Tigo,voda,zain na zantel nani wenye wateja wengi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo,voda,zain na zantel nani wenye wateja wengi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Sep 16, 2012.

  1. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,989
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Naomba data,kampuni inayoongoza kwa wateja ni ipi?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    1.Vodacom(12m)
    2.Airtel(8m)
    3.Tigo(5m)
    4.Zantel(2m)
    5.TTCL(0.1m)
    6.Sasatel(0.006m)
    7.BOL(0.004m)

    Source:TCRA
     
  3. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naamini hizi data siyo sahihi
     
  4. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,233
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    idadi hapa tanzania au?
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unafanya field, elective, research ama dissertation. Zungukia hizo kampuni upate data halisi. Ukitegemea humu itakula kwako. Acha uvivu alaaaaah! madent wa cku hizi bana.
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 6,298
    Likes Received: 3,026
    Trophy Points: 280
    Mkuu ukisema kitu hiki sio sahihi unatakiwa kuweka kile ambacho unaona ni sahihi.
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,297
    Likes Received: 13,007
    Trophy Points: 280
    zaidi ya asilimia 70 wanamiliki line za simu tz noma aisee na bado wanaongezeka
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,440
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ................walikataa kipengele hiki kisiwekwe kwenye dodoso.!. hivyo hakuna data za uhakika !
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,367
    Likes Received: 22,230
    Trophy Points: 280
    Kampuni ya telecommunication ya mama Rwakatare inaitwaje?
     
  10. W

    Wajad JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 1,130
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Ya kwanza Tigo, ya pili Voda, ya tatu Airtel na ya nne Zantel.
     
  11. G

    Gesase Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kweli, data alizotoa king kong zina ukweli asilimia 100 kwa sababu tigo iko tu mijini hasa dar, pwani na morogoro na zantel iko zaidi Zanzibar. Huku kwingine ni voda na Airtel
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,294
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    tigo inaongoza kuwa na wateja wengi, kwenye phone book yangu 75% ni namba za tigo, 20% voda, 5% airtel

    na huwezi amini ninazo laini zote na zote zipo hewani, lakini kwa takwimu ya kupiga na hata kupigiwa naweza kaa hata wiki mbili mtu hajaipiga laini yangu ya airetel !
     
  13. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,780
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hauna tofauti na ndugu zetu wa dini moja kubwa hapa nchini wanaoiangalia Tanzania kwa macho ya Dsm na maeneo ya Pwani,wakadai wao ndiyo dini yenye wafuasi wengi hapa Tanzania! Huyo jamaa aliyekupatia takwimu za TCRA yupo sahihi!
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    BOL ndio mtandao gani?
     
  15. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 500
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,198
    Likes Received: 10,540
    Trophy Points: 280
    Kabisaaaa..
     
  17. Makosa

    Makosa JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 205
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Vodacom wanaweza kuwa na wateja wengi lakini hawaweki vocha na wapo kwa ajili ya Mpesa tu, isingekuwa mpesa nadhani wangekuwa walishatupa laini siku nyingi.

    Airtel hasa ni vijijini ndio imetapakaa na ndio mtandao bora kwa vijijini.

    Tigo kwa wakazi wa Dar na sehemu za Mjini ndio mtandao wao wa kujidai.

    Zantel ni mtandao mzuri hasa kwa matumizi ya Internet ila wateja wengi wapo Zanzibar.
     
  18. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2015
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 5,341
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    Tigo maana njia nzima za main route za Tanzania wanapatikana kote.
     
  19. samsun

    samsun JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2015
    Joined: Feb 9, 2014
    Messages: 7,450
    Likes Received: 5,040
    Trophy Points: 280
    Nenda Arusha,k/njaro,Mwanza,Mbeya,Songea,MAnyara,singida,Dodoma,Iringa,Katavi, Geita, Rukwa,Kigoma Mara,Kagera na n.k kawatajie laini za Tigo kama watakuelewa
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2015
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,791
    Likes Received: 2,399
    Trophy Points: 280
    Tigo mijini tuu na wanafunzi,ila kwa mtu mzima anayesafiri ndani na nje ya nchi atatumia AirTel
     
Loading...