Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo wanatudanganya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGUVUMOJA, Jul 2, 2011.

  1. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Eti ukiongeza salio kwa Tigopesa utapata mara2!!! Lakini kumbe badala ya kupata mapeni mara 2 unapewa bonus ya dak. za nyongeza ambazo zinaexpire within a limited time!!!!!<br>Wizi mtupu!!!!!!!!!!
     
  2. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,221
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    uongo upo sana na nidhambi kubwa mbele ya Mungu. unajua matangazo yao huwa hawaweki uwazi, wanatumia lugha ya mafumbo ili mteja ukisikia ukimbilie ukidhani vile ulivyosikia ndio hivyo kumbe ni tofauti. Unapokuja kwenye reality. wamesha wasomoa na kugundua watanzania mna penda sana vya bure bure sana ndio maana wanawaanzishia hayo. na huo mtandao utakufa siku TCRA watakapo gundua kuwa license waliyowapa siyo ya kuchezesha kamali kama wanavyofanya. sijui wale wanaojiita wa bahati na sibu nao wanachukua chochote. kwani mimi sidhani kama kampuni za simu license yao pia inawaruhusu kushezesha kamali.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisaaaaa,wanakupa dk kadhaa za tigo-tigo na dk kadhaa za kupiga mtandano mwingine,yaani tiGO Ni karume kenge kabisaaa
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,009
    Likes Received: 2,124
    Trophy Points: 280
    Tena dakika zenyewe hazifanani hata na hilo salio,tangu lini Tshs 1,000/= ikawa sawa na dakika 4 tu? kwa uwiano na calculation zipi? hivi tume ya mawasiliano inafanya kazi gani? ndo maana Mh. Zitto anasemaga watu wa namna hii watakua wamehongwa
     
  5. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    TIGO ni mtandao unaokimbiliwa na wezi au matapeli mjini.
     
  6. Kidafani

    Kidafani Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Watauza sio muda mrefu, au labda kama watapewa tax holiday watabadili jina.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    alwayz we are looking for cheapest things and this is the price for dat thing
     
  8. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tigo tafadhali muogopeni Mungu!!!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,930
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    Tigo ni MATAPELI hebu cheki ile product yao ya tigo mkopo. Wanakwambia wanakukopesha mia nane lakini unapewa 630
     
Loading...