To You Hon Zitto Kabwe, MP


kimatire

kimatire

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2008
Messages
367
Likes
13
Points
35
kimatire

kimatire

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2008
367 13 35
Dear Hon. Zitto Kabwe MP

Could You Define Your Personal Leadership Vision?

Leadership vision is an essential means for focusing attention on what matters most; what you want to accomplish in your life and what kind of leader you wish to be. A useful vision has to be rooted in your past, address the future, and deal with today's realities. It represents who you are and what you stand for. It inspires you, and the people whose commitment you need, to act to make constructive change towards a future you all want to see.

Let's look a bit more closely at the four key components:

A compelling story of the future is engaging; it captures the heart, forces you to pay attention. Those who hear it want to be a part of it somehow. And they are moved.

What does your future look like Kabwe- what's the image? If others could travel into the future with you, what would they find? A well-crafted leadership vision is described in concrete terms that are easy to visualize and remember. WATCH OUT!!

The story of your future should be a stretch, but it must be achievable, too. If it were not achievable, you would have little motivation to even bother trying.

Finally, future simply means out there - some time from this moment forward, but not so far away that's it's out of reach MAN!. Wishing you the best of Lucky.

Regards

Kim- A - Tire
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
zitto again!
kila kukicha ZITTO

ZITTO ZITTO ZITTO

hey hey hey!.....
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Zitto
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Zito Kabwe!!!!!!!!!!!! so tiring aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah come election bwana!!!!!!! wenye kula pilau wale, tshirts, khanga hyaaa!!! siku ya kupanga foleni sijui nani ataenda
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
zitto zitto zitto, too zito to handle politics. What a Hell!!!!
 
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
308
Likes
5
Points
0
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2009
308 5 0
dear hon. Zitto kabwe mp

could you define your personal leadership vision?
yes my dear is selfishness, to be a great person like president of rep. Of tanzania.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,323
Likes
4,701
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,323 4,701 280
Kimatire, Why Zitto????
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Zitto anataka kuwa kama Lamwai enzi akiwa NCCR, lakn bei yao ya kununuliwa ni ndogo! Ameshakuwa 'big headed'
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
5
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 5 0
Naamini dhambi kuu ya Zitto ni kukataa kufanya siasa kwa style mnayotaka ninyi ambayo mnadhani ndio suluhu la matatizo yenu ambayo ukweli ukiyaangalia sana hayana upeo mkubwa isipokuwa chuki zenu dhidi ya CCM tu.

Zitto anaangalia siasa zaidi ya kuiondoa CCM madarakani tu. Kwake yeye kitu cha kwanza na muhimu ni kujenga demokrasia makini ya vyama vingi ambayo itawezekana tu pale watanzania watakapoongozwa kuondoa ukiritimba wa CCM (Single party dominance). Cha pili ni kujenga misingi ya watanzania wote kutambua, kuamini na kuthamini utamaduni wa kidemokrasia ambao unachukulia tofauti za kifikira na kimisimamo kama mbolea na sio sumu ya maendeleo. Cha tatu kujenga Tanzania yenye nguvu kiuchumi na kijamii ambayo itawezesha kufanikisha umoja wa kiafrika ambao kwake anaamini kuwa ndio mkombozi mkuu wa madhila na changamoto tunazokutana nazo sasa kama taifa la dunia ya tatu.

omarilyas
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
89
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 89 0
Naamini dhambi kuu ya Zitto ni kukataa kufanya siasa kwa style mnayotaka ninyi ambayo mnadhani ndio suluhu la matatizo yenu ambayo ukweli ukiyaangalia sana hayana upeo mkubwa isipokuwa chuki zenu dhidi ya CCM tu.

Zitto anaangalia siasa zaidi ya kuiondoa CCM madarakani tu. Kwake yeye kitu cha kwanza na muhimu ni kujenga demokrasia makini ya vyama vingi ambayo itawezekana tu pale watanzania watakapoongozwa kuondoa ukiritimba wa CCM (Single party dominance). Cha pili ni kujenga misingi ya watanzania wote kutambua, kuamini na kuthamini utamaduni wa kidemokrasia ambao unachukulia tofauti za kifikira na kimisimamo kama mbolea na sio sumu ya maendeleo. Cha tatu kujenga Tanzania yenye nguvu kiuchumi na kijamii ambayo itawezesha kufanikisha umoja wa kiafrika ambao kwake anaamini kuwa ndio mkombozi mkuu wa madhila na changamoto tunazokutana nazo sasa kama taifa la dunia ya tatu.

omarilyas
- Maneno mazito sana mkuu!

Respect.


