Timu ya Taifa ya "TAEKWONDO" kushiriki mashindano ya Afrika Maputo. Serikali yaitelekeza.


Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Timu ya Taifa ya Taekwondo inatarajiwa kuondoka siku ya Ijumaa tarehe 9 Sept 2011 kuelekea maputo Msumbiji kushiriki kwenye michezo ya Afrika. habari kutoka ndani ya kambi hiyo zinadokeza kwamba licha ya juhudi kubwa zinazofanywa na wakufunzi na wachezaji kuhakikisha wanaiwakilisha vyema nchi yetu huko, serikali imeshindwa kutoa msaada wowote kwa timu hiyo.
Habari za kiuchunguzi zinaonyesha kwamba Timu hiyo imewezeshwa usafiri na baadhi ya wapenda michezo, ingawa mpaka sasa bado wanahangaika kutafuta pesa za kujikimu watakapokuwa Mjini Maputo.

My take
Ni lini Serikali itaanza kuwekeza kwenye michezo mingine kama hii ya Taekwondo? au michezo ni football tu? ikumbukwe kwamba Twiga Stars pia iko Maputo kwa mashainadano haya haya. Je Twiga Stars nao wametelekezwa kama hawa wa Taekwondo?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Mkuu,
Hivi watabeba Bendera ya Taifa gani?...Kama ni hilihili la kwetu bora wa-canseli safari hiyo!
Nani atakayewakabidhi hiyo bendera?...Dr Nchimbi?
Anyway, siwezi shangaa, maana kama baba mwenye nyumba ana mambo mbofumbofu, lazima na watoto wanaigiza!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
Serikali yetu bwana......
Siasa gani inafanya bila ya kuthamini michezo?
Tujifunze kutoka Ethiopia na majirani zetu Kenya.
Hakika tutapata medali nyingi hadi tushindwe pa kuziweka
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Mkuu,
Hivi watabeba Bendera ya Taifa gani?...Kama ni hilihili la kwetu bora wa-canseli safari hiyo!
Nani atakayewakabidhi hiyo bendera?...Dr Nchimbi?
Anyway, siwezi shangaa, maana kama baba mwenye nyumba ana mambo mbofumbofu, lazima na watoto wanaigiza!
Si unajua serikali inavizia? wakifanikiwa kubeba mamedali ndo utawasikia, mpaka Bungeni wataitwa. shame.
 

Forum statistics

Threads 1,235,274
Members 474,471
Posts 29,216,463