Tingatinga na Jeshi la kukodi kutoka CCJ vyote vyashindwa kukinusuru CCM. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tingatinga na Jeshi la kukodi kutoka CCJ vyote vyashindwa kukinusuru CCM.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Aug 1, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,603
    Likes Received: 4,660
    Trophy Points: 280
    Yawezekana tinga tinga lililetwa makusudi kuipiga tafu CC ya CCM chini ya uenyekiti wa JK baada ya kushindwa kuukwaa mlima wa maamuzi mazito ya kuvua/kuvuliwa gamba ambayo yamekuwa yakihubiriwa na jeshi la kukodi kutoka CCJ. Lakini mambo hayakwenda hivyo !

    Kama ilivyopangwa Tinga tinga mwenyewe ndiye aliyekuwa wa kwanza kurusha kombora la kukitaka kikao kiwatose watuhumiwa (?) wa Ufisadi. La haula ! Ukumbi ukawa kama vile umemwagiwa maji baridi na hakujitokeza hata moja miongoni mwa wajumbe kuunga mkono hoja hiyo.

    Kama ilivyo desturi yake siku zote Mkuu wa dataz kwa kujua mission ya Dingi wake lakini bila kutafakari athari kwa tinga tinga iliyokosa dizeli kujaribu kuukwaa mlima likikokota zigo la Chama cha Magamba haraka haraka akakimbilia JF !
    Na kama hili lingetokea, leo tungeshuhudia mengi kwani nyota zilizoanza kufifia, zingetupofusha tulio wengi kwa mwanga wake mkali.
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna jipya kwao
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,312
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    unataka kumtoa nyoka pangoni?
     
  4. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,603
    Likes Received: 4,660
    Trophy Points: 280
    Ni hivi Mkuu Saint Ivuga, imekuwa kawaida Tingatinga kutwishwa mzigo wa kuyakwamua magamba pale yanaponaswa kwenye ndoana za Upinzani na hasa Chadema. Aliwahi kuitwa hata baada ya kutangaza kustaafu kama unakumbuka wakati ulee katika jimbo la Busanda magamba yalipobanwa kisawasawa lakini hii ya kuitwa bila kujali afya yake hakika imetia fora. Ambacho magamba bila huruma walisahau ni kuwa safari hii Tingatinga ndio tu lilikuwa limetoka gereji na kisiki chenyewe kilichokuwa king'olewe kilikuwa kimejichimbia kweli kweli. Nitaendelea.............
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Nadhani watu wamechukulia rahisi tu kujiuzulu kwa RA; Rostam aliamua tu kutuma message kwa CCM lakini ni kweli kama alivyosema kuwa hakujiuzulul kwa sababu ya kuzidiwa shinikizo. Hawa waliobakia si rahisi kuwaondoa kirahisi rahisi kwa sababu hawa inahitajika zaidi hoja za kisheria na kimantiki kuliko ilivyokuwa kwa RA.

    Njia pekee kwa Chenge lazima ihusishwe na Meremeta na Tangold - tatizo la hilo linagusa wengi.. suala la Lowassa lazima lihusiane na Richmond, well hilo sasa limekuwa gumu kama wameshindwa hata kuja na kesi dhidi ya Gire wataweza kuja na kesi dhidi ya EL?

    Matokeo yake ukiondoa ubabe ni vigumu kuwaondoa hawa wengine. Feeling niliyo nayo ni kuwa EL na AC wanaweza kutumia kanuni za chama na kuwekwa under probabiton au onyo na mambo yakaisha kiutuzima. Hawawezi kuwalazimisha dhaidi ya sasa na CCM ikabakia salama.
     
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,477
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Subiri NEC kama mlivyoahidiwa,by the way kumbe kina lema walikuwa wanajua pinda na mbowe walidiscuss muafaka!!... kumbe kinaeleweka eee!!
     
  7. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Evidence please.

    Maneno tuwache vijiweni, jukwaani tuweke na walau kaushahidi.
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aisee kuna ile thread uliianzisha kwamba jamaa wastay put CCM haina cha kuwafanya, iko wapi? nimeitafuta siioni I think it's more relevant now!!
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    NEC ya CCM nyingine au hii tunayoijua? By the way CC inawezajeshindwa kitu kikawezekana NEC? Any precedent please!
     
  10. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Hivi zile siku 90 za kujivua gamba zimeisha au bado zinaisha lini?
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,095
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    CCM imeshafiliska sana kisiasa; sasa hivi inajaribu kupanda kwenye slippery slope, na ni lazima hataweza kufika huko kileleni iendako labda wabebwe na NEC tena.

    [​IMG]

    hahashow.php.jpg
    [​IMG]

    image.php.jpg
    [​IMG]
    479381.jpg
    [​IMG]
    55582.jpg
     
  12. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ccm si wana mbinu nyingi za kumtoa mtu kwenye mfumo?
     
  13. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Siku Lowasa na Chenge wakitoka ndo tunakizika rasmi chama pinduzi. watang'ooka na wengi humo kama KJ naye ni fisadi tu
     
  14. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Evidence wewe mwenyewe
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hujui kuwa zimeongezwa na kuwa siku 120?
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi nazo si zimeisha au ndiyo zinaishia!!!!!
     
Loading...