Tigo nawahama kwa muda hadi mtapopunguza gharama zenu

Kapepo

JF-Expert Member
Aug 14, 2015
830
1,000
Too much sasa kila siku tunapandishiwa vifurushi asee nina laini ya Airtel wacha tu nitumie hiyo, siwezi kutoa elfu nane nipate Gb 4 na dakika kizembe hivi. Jirekebisheni sisi si wote tuna hela za mchezo mchezo embu jiangalieni.
 

hydroxo

JF-Expert Member
Oct 19, 2015
1,497
2,000
Mnaotumia tigo nawapa pole.

Mtandao umegawanya vifurushi vyake mithili ya nywele za kipilipili.

Yaani ukitaka dakika za kueleweka uandae pesa yake.

Sms pesa yake.

MB za kutosha uandae pesa yake.

Yani limtandao la ovyo sijapata ona.
 

std7

JF-Expert Member
May 6, 2011
630
1,000
Mimi kwenye saizi yako wamenipunguzia mb toka gb1 hadi mb 500 na siungi tena kifurushi chochote kwenye tigo, nahamia voda kwenye GB 2.5 kwa buku mbili.
 

Hamiyungu

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
423
500
too much sasa kila siku tunapandishiwa vifurushi asee nina laini ya airtel wacha tu nitumie iyo siwezi kutoa elfu nane nipate gb 4 na dakika kizembe ivi jirekebisheni sisi si wote tuna hela za mchezo mchezo embu jiangalieni

Wewe vumilia tu huko huko, mitandao yote ni shida...kama mimi nipo airtel pamoja na kujisifia na 4g mtandao ni wa shida balaa...inatia uvivu mpaka kuperuzi!
 

Kapepo

JF-Expert Member
Aug 14, 2015
830
1,000
Siwezi kutoa 15k kwa ajili ya vifurushi tu wanazingua sana hawa sikuizi
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
19,142
2,000
Mimi kwenye saizi yako wamenipunguzia mb toka gb1 hadi mb 500, na siungi tena kifurushi chochote kwenye tigo, naamia voda kwenye GB 2.5 kwa buku mbili.
Unapataje hiyo kwenye menu ipi maana mi voda napata gb 3 kwa 3000 hiyo na muda wa maongezi no. Msg
 

kijani11

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
6,564
2,000
Unahamia wapi huko ambako unafikiri kuna unafuu?

Kama unafuu upo haitazidi week nao watapandisha bei zao.
 

Museven

JF-Expert Member
Aug 22, 2011
480
250
Too much sasa kila siku tunapandishiwa vifurushi asee nina laini ya Airtel wacha tu nitumie iyo siwezi kutoa elfu nane nipate Gb 4 na dakika kizembe hivi jirekebisheni sisi si wote tuna hela za mchezo mchezo embu jiangalieni
Huko Airtel nako internet speed yake utakereka mpaka utarudi Tigo mwenyewe..,.
 
Dec 11, 2020
41
125
Too much sasa kila siku tunapandishiwa vifurushi asee nina laini ya Airtel wacha tu nitumie iyo siwezi kutoa elfu nane nipate Gb 4 na dakika kizembe hivi jirekebisheni sisi si wote tuna hela za mchezo mchezo embu jiangalieni
Nenda Halotel mkuu Kuna unafuu kidogo, 1Gb kwa 1000 siku 7.

Pia kuna bando la usiku la bila kikomo kwa 1500 kuanzia saa sita kamili usiku mpaka saa kumi na mbili kamili asubuhi.
 

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Feb 6, 2017
16,799
2,000
Too much sasa kila siku tunapandishiwa vifurushi asee nina laini ya Airtel wacha tu nitumie iyo siwezi kutoa elfu nane nipate Gb 4 na dakika kizembe hivi jirekebisheni sisi si wote tuna hela za mchezo mchezo embu jiangalieni
Hahah hao wajinga kila walivyoona kila wiki naunga bando kubwa, nao wakaanza kamchezo ka Kunipandishia Gharama za Bando, wakati huo wanapunguza GB na Dakika.


Nilawapandia hewan, jaman kulikon??

Wananiambia Ooohooo wee tumeona matumizi yako makubwa, ohoooo nini ,

Nkawauliza mtaa, wilaya niliyopo. Mbona Rafiki zangu Mabando na gharama viko vilevile

Wakajibu... Ohooo kama tulivyokuambia wewe una matumizi


Nilimtukana yule mtoa huduma...


Nikatoa hela yangu Tigopesa yote... Nikakopa Kifurushi.


Sijawah tena kuweka salio Tigo!
 

Kapepo

JF-Expert Member
Aug 14, 2015
830
1,000
Nenda Halotel mkuu Kuna unafuu kidogo, 1Gb kwa 1000 siku 7.

Pia Kuna bando la usiku la bila kikomo kwa 1500 kuanzia saa sita kamili usiku mpaka saa kumi na mbili kamili asubuhi.
navijua ivyo sema hawa wajomba wako slow si poa yaani mtandao wao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom