALIZA ELIMU YA MSINGI ila nadhani ni sahihi kuandika AMEMALIZA SHULE YA MSINGI ....... kwa sababu tarehe ndio inaonesha umri wa cheti.




Nimeona hayo tu.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,149
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,149 2,000
Wewe ndio wale wanaokaa posta kufoji vyeti!!!
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
kuna shule ya msingi pwani wilaya ya kinondoni? pia kwa maandishi mekundu cheti kimetolewa bila ya kufutwa futwa ila kwenye tarehe imefutwa kdg. mwisho hivi hadi leo vyeti vya shule ya msing vyatolewa? sie tuliomaliza miaka ya tisini hatukupata as walisema hawatoi tena

Shule ya msingi pwani ipo Kunduchi karibu na Feza Boys Secondary. asante kwa kujaribu, lakini bado kuna technical error nataka muione wajameni.
 
MWILI NYUMBA

MWILI NYUMBA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
819
Points
195
MWILI NYUMBA

MWILI NYUMBA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
819 195
Hapo kwenye wizara wamechemsha, hakuna wizara ya Elimu na Utamaduni kwa upande wa Tanganyika, sina uhakika na visiwani.
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
Makosa niliyoyaona ni haya,
1. hakukua na sababu ya kuandika KINACHOTOLEWA BAADA YA KUMALIZA ELIMU YA MSINGI, wakati inafahamika kuwa mtu hutunukiwa cheti baada ya kumaliza mafunzo/kiwango cha elimu fulani.

2. Ni TABIA na sio "tabiya"
3. Sidhani kama ni sahihi kusema ALIMALIZA ELIMU YA MSINGI ila nadhani ni sahihi kuandika AMEMALIZA SHULE YA MSINGI ....... kwa sababu tarehe ndio inaonesha umri wa cheti.




Nimeona hayo tu.
Hiyo tabiya hata mimi nilikuwa sijaiona mkuu NAFIKA, lakini hapo hapo ndo kwenye tatizo ambalo hamjaweza kuli address, keep trying.
 
Last edited by a moderator:
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
Hapo kwenye wizara wamechemsha, hakuna wizara ya Elimu na Utamaduni kwa upande wa Tanganyika, sina uhakika na visiwani.
Hilo nalo neno mkuu inaonekana cheti cha zamani sana hiki.
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
Wewe ndio wale wanaokaa posta kufoji vyeti!!!

Teh he he he, haya bwana king kong, mi nimefuta hizo sehemu wasije kumfelisha mwanangu kwa kuwaumbua.
 
Last edited by a moderator:
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
Niwape jibu au mnataka kuendelea na chemsha bongo wakuu?
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Hapo chini kimeandikwa Cheti ni batili kama hakina mhuri wa Afisa Elimu wa Mkoa, na ukiangalia cheti hiki kina mhuri wa Mwalimu Mkuu peke yake!!
Kasoro zingine zimeshatajwa!!!
 

Forum statistics

Threads 1,284,330
Members 494,038
Posts 30,821,284
Top