TLP isiingie kwenye kambi ya upinzani


Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Kama Chadema watawakaribisha wapinzani wengine kwenye kambi hiyo Bungeni basi TLP iachwe kabisa kwani ni hatari kama UKIMWI. Mrema amekuwa akimpigia kampeni JK kwenye jimbo lake badala ya aliyekuwa mgombea Urais kupitia TLP.

Kumweka Mrema kwenye kambi hiyo mambo hayatakwenda kama itakavyokuwa inapangwa.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,388
Likes
1,250
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,388 1,250 280
Correct!!

Acha Mrema arudi CCM ingawa alipata kura yangu mwaka 1995. Kam walivyo watu wa CCM wote, yeye pia anatanguliza ubinafsi kuliko utaifa. CCM wamatufundisha kuwa wanachotaka ni ushindi hata kwa kubomoa umoja wa taifa hili kwa kutumia misingi ya udini. Huo ni ubinafsi wa hali ya juu kuliko utaifa.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Kama Chadema watawakaribisha wapinzani wengine kwenye kambi hiyo Bungeni basi TLP iachwe kabisa kwani ni hatari kama UKIMWI. Mrema amekuwa akimpigia kampeni JK kwenye jimbo lake badala ya aliyekuwa mgombea Urais kupitia TLP.

Kumweka Mrema kwenye kambi hiyo mambo hayatakwenda kama itakavyokuwa inapangwa.
Mwanamayu nakuunga mkono kwa hilo huyo jamaa ni hatari sana Chadema wakimkaribisha tu ataomba awe kiongozi wa upinzani bungeni anapenda sana cheo na atavuruiga kila kitu hapo katika kambi ya upinzani.
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
madhara ya kuchanganyikiwa kwa "msee wa inji hii"
mana kapoteza uelekeo.. alisema "biashara ya jumla imemshinda hivyo akawaomba ccm wamuunge mkono kwenye biashara ya jumla
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Atatumiwa sana na ccm kama agent wa kuvujisha siri kwa fedha!...Ni wa kumkwepa sana huyu!
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Bila shaka Mrema ana kichaa, tutawajua kwa matendo na maneno yao
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Naunga mkono hoja, huyu jamaa hastahili kabisa kuwa katika kambi ya Upinzani
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,227
Likes
141
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,227 141 160
Wakuu tusipoteze muda kujadili TLP na hasa chini ya Mrema. Tawi la mwembe hata siku moja haliwezi kuwa mchungwa. Sasa TLP itaingiaje kambi ya upinzani wakati ni tawi la ccm?
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Mzee wa kiraracha ni mgonjwa hata kumwingiza kwenye kambi ya upinzani ni kumwonea kwani yeye ni mwana ccm mwadilifu.
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Yule babu anayesema dr.slaa/chadema akubali matokeo sababu jeykey anakubalika!?? Uyu si mpinzani ni kipandikizi. Chadema mukimbie mbali na kichaa aliyepewa rungu la Vunjo!
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,225
Likes
7,690
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,225 7,690 280
Mrema ni CCM. Hakuna mjadala hapa.
 
G

gomezirichard

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
G

gomezirichard

Member
Joined Nov 2, 2010
71 1 0
Nilikua natafakari kwa nini wana Vunjo walimuacha mgombea wa CCM na CHADEMA wakamchagua Mrema ambaye ni kada wa CCM , bali sijapata jibu sahihi ila ukweli ni kwamba Mrema akiingia kambi ya Upinzani ataleta shida kubwa sana ila kwasababu tuna vijana makini na viongozi makini wa upinzani tunaamini wiki ijayo Mambo yatakua vizuri na tutapata jibu bila shaka

Mzee GOMEZI
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,225
Likes
7,690
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,225 7,690 280
Nilikua natafakari kwa nini wana Vunjo walimuacha mgombea wa CCM na CHADEMA wakamchagua Mrema ambaye ni kada wa CCM , bali sijapata jibu sahihi ila ukweli ni kwamba Mrema akiingia kambi ya Upinzani ataleta shida kubwa sana ila kwasababu tuna vijana makini na viongozi makini wa upinzani tunaamini wiki ijayo Mambo yatakua vizuri na tutapata jibu bila shaka

Mzee GOMEZI
Alipigiwa kura za huruma, si mnamuona alivyojichokea, huruma tu !!!!!!!
 
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
212
Likes
2
Points
35
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined Nov 5, 2010
212 2 35
Nilikua natafakari kwa nini wana Vunjo walimuacha mgombea wa CCM na CHADEMA wakamchagua Mrema ambaye ni kada wa CCM , bali sijapata jibu sahihi ila ukweli ni kwamba Mrema akiingia kambi ya Upinzani ataleta shida kubwa sana ila kwasababu tuna vijana makini na viongozi makini wa upinzani tunaamini wiki ijayo Mambo yatakua vizuri na tutapata jibu bila shaka

Mzee GOMEZI
Kwenye mkutano wa ccm pale chimwaga alipokaribishwa kutoa salam aliwaomba ccm wamsaidie kushinda ubunge vunjo huku yeye akiwasaidia kampeni za JK jimboni humo, kwahiyo ccm vunjo wametekeleza makubaliano waliyokuwa nayo na mzee wa kiraracha.
 
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
431
Likes
28
Points
45
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
431 28 45
Mimi sijui tunajifunza nini kila tunapomuona Mrema! Mkumbuke ndio huyu aliyekuwa anatoa siku saba kila kitu. Kweli amechoka!! Bado somo haliningii kila nikitaka kumsoma.
 

Forum statistics

Threads 1,238,772
Members 476,122
Posts 29,330,202