Timbulo na T-Touch wamekwiba idea kwa Kassim Mganga

screpa

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
9,684
2,000
Niliposikiliza huu wimbo wa Usisahau wa Timbulo nikajua Kassim Mganga katoa Remix ya Haiwezekani, yaani Timbulo, Baraka na producer wao wote wamepita mulemule
 

Attachments

  • File size
    11.7 MB
    Views
    27
  • File size
    3.6 MB
    Views
    38

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom