Timu ya Taifa ya Japan yapigwa stop kuja TZ

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,744
Points
1,500

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,744 1,500
Ni habali za kusikitisha
kwani timu ya taifa ya Japani iliregeshwa makwao kutokana na utata
ulioletwa na majina ya wana kandanda hao ambayo ni matusi na yanaweza kuleta changamoto na tafakali kali miongoni mwa mashabiki na laiaa kwa jumla.Swala nyeti ni je watangazaji wa Radio
Tanzania Dar es Salaam(RTD),Bwana Juma Mkandawila,Hamisi Fundikila na Lamadhani Mlisho,wange yatamkaje
majina hayo?!"

Japan National Football Team Players
1) Takahara Harozito
2) Shikatako Takanusa
3) Yoshio Yuwashuta
4) Takamboro Nagawa
5) Nyegezito Kumagawa
6) Tamani Gawauchi
7) Katavuzi Cho
8) Takagawa Kumamoto (C)
9) Katakundu Takafirwa
10) Kokote Nataka
11) Kanatoa Shuzi

Yasemekana kuwa Wachezaji hawa wali safiri kwa ndege moja na bintiye Rais wa Afika-Kusini Thambo Mbeki,ambaye yu aitwa Sito. Je majina kamili ya binti huyu yangetamkwaje? Sito M_ b_e_k_i.
 

Pakupaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2007
Messages
255
Points
0

Pakupaku

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2007
255 0
Ningemuomba Rais Kikwete asiruhusu mtoto anayezaliwa TZ kupewa jina la kijapani! ama si hivyo utamuduni,mila na desturi zetu zitatuwacha mkono! Na kama hicho ni kijapani basi nikienda Japani nitajifanya bubu ili niepukane kuwaita majina yao!
 

sad_eyes

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
149
Points
0

sad_eyes

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
149 0
ni habali za kusikitisha
kwani timu ya taifa ya japani iliregeshwa makwao kutokana na utata
ulioletwa na majina ya wana kandanda hao ambayo ni matusi na yanaweza kuleta changamoto na tafakali kali miongoni mwa mashabiki na laiaa kwa jumla.swala nyeti ni je watangazaji wa radio
tanzania dar es salaam(rtd),bwana juma mkandawila,hamisi fundikila na lamadhani mlisho,wange yatamkaje
majina hayo?!"

japan national football team players
1) takahara harozito
2) shikatako takanusa
3) yoshio yuwashuta
4) takamboro nagawa
5) nyegezito kumagawa
6) tamani gawauchi
7) katavuzi cho
8) takagawa kumamoto (c)
9) katakundu takafirwa
10) kokote nataka
11) kanatoa shuzi

yasemekana kuwa wachezaji hawa wali safiri kwa ndege moja na bintiye rais wa afika-kusini thambo mbeki,ambaye yu aitwa sito. Je majina kamili ya binti huyu yangetamkwaje? Sito m_ b_e_k_i.
wewe ni kilaza.
 

nelly nely

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
667
Points
0

nelly nely

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
667 0
Ni habali za kusikitisha
kwani timu ya taifa ya Japani iliregeshwa makwao kutokana na utata
ulioletwa na majina ya wana kandanda hao ambayo ni matusi na yanaweza kuleta changamoto na tafakali kali miongoni mwa mashabiki na laiaa kwa jumla.Swala nyeti ni je watangazaji wa Radio
Tanzania Dar es Salaam(RTD),Bwana Juma Mkandawila,Hamisi Fundikila na Lamadhani Mlisho,wange yatamkaje
majina hayo?!"

Japan National Football Team Players
1) Takahara Harozito
2) Shikatako Takanusa
3) Yoshio Yuwashuta
4) Takamboro Nagawa
5) Nyegezito Kumagawa
6) Tamani Gawauchi
7) Katavuzi Cho
8) Takagawa Kumamoto (C)
9) Katakundu Takafirwa
10) Kokote Nataka
11) Kanatoa Shuzi

Yasemekana kuwa Wachezaji hawa wali safiri kwa ndege moja na bintiye Rais wa Afika-Kusini Thambo Mbeki,ambaye yu aitwa Sito. Je majina kamili ya binti huyu yangetamkwaje? Sito M_ b_e_k_i.
makubwa!
Makubwa!
 

Forum statistics

Threads 1,363,895
Members 520,590
Posts 33,300,324
Top