To me this is THE Best Photo Of the Year | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

To me this is THE Best Photo Of the Year

Discussion in 'Jamii Photos' started by ZionTZ, Jul 21, 2010.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,243
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Eti wewe uonavyo kamanda anamwambiaje mrembo hapo??? Nimeibamba hii picha kwa mshikaji wangu kwenye fb, anasema aliipiga akiwa njombe-iringa. its so nice nikaona tufurahie wote. its natural and original too...hahhaahh i love this snap!!
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 20,507
    Likes Received: 11,772
    Trophy Points: 280
    duh mkuu.....hii picha nimekubali...ya mwaka....kamanda sijui anamwaga sera?no lakini naona mzigo wake huo tayari....BACK IN THE DAYS......NO BILLS TO PAY......
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,472
    Likes Received: 28,356
    Trophy Points: 280
    Yeeeeah that's what's up...
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,809
    Trophy Points: 280
    Mjanja anasomesha halafu tomboy ana bonge la jeans kwa ndani.

    Bongo kuna sehemu zina baridi kuliko southern Italy.
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Aaaaw!..nice one, expression ya huyo mtoto wa kiume acha tu na mkono kashika!!..wamefanana pia,lol:)
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dogo anamwambia bibie, 'we! mwalimu mbinje anamwogopa baba yangu ile mbaya. Ukitaka na wewe amwogope baba yako mwambie baba yako ni mganga'
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Watoto wa Kamwene haooooooooo inaonyesha Mkuu ZionTZ wewe unatoka Iringa?
     
  8. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 458
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tunatoka mbali it is true it is a nice picture. Labda anamwambia maisha bora kwa kila mtanzania inawezekana.
     
  9. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Just a lovely pic !! It's dry season , sweater & hat's colour match with it.
    Beautifully !!!!
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ebana kweli hii ni picha ya Mwaka.
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ..amenimaliza huyo mtoto wa kike ndai kapiga jeans then sketi ya shule. sasa sijui akifika shule wanamruhusu kweli kuingia nalo class?? I like it any way:lol::lol:
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    oooh soooo sweet
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,145
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kuna baridi sana kule. watot wa kike wanaruhusiwa kuvaa hivyo. hasa njombe, makete, ludewa.

    maeneo hayo ukifika baa na kuagiza bia basi lazima umalizie kwa kusema na jiko la mkaa uwe haujakolea sana

    mfano. ''niletee chui mmoja na jiko la mkaa uwe haujakolea sana''
     
  14. M

    MJM JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mweeee! widambe ana mapozi huyo! Mambo ya Njoluma hayo. I like it
     
  15. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,243
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    hahahahhahah mzizimkavu mbona mi co wa kule,...? sema nimemaindi sana hili pozi...yani kama wazazi wao wakafanikiwa kui-hifadhi hii picha af wakaja kuwaonyesha wakiwa watu wazima hata kama kila mtu atakua na maisha yake, lazma watataftana kwa kweli...japo kukumbushiana tu...its such a nice photo...yani hamna kuizigiza hapo ni full hisia....hahhhahahahh
     
  16. damtu2

    damtu2 Member

    #16
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    awwwwwwwwwwww
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Mkuu ZionTZ inaonyesha hawa wanapenda? sio wanaotoka katika familia moja. na wakiwa wakubwa wanaweza kufanya majambozzzzzzz
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hao ni ndugu jamani.
     
  19. T

    Taso JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,532
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    u didn't take the pic, how'd you know "its natural and original too..."?
     
  20. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 60
    Watoto wa familia moja hao!!!! Nice pic anyway
     
Loading...