TIGO: Je sauti za Kujulisha Salio kwenye Mtandao wa Tigo nikama vile za Mashoga? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TIGO: Je sauti za Kujulisha Salio kwenye Mtandao wa Tigo nikama vile za Mashoga?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M.L., Feb 28, 2012.

  1. M

    M.L. Senior Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binafsi kuna jambo linanikera sana paale ninaposikia sauti kwenye simu yangu (mtandao wa Tigo) inayonijulisha salio langu kwenye simu. Sikereki kujulishwa, bali nakerwa na sauti ya mtu kama vile shoga hivi.Yamkini, sio kabisa kuwa sauti ya shoga ila, Binafsi, ningependa ibadilishwe.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    cjaingia cku mingi JF.

    kumbe jukwaa la siasa siku hizi tunapost kila kitu.

    duh!

    napita
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,324
    Likes Received: 5,840
    Trophy Points: 280
    umepotea jukwaa peleka chitchat
     
  4. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,933
    Likes Received: 1,859
    Trophy Points: 280
    Halafu kajuaje kama ile ni sauti ya shoga kama hana interaction na hao Jamaa, na kama ana interaction nao,nini kinamkera.
    Mwisho kabisa, Moods ondoeni hii threds humu,inatuchefua kama anavyochefuliwa na sauti za Jamaa zake tigo
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,368
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Umeongea ki2 cha mhimu lakini ngoja waje wakiiona wataitoa sasa hivi.
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haina nusu saa hii...
    umetaja tigo...hahaha
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,289
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaaaaaaaaaa
    Tigo, tigo tigo..........
    Express urself
     
Loading...