tiGO mnatufukuza wateja wenu bila kujijua


donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,490
Likes
5,472
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,490 5,472 280
hawa tigo walitangaza kwamba uki top up salio lako kwanzia buku litakua doubled. cha ajab kila nkiweka wanauchuna af kesho yake wanajifanya kuommba radhi na wananipa dk.13 za kuongea. nikafanya calculcation nikagundua hata hzo dakika wanazokupa sio actual. je hili tatizo ni kwang peke yang au kuna wakuu wengine limewakuta?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,457
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,457 280
hawa tigo walitangaza kwamba uki top up salio lako kwanzia buku litakua doubled. cha ajab kila nkiweka wanauchuna af kesho yake wanajifanya kuommba radhi na wananipa dk.13 za kuongea. nikafanya calculcation nikagundua hata hzo dakika wanazokupa sio actual. je hili tatizo ni kwang peke yang au kuna wakuu wengine limewakuta?
no wonder ule mchezo wa kipwani unakuwa reffered na jina lao....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
afadhali wewe wanakupa 13 minutes, mi huwa wananipa dk 2 za kubonga na mitandao mingine na dk 4 tigo kwa tigo
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,685
Likes
45
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,685 45 145
i hate it,siku lazima nitinge ofisini kama kichaa ivi
mimi nilishaacha kununua salio kbs,labda nipigiwe tu washenzi sana na zile sms zao za kila dk
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
364
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 364 180
hahahahahaaaaa....nlifikiri yamenikuta mimi peke yangu..kumbe tupo wengi...THIS IS BONGO LAND....!! Hakyanan tena...!!
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,139
Likes
534
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,139 534 280
TCRA wamelala baada ya shibe ya takrima kutoka kwa hawa jamaa wa mitandao. Hawana habari ya kinachoendelea huku.
 
tpellah

tpellah

Member
Joined
May 19, 2011
Messages
49
Likes
0
Points
0
tpellah

tpellah

Member
Joined May 19, 2011
49 0 0
Tigo vipi ndo matangazo mnayafanya ivo? Mana ukiuliza salio unaambiwa pata sms 100 na dakika tano kwa kutuma mia zaidi katika namba 15313,mbona inachanganya sasa ivi ni dk 5 si 10 tena!
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,490
Likes
5,472
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,490 5,472 280
hawa wahuni dawa yao kupga customer care na kuwatukana
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
Mimi nilikuwa naanzisha thread kuhusu hawa Tigo ila baada ya kuiona hii basi sivibaya kuongezee hapahapa.Nimeingia ndani ya nchini wiki kadhaa sasa nanilipofika tu nikawa nimejiunga na mtandao wa airtel lakini cha kushangaza nilishindwa kutumia internet nanikawa nimekwenda customer care kuwaeleza tatizo langu nanikawapa simu yangu wakacheki na kuniambia kuwa saa moja baadaye ningelianza kutumia internet kwa bahati mbaya sikuweza;kwa hiyo wiki baadaye nikaamua kwenda Tigo.Nilianza kutumia pay as you go surfing mpaka nilipoelezwa kuna kitu wanaita kifurushi,hivyo tangu hapo nimekuwa nikitumia internet bila tatizo ingawa sio faster sana ila walau inatosha.
Tatizo ni customer care,tigo pesa au Tigo sevice.Hivi inakuwaje unapotaka kuongea nao lazima ulipie pesa?Yaani mtu ninashida ya kutaka kupata ufafanuzi wa aidha gharama,pesa au tatizo lolote lile,yaani hawapatikani hata upige siku nzima je wapo kwa ajiri ipi?mbaya zaidi ukipiga namba 150. Ambayo sijui inahusu pesa ile namba kwanza kabisa inaita tu na hakuna mpokeaji na kila ukikata tayari unakuwa umeshakatwa pesa yao? Je inakuwaje mimi kama mteja sijapata huduma yeyote hata ile kupokelewa tu simu haipokelewe bado nakatwa pesa .je hii ni haki kweli kama sio wizi?na kila ukiwapigia watakata pesa tu..agh!halafu ile namba 100 nasikia haiganyi kazi siku hizi hata kama ukiipata. Ile huwezi kuongea na wahudumu. Hadi upige namba nyingine 0713800800 ambayo utachajiwa kila upigapo .je kwa nini iwe hivyo? Nimewauliza wanasema eti kisa ni kuwa watu walikuwa wanapiga sana simu bila sababu maalum kwa hiyo wanafanya hivyo ili kupunguza usumbufu..mmh hivi kweli mteja wako anaauliza swali au tatizo lolote unamwona kuwa msumbufu? Is this our services to customers?
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
Nimekuwa nje ya nchi nyingi tu zingine zina wananchi wengi sana tu ukilinganisha na tz lakini bado kupata huduma ya maulizo ni bure na hakuna shida kubwa ya kuwapata customer cares kama jinsi ilivyo hapa. Je tatizo ni nini?
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,306
Likes
9,090
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,306 9,090 280
nyie hamuelewi tu wamefanya equivalent, manake tigo kwenda mtandao mwengine dk 1 ni kama 450 sasa wakikupa dk 2 ni sawa na 900 na hizo dk 2 nyengine si buku hilo??? Au nyie mwataka mpewe hela kabisa, dah wabongo kwa ofa
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Mimi hawa tigo wananishangaza. Nikitumia internet ya simu hawanikati hela.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Sio hawakukati, nakuwa nakulipia mimi.<br />
Sapraaaaaaaizzz!
<br />
<br />
hahahaha! Thanx baby. Lol!
Ila ni kweli, karibia mwezi mzima huu tigo hawanikati hela.
Mi sipendi wananiuzi!
 