FMEs!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,709
Likes
1,909
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,709 1,909 280
Code:
Naamini dhambi kuu ya Zitto ni kukataa kufanya siasa kwa style mnayotaka ninyi ambayo mnadhani ndio suluhu la matatizo yenu ambayo ukweli ukiyaangalia sana hayana upeo mkubwa isipokuwa chuki zenu dhidi ya CCM tu.

Zitto anaangalia siasa zaidi ya kuiondoa CCM madarakani tu. Kwake yeye kitu cha kwanza na muhimu ni kujenga demokrasia makini ya vyama vingi ambayo itawezekana tu pale watanzania watakapoongozwa kuondoa ukiritimba wa CCM (Single party dominance). Cha pili ni kujenga misingi ya watanzania wote kutambua, kuamini na kuthamini utamaduni wa kidemokrasia ambao unachukulia tofauti za kifikira na kimisimamo kama mbolea na sio sumu ya maendeleo. Cha tatu kujenga Tanzania yenye nguvu kiuchumi na kijamii ambayo itawezesha kufanikisha umoja wa kiafrika ambao kwake anaamini kuwa ndio mkombozi mkuu wa madhila na changamoto tunazokutana nazo sasa kama taifa la dunia ya tatu.

omarilyas
Code:
Unafiki haumalizwi kwa unafiki.....(Zitto ni mnafiki sana....)

Ngoma ikivuma sana matokeo yake ni kupasuka.....(Anguko la Zitto haliko mbali)

Ni kosa kubwa KUNYEA kambi.......(Ndicho anachofanya Zitto hivi sasa)

Media haiwezi kusolve internal problems within the political party.......(Zitto kwake ni raha akisikika anaandikwa na Mtanzania, Mwananchi, Uhuru, Rai...nk. Na ni faraja kwake kutumia vyombo hivyo pamoja na TBC +Mlimani TV kutukana Chama chake na Katibu wake kwa madai ya kurejesha Democracy Chamani)


Ni tatizo kubwa unapoleta utoto kwenye mambo ambayo unapaswa utulie.....(Zitto bado ni Mtoto na anapambana KITOTO)

TUMECHOSHWA NA HABARI ZA ZITTO
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
5
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 5 0
Unafiki haumalizwi kwa unafiki.....(Zitto ni mnafiki sana....)

Ngoma ikivuma sana matokeo yake ni kupasuka.....(Anguko la Zitto haliko mbali)

Ni kosa kubwa KUNYEA kambi.......(Ndicho anachofanya Zitto hivi sasa)

Media haiwezi kusolve internal problems within the political party.......(Zitto kwake ni raha akisikika anaandikwa na Mtanzania, Mwananchi, Uhuru, Rai...nk. Na ni faraja kwake kutumia vyombo hivyo pamoja na TBC +Mlimani TV kutukana Chama chake na Katibu wake kwa madai ya kurejesha Democracy Chamani)


Ni tatizo kubwa unapoleta utoto kwenye mambo ambayo unapaswa utulie.....(Zitto bado ni Mtoto na anapambana KITOTO)

TUMECHOSHWA NA HABARI ZA ZITTO
Kama umemaliza chukua kanga jitundike...Zitto ataendelea kuwepo na kamwe hatasujudia UNAZI wenu
 
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
308
Likes
5
Points
0
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2009
308 5 0
Zitto anaangalia siasa zaidi ya kuiondoa CCM madarakani tu. Kwake yeye kitu cha kwanza na muhimu ni kujenga demokrasia makini ya vyama vingi ambayo itawezekana tu pale watanzania watakapoongozwa kuondoa ukiritimba wa CCM (Single party dominance). Cha pili ni kujenga misingi ya watanzania wote kutambua, kuamini na kuthamini utamaduni wa kidemokrasia ambao unachukulia tofauti za kifikira na kimisimamo kama mbolea na sio sumu ya maendeleo. Cha tatu kujenga Tanzania yenye nguvu kiuchumi na kijamii ambayo itawezesha kufanikisha umoja wa kiafrika ambao kwake anaamini kuwa ndio mkombozi mkuu wa madhila na changamoto tunazokutana nazo sasa kama taifa la dunia ya tatu.

omarilyas
Yote uliyoongea ni sahihi kabisa na kila mpenda maendeleo anataka iwe hivyo hata mimi, ila tatizo njia anayotaka kuitumia Zitto ndiyo ina matatizo, ni sahihi kwa nchi zilizojenga mapema demokrasia ya kweli lakini si hapa Tanzania, kwa njia anayotumia itamchukua karne nzima kutimiza matakwa yake na inawezekana asiyatimize, badala ya kuonekana hero sasa anaonekana msaliti, ni wachache sana kama wewe wanaoweza kuona hilo.

