Timuatimua ya makocha Ulaya: Napoli yamtimua Carlo Ancelotti

DonDonald

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
2,494
2,000
Timu ya soka ya Napoli ya Italy imemfukuza kazi aliyekuwa kocha wao Carlo Ancelotti masaa machache baada ya kuiongoza timu hiyo kuingia hatua ya mtoano kwenye Champions League.

Ancelotti ambaye ameiongoza Napoli kwa miezi 19, kabla ya kushinda mechi ya jana 4 - 0 dhidi ya Genk ya Belgium, Napoli walikuwa wamecheza mechi tisa zilizopita bila ya kushinda kwenye mashindano yote.

Timu za Everton na Arsenal za Uingereza zinafanya jitihada za kumchukua Ancelotti kuwa kocha wao.

Mchezaji na Kocha wa zamani wa AC Milan Gennaro Gattuso anategemewa kuiongoza Napoli kwa mkataba wa miezi 6.
 

Matanga

JF-Expert Member
Nov 13, 2019
2,295
2,000
Sasa huu ni uzwazwa Gattuso ndy uchafu gani tena q
Timu ya soka ya Napoli ya Italy imemfukuza kazi aliyekuwa kocha wao Carlo Ancelotti masaa machache baada ya kuiongoza timu hiyo kuingia hatua ya mtoano kwenye Champions League.

Ancelotti ambaye ameiongoza Napoli kwa miezi 19, kabla ya kushinda mechi ya jana 4 - 0 dhidi ya Genk ya Belgium, Napoli walikuwa wamecheza mechi tisa zilizopita bila ya kushinda kwenye mashindano yote.

Timu za Everton na Arsenal za Uingereza zinafanya jitihada za kumchukua Ancelotti kuwa kocha wao.

Mchezaji na Kocha wa zamani wa AC Milan Gennaro Gattuso anategemewa kuiongoza Napoli kwa mkataba wa miezi 6.
 

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
6,391
2,000
Kocha mwingine wa kutimua ni wa ajax

Wamekosa kuingia 16 kwa ujinga kabisa,

Yaan hata draw ya nyumban inawashinda hivi walikuwa hawaoni wanapoelekea aisee
 

4by94

JF-Expert Member
Oct 1, 2019
401
500
Usimlaumu timu ameitoa shimoni yaan kuanguka ni sehemu ya safari ukizingatia jamaa hajasajili wa hana wachezaji ghali duniani Bali kawalea yy ndio mnakuja kuwajua Leo so kumfukuza kocha wa Ajax ni kama wanataka kujirudisha shimoni yaani level za PSV na Az alkamaar
Kocha mwingine wa kutimua ni wa ajax

Wamekosa kuingia 16 kwa ujinga kabisa,

Yaan hata draw ya nyumban inawashinda hivi walikuwa hawaoni wanapoelekea aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom