TMA yatahadharisha hali mbaya ya hewa baharini kwa siku 5 zijazo

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
4,149
2,000
Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) imetoa matarajio ya Hali Mbaya ya Hewa kwa siku tano zijazo na Athari zinazoweza kutokea. Hali mbaya baharini inaweza kuathiri shughuli za uvuvi.

Imetabiri kuwa na upepo mkali na mawimbi makubwa katika baadhi ya maeneo ya ukanda wa pwani ya bahari ya Hindi, kwa jumla ya mikoa ya Lindi, Mtwara, Tanga, Dar es Salaam, Pwani, visiwa vya Mafia, Unguja na Pemba.

Utabiri huo umetolewa Jumapili, Juni 7, 2020 saa Tisa Alasiri

1591590930903.png
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
8,942
2,000
Watanzania hatuna utaratibu wa kufuatilia hali ya hewa yakitokea majanga ndio wa kwanza kulaumu serikali,na wakati mamlaka ya hali ya hewa washatoa angalizo kwa watu kuzingatia na kujiandaa kwa lolote.
 

Ifururu

JF-Expert Member
Dec 28, 2017
433
500
Watanzania hatuna utaratibu wa kufuatilia hali ya hewa yakitokea majanga ndio wa kwanza kulaumu serikali,na wakati mamlaka ya hali ya hewa washatoa angalizo kwa watu kuzingatia na kujiandaa kwa lolote.
Hakuna watu wanafuatilia utabiri wa hali ya hewa kma watu wa pwani....hasa wavuvi
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,514
2,000
... siku mbili tatu tulihabarishwa humu kupatwa kwa Mwezi; hizo ndio athari zake mihimili ya angani (heavenly bodies) ikijisigina japo "chafya" hatukwepi chini huku tuliko maana sisi ni particles or mere debris before the heavenly powers!
 

Mzukulu

JF-Expert Member
Feb 14, 2020
1,401
2,000
Watanzania hatuna utaratibu wa kufuatilia hali ya hewa yakitokea majanga ndio wa kwanza kulaumu serikali,na wakati mamlaka ya hali ya hewa washatoa angalizo kwa watu kuzingatia na kujiandaa kwa lolote.

Na ni lini labda Watanzania hawa unaowasema na kuwasemea hapa walikupa Jukumu la Kuwasemea kuwa wengi Wao hawafuatilii Hali ya Hewa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom