• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

TMA huu ni uzembe au bahati mbaya? Q400 yashindwa kutua Bukoba

A

Anonymeous

Member
Joined
Nov 24, 2019
Messages
42
Points
125
A

Anonymeous

Member
Joined Nov 24, 2019
42 125
Katika hali isiyotarajiwa Abiria wa ATCL tuliokuwa tunasafiri kutoka Mwanza kwenda Bukoba asubuhi ya leo Tarehe 22/02/2020 imeshindwa kutua Bukoba kwa sababu ya kilichosemwa na Rubani Mkuu kuwa ni hali ya hewa. Rubani aliamua kuturudisha Mwanza.

Nini kazi ya TMA kushindwa ku update na kulisababishia Shirika hasara ya mafuta na Abiria muda wao kwa gharama. TMA Mwanza wanatakiwa kuwajibika kwa uzembe huu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,382
Points
2,000
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,382 2,000
Sasa mkuu umeambiwa hali ya hewa mbaya ulitaka rubani alazimishe kutua na mpate ajali? Halafu Tanzania hakuna mamlaka ya hali ya hewa ila kuna mamlaka ya UTABIRI wa hali ye hewa. Kama unaelewa hiyo tofauti huwezi kupata tabu.
 
HizMAJESTY

HizMAJESTY

Senior Member
Joined
Aug 6, 2019
Messages
133
Points
500
HizMAJESTY

HizMAJESTY

Senior Member
Joined Aug 6, 2019
133 500
Anonymeous,
Shukuru uhai wenu umenusuriwa na rubani, hasara ingejitokeza kama rubani angelazimisha kutua ili uwahi Kampala, Kanyigo, Ngara ama Karagwe na mambo yakaenda kombo... utabiri waweza kubadilika muda wowote, punguza kulalamika.
 
black short

black short

Senior Member
Joined
Nov 16, 2019
Messages
191
Points
500
black short

black short

Senior Member
Joined Nov 16, 2019
191 500
Hamna namna hapo jitahidi uwahi buzuruga kabla ya Frester, Isamilo and the like hazijaisha aisee,, Hii inaleta hali ya ufikirishi kidogo maana yake hiyo airport/airstrip ya Bukoba haina kitengo cha hali ya hewa? Ila Rubani angewafanyia wepesi mshukie hata hapo Burigi Chato mbugani mpate na utalii wa bure.
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
25,509
Points
2,000
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
25,509 2,000
Shukuru kwa Uhai wako kwanza
Pili kama hilo nalo ni jipya anza kulaumu
Ni wapi hapajatokea hayo unayo lalamikia
Au sifa tu
 
spade4spade

spade4spade

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
2,161
Points
2,000
spade4spade

spade4spade

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
2,161 2,000
Anonymeous, Ulikuwa umejiwekea siku ya leo ni ya matanga yako? Hilo sawa, je uliangalia haki ya kuishi ya abiria wenzako? Au ulitaka tu tujue kama leo umepata bahati ya kupanda ndege kwa mara ya kwanza baada ya kulipiwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2015
Messages
1,193
Points
2,000
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2015
1,193 2,000
ungepata ajali pia ungesema rubani alilazimisha unajua maana ya weather and climate? tambua weather inabadilika wakati wowote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
4,479
Points
2,000
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
4,479 2,000
Utabiri wa hali ya hewa ni full probability calculations,so inaweza usitokee au ukatokea.Kwani hai endeshwi na binaadam bali ni nature ambayo sometimes you can't predict kitatokea kipi
 
goggles

goggles

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
2,047
Points
2,000
goggles

goggles

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
2,047 2,000
Katika hali isiyotarajiwa Abiria wa ATCL tuliokuwa tunasafiri kutoka Mwanza kwenda Bukoba asbh ya leo Tarehe 22/02/2020 imeshindwa kutua Bukoba kwa sababu ya kilichosemwa na Rubani Mkuu kuwa ni hali ya hewa. Rubani aliamua kuturudisha Mwanza. Nini kazi ya TMA kushindwa ku update na kulisababishia Shirika hasara ya mafuta na Abiria mda wao kwa gharama. TMA Mwanza wanatakiwa kuwajibika kwa uzembe huu

Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa

Asante kyoma kwa kutuhabarisha kuwa leo umesafiri kwa ndege

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,837
Points
2,000
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,837 2,000
Leo wanaJF mmeonyesha sura halisi za GT maaana siyo kwa majibu mlimpa huyu Nshomile
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
8,872
Points
2,000
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
8,872 2,000
Katika hali isiyotarajiwa Abiria wa ATCL tuliokuwa tunasafiri kutoka Mwanza kwenda Bukoba asbh ya leo Tarehe 22/02/2020 imeshindwa kutua Bukoba kwa sababu ya kilichosemwa na Rubani Mkuu kuwa ni hali ya hewa. Rubani aliamua kuturudisha Mwanza. Nini kazi ya TMA kushindwa ku update na kulisababishia Shirika hasara ya mafuta na Abiria mda wao kwa gharama. TMA Mwanza wanatakiwa kuwajibika kwa uzembe huu

Sent using Jamii Forums mobile app
TMA NDIO WANACHAFUA HALI YA HEWA??!
AISEE.. RUBANI ANAPOONDOKA ANAPEWA DOCS ZOTE IKIWEMO YA HALIYAHEWA..
ANAPOPITA HUKO JUU KAMA KUKOSAWA ANAPEWA GO AHEAD ANAPOKARIBIA KUTUA HIWASILIANNA NA TOWER AMBAO WAO NDIO WANAJUA UHALISIA WAKIMWAMBIA HALIYAJEW AN MBAYA WANASHAURIANA ANA KIASI GAN CHA MAFUTA..WANANGALIA ALTN AIRPORT YA KARIBU NA KWENDA KUTUA

UNASEMEA HIO WANAUMME TULIKUWA TUTUE SUDAN TUNNAKARIBIA KUMBE TOWER ILISHATEKWA NA WAH.. UKIOMBA RUKSA WAKASEMA HARAKA TUNASHAIRI MWELEKEE EBB BILA KUSITA ACHA KABISA NGOMA IKAENDA SHUKA EBB.. TUKAENDA KWA MAGARIMPAKA SUDAN HUKO UNAFIKA SEHEMU MNASIMAMISHWA MKIFIKIA IDADI ZINAKJJA GARIZAKESHI ZAKIVITA OOHZINAWAONGOZA MNAPEWA NA REDIO CALL LIKILIPUKA MNASIKIA WANAWAPELEKA. MPAKA NDAN SUDAN WANAGEUKA.... SEMBUSE KURUDI.. MWANZA WARUDI TU
 
Possibles

Possibles

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
1,472
Points
2,000
Possibles

Possibles

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
1,472 2,000
Lakini kwa kweli kuna tatizo kubwa la uelewa wa mambo kwa baadhi yetu.
Ndege inashindwa kutua halafu mtu anailaumu TMA!!
MAMBO YA UTABIRI NI MAJALIWA TU.
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
8,872
Points
2,000
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
8,872 2,000
Lakini kwa kweli kuna tatizo kubwa la uelewa wa mambo kwa baadhi yetu.
Ndege inashindwa kutua halafu mtu anailaumu TMA!!
MAMBO YA UTABIRI NI MAJALIWA TU.
SI MBAYA MKUU KUELIMISHANA WOTE TUNGEKUWA WAGANGA WAKIENYEJI HOSPT ANGEENDA NANI
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
11,175
Points
2,000
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
11,175 2,000
Katika hali isiyotarajiwa Abiria wa ATCL tuliokuwa tunasafiri kutoka Mwanza kwenda Bukoba asbh ya leo Tarehe 22/02/2020 imeshindwa kutua Bukoba kwa sababu ya kilichosemwa na Rubani Mkuu kuwa ni hali ya hewa. Rubani aliamua kuturudisha Mwanza. Nini kazi ya TMA kushindwa ku update na kulisababishia Shirika hasara ya mafuta na Abiria mda wao kwa gharama. TMA Mwanza wanatakiwa kuwajibika kwa uzembe huu

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi japo nimekasirishwa na mada shutuma zako lakini nadhani tatizo lako ni elimu hivyo unahitaji kuelimishwa. Nadhani shutuma zako zinalenga kuwa TMA walitakiwa kutabiri mapema kuwa hali ya hewa itakuwa mbaya hivyo ndege isiende! Kama nimepatia basi mambo siyo yalivyo plain ndugu yangu. Kwanza nianze kwa kukujulisha kuwa ndege kwenda uwanja fulani na kushindwa kutua kwa sababu ya hali ya hewa ni jambo la kawaida na hutokea sehemu nyingi duaniani. Ni hivi: Kama unavyoitwa ''utabiri'', utabiri wa hali ya hewa siyo kitu ambacho kiko 100% correct. Uwanja fulani unaweza kuwa na hali ya hewa nzuri kabisa kwa ndege kutua sasa hivi lakini baada ya dakika kumi hali ikabadilika na kukawa na kimbunga/hali mbaya inayofanya ndege kushindwa kutua.
 
T14 Armata

T14 Armata

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
1,361
Points
2,000
T14 Armata

T14 Armata

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
1,361 2,000
TMA NDIO WANACHAFUA HALI YA HEWA??!
AISEE.. RUBANI ANAPOONDOKA ANAPEWA DOCS ZOTE IKIWEMO YA HALIYAHEWA..
ANAPOPITA HUKO JUU KAMA KUKOSAWA ANAPEWA GO AHEAD ANAPOKARIBIA KUTUA HIWASILIANNA NA TOWER AMBAO WAO NDIO WANAJUA UHALISIA WAKIMWAMBIA HALIYAJEW AN MBAYA WANASHAURIANA ANA KIASI GAN CHA MAFUTA..WANANGALIA ALTN AIRPORT YA KARIBU NA KWENDA KUTUA

UNASEMEA HIO WANAUMME TULIKUWA TUTUE SUDAN TUNNAKARIBIA KUMBE TOWER ILISHATEKWA NA WAH.. UKIOMBA RUKSA WAKASEMA HARAKA TUNASHAIRI MWELEKEE EBB BILA KUSITA ACHA KABISA NGOMA IKAENDA SHUKA EBB.. TUKAENDA KWA MAGARIMPAKA SUDAN HUKO UNAFIKA SEHEMU MNASIMAMISHWA MKIFIKIA IDADI ZINAKJJA GARIZAKESHI ZAKIVITA OOHZINAWAONGOZA MNAPEWA NA REDIO CALL LIKILIPUKA MNASIKIA WANAWAPELEKA. MPAKA NDAN SUDAN WANAGEUKA.... SEMBUSE KURUDI.. MWANZA WARUDI TU
Umeongea nini mkuu. Hivi unajua nimecheka sana, yani naona kama mashairi haya
 

Forum statistics

Threads 1,404,442
Members 531,601
Posts 34,453,744
Top