Timu gani ya Uingereza ikishinda mashabiki wao wana kelele sana? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timu gani ya Uingereza ikishinda mashabiki wao wana kelele sana?

Discussion in 'Sports' started by Bujibuji, Nov 5, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,040
    Trophy Points: 280
    Jamani nilikuwa nimejilaza kwenye kuchi baada ya uchovu wa kutwa nzima.
    Usingizi ulikuwa mtamu sana na wenye ndoto za kitoto.
    Katikati ya usingizi mnono nashtushwa na makelele ya mashabiki wa soka "hamuwezi kuchukua Barclays, mmepigwa sita"
    mara sauti nyingine inajibu "mbona tumewapiga nyie nane?"

    mara ugomvi mkuvwa unatokea mtaani. Ni zogo, maneno ya kejeli na matusi.
    Nabaki nikijiuliza ni timu gani ya Uingereza ikishinda mashabiki wake wana maskelele, fujo na majigambo?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,795
    Trophy Points: 280
    Hao uliowasikia ndio wenye makelele, fujo na majigambo!
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nishajitoa kushabikia ligi ya mabwabwa.
     
  4. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,367
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni Arsenal tu hiyo...
     
  5. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    man 6 ndo wana fujo sana
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,040
    Trophy Points: 280
    Lugha gongana
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,775
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    timu za uingereza pamoja na mashabiki wao duniani kote wanaongoza na waziri mkuu wao David Cameroun.
    So jibu utakuwa ushalipata mkuu.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,040
    Trophy Points: 280
    masaburi.com
     
  9. facebook

    facebook Senior Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nane, sita, tano!
    Wote hao wanamakelele
     
  10. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,085
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    1.manure
    2.chelsea
    3.arsenal
    MASHABIKI WA TIMU NYIngine waNAtilisha huruma
    hao wa kwanza wamefanya nichukie kabisa epl
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Liver mkuu.
     
  12. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,556
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    SIMBA na YANGA mzee au vipi!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...