Sasa basi kama ni hivyo afanye nini aendelee kukatiza mto au afuate mkondo wa maji yanakoelekea au asivuke kabisa uchaguzi ni wake.
 
M

Mtarajiwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
440
Likes
0
Points
0
M

Mtarajiwa

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
440 0 0
duuh viongozi wa chadema kaazi kwelikweli.Yaani huko kwenye chama chenu hapatoshi,mmeamua mje mlumbane JF sasa
 
Selous

Selous

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2008
Messages
1,322
Likes
19
Points
135
Selous

Selous

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2008
1,322 19 135
Naamini dhambi kuu ya Zitto ni kukataa kufanya siasa kwa style mnayotaka ninyi ambayo mnadhani ndio suluhu la matatizo yenu ambayo ukweli ukiyaangalia sana hayana upeo mkubwa isipokuwa chuki zenu dhidi ya CCM tu.

Zitto anaangalia siasa zaidi ya kuiondoa CCM madarakani tu. Kwake yeye kitu cha kwanza na muhimu ni kujenga demokrasia makini ya vyama vingi ambayo itawezekana tu pale watanzania watakapoongozwa kuondoa ukiritimba wa CCM (Single party dominance). Cha pili ni kujenga misingi ya watanzania wote kutambua, kuamini na kuthamini utamaduni wa kidemokrasia ambao unachukulia tofauti za kifikira na kimisimamo kama mbolea na sio sumu ya maendeleo. Cha tatu kujenga Tanzania yenye nguvu kiuchumi na kijamii ambayo itawezesha kufanikisha umoja wa kiafrika ambao kwake anaamini kuwa ndio mkombozi mkuu wa madhila na changamoto tunazokutana nazo sasa kama taifa la dunia ya tatu.

omarilyas
Well said mkuu,

Nionavyo tuna ng'ambo mbili. Tunahitaji kitu fulani ambacho kutuunganisha. Nitumie daraja. Ningefurahi sana sana kama Zitto na wewe ungeweza ku create that bridge we are looking for. Nakiri chuki ipo hata mimi nina chuki na CCM. Na mtu yeyote mwenye chuki na ccm halafu mwingine anaonekana kuongeza huwa anaonekana yupo upande wa CCM.
 
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
870
Likes
5
Points
0
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
870 5 0
Zito amekwisha, hafai,kala rushwa , chadema wanakuza bomu. kama hii ndio demokrasia mimi siitaki wala siiwezi. Zitto anakauli nyingi sana zenye utata ambazo hazihitaji phd kummwaga mbali bali upeo wa kwaida tu.

Ila napenda kumwambia Zitto ninaheshimu maamuzi yake, ya kwenda CCM au kuisadia CCM akiwa chadema akijifanya naye ni mwanamapinduzi ndani ya Chadema.
that made only in Tanzania.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
23
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 23 135
Kuna Mtu alisema Siasa za Zitto ni miaka 50 ijayo ( Kama sikosei ni FMES)! Rafiki yangu mmoja aliunga mkono hoja ile mimi niliipinga nikiamini watu hawamuelewi Zitto (kama ambavyo baadhi ya watu wanavyotaka tuamini). Lakini sasa naanza kuamini kauli ile
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
7
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 7 135
Tumechoka kila siku Zitto Zitto hakuna mengine wakuu wangu mbona kuna vitu vingi vya kujadili wakuu wangu
 
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
308
Likes
5
Points
0
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2009
308 5 0
Kuna Mtu alisema Siasa za Zitto ni miaka 50 ijayo ( Kama sikosei ni FMES)! Rafiki yangu mmoja aliunga mkono hoja ile mimi niliipinga nikiamini watu hawamuelewi Zitto (kama ambavyo baadhi ya watu wanavyotaka tuamini). Lakini sasa naanza kuamini kauli ile
It is very true, angalia post no.13 nilisema kwa staili yake ya siasa inawezekana kwenye nchi zilizojenga demokrasia ya kweli mapema lakini kwa demokrasia ya Tanzania itamchukua karne nzima.
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Hodi mlangoni wana JF naomba kuingia jamvini,
nafikiri mmeshanikaribisha naanza kwanza na Salaam kisha nasema Hon. Zitto ni mwana mapinduzi halisi asiyejua kuutumia uanamapinduzi wake is like un-guided missile. Mkiniomba kufafanua nitafafanua.
 

Forum statistics

Threads 1,215,716
Members 463,376
Posts 28,557,429