P

Pokola

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
718
Likes
30
Points
45
P

Pokola

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
718 30 45
Kwani SALIO MARA MBILI maana yake ni DOUBLE SALIO? wajinga ndio mliwao... (HAMIA AIRTEL!!!!)
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
hawa tigo walitangaza kwamba uki top up salio lako kwanzia buku litakua doubled. cha ajab kila nkiweka wanauchuna af kesho yake wanajifanya kuommba radhi na wananipa dk.13 za kuongea. nikafanya calculcation nikagundua hata hzo dakika wanazokupa sio actual. je hili tatizo ni kwang peke yang au kuna wakuu wengine limewakuta?
Hayo maigizo na wizi ulio kubuhu , leo nime weka 5,000 sijaona hiyo double double , hata mimi nilidhani labda sababu hiyo vocha nilinunau muda mrefu , kumbe ni kwe wengine pia.
 
Someone Somewhere

Someone Somewhere

Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
0
Someone Somewhere

Someone Somewhere

Member
Joined Apr 4, 2011
39 0 0
Nani anahusika na wizi huu unaoendeshwa na TIGO.
Kuna matangazo ya promotion mbalimbali za TIGO ambayo hayaendani kabisa na promotion zenyewe. Mfano ni ile ya nunua muda wa maongezi kupitia tigo pesa ili upate salio marambili na hii promition mpya iliyoanza tar 3 mwezi huu september ya nunua na kuweka salio la kuanzia 500 iliupate mara mbili. Jambo lakusikitisha ni kua wanachokitangaza hakiendani kabisa na huduma yenyewe kwani ukinunua hilo salio utakachopata ni dakika za bure tu hakuna cha salio kua mara mbili ya ununuacho!
Hofu yangu ni kwanini vyombo au mamlaka zinazohusika zinaacha kampuni hii kuendelea kufanya utapeli kama huu mchana kweupe?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
wanasema eti ukiongeza salio utapata mara mbili ya fedha ulizoongeza, kitu ambacho si kweli kabisa. Wanachokuongezea ni robo tu ya salio uliloongeza.
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,276
Likes
1,368
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,276 1,368 280
lugha ya biashara ili uvutike yakhe!!
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,445
Likes
352
Points
180
Age
32
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,445 352 180
Wapigie uwaambie sasa hapa ni ofisi yao?
 

Forum statistics

Threads 1,237,187
Members 475,465
Posts 29,280,640