Tido mhando na ajira yake, jeff koinage na taaluma yake


M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Nyerere na serikali yake walituongoza kwa uadilifu na kutufundisha Elimu ya ujamaa na kujitegemea lakini inaelekea katika masomo yao haya walishindwa kabisa! Kwa nini wana taaluma wetu hawakujifunza kujitegemea?

Tido Mhando alifanya kazi BBC kwa mafanikio makubwa, lakini alivyorejea hapa Tanzania alirudi mikono mitupu na kuajiriwa kama Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Utangazaji la taifa ambako amejisahau na hajali taaluma yake wala uzoefu aliopata akiwa BBC.

Mwenzake Jeff Koinage WA Kenya alifanya kazi CNN kwa mafanikio lakini aliporejea kwao akaanzisha kituo cha television cha K24 ambacho kinafanya vizuri sana ( kiko kwenye DSTV channel 413) Hiki ni kituo kinachokuza na kuonyesha Taaluma inavyo thaminiwa na kumjenga mtu!
Kwa Tido, vijana wa Tanzania wanajifunza kujipendekeza na kutokuthamini taaluma lakini kwa Koinage, vijana wa Kenya wanajifunza umuhimu wa taaluma na taaluma kuwasaidia kujitegemea!
Nawasilisha kwa mjadala!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
TIDO yuko kifadhila zaidi
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Angalia smile ya TIDO
inasema yote wala huna haja ya kumtafiti sana.
he is primitive dude ktk tasnia ya habari nchini
 
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,058
Likes
490
Points
180
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,058 490 180
Tido Mhando alifanya kazi BBC kwa mafanikio makubwa, lakini alivyorejea hapa Tanzania alirudi mikono mitupu na kuajiriwa kama Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Utangazaji la taifa ambako amejisahau na hajali taaluma yake wala uzoefu aliopata akiwa BBC.
Kuna tetesi zisizothibitishwa za ubadhirifu chini ya uongozi wa Tido, ndani ta TBC.Inase,emkana kuna vifaa(spares) hewa zimeagizwa na hazionekani, wakuu wanajikanyaga!
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,200
Likes
9,212
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,200 9,212 280
Tofauti ya TIDO na JEFF ni kubwa. Jeff Koinange alirudi na kuanzisha kituo chake. Huyu mwingine kilaza tu
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
kufananisha tido na jeff ni matusi kwenye tasnia ya uandishi wa habari
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
tumezoea longolongo na kujipendekeza na kulipana fadhila mwisho tunaua taaluma zetu
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Kwa hiyo Tido ni mharibifu mkubwa ( janga la Kitaifa) wa akili za vijana ambao walitakiwa kujifunza kutoka kwake namna taaluma inavyosaidia kuendeleza nchi yetu. Sasa kwake wanajifunza ufisadi na faida zake, kujipendekeza na kutokuzingatia wanachojifunza!! Huyu Tido Mhando atakumbukwa kwa mengi kama ukabila, ufisadi, uzandiki, kujipendekeza kwa wakubwa, kuhakikisha BBC inachukua upande wakati wa kampeni, kuharibu kizazi chetu na kuwa mfano mbaya kwa elimu ya kujitegemea!!!!
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
Darasani always kuna wa kwanza na wa mwisho, utachanganya na zako kujua position ya Tido na Jef pia class. Tatizo la wabongo ni ufuasi tu bila kureason. Elimu ya ujasiriamali pia ni tatizo, wabongo ni 'risk averse' sign ya kutokujiamini!
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,675
Likes
188
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,675 188 160
Policies za Tido zimesababisha wanahabari wote pale tbc wamekuwa waoga na wanafanya kazi kwa kujipendekeza ... mfano mdogo; angalia usomaji wao wa habari za kutoka magazetini, it is pathetic!!
 
K

Kwame Nkrumah

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
887
Likes
33
Points
45
K

Kwame Nkrumah

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
887 33 45
Nyerere na serikali yake walituongoza kwa uadilifu na kutufundisha Elimu ya ujamaa na kujitegemea lakini inaelekea katika masomo yao haya walishindwa kabisa! Kwa nini wana taaluma wetu hawakujifunza kujitegemea?

Tido Mhando alifanya kazi BBC kwa mafanikio makubwa, lakini alivyorejea hapa Tanzania alirudi mikono mitupu na kuajiriwa kama Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Utangazaji la taifa ambako amejisahau na hajali taaluma yake wala uzoefu aliopata akiwa BBC.

Mwenzake Jeff Koinage WA Kenya alifanya kazi CNN kwa mafanikio lakini aliporejea kwao akaanzisha kituo cha television cha K24 ambacho kinafanya vizuri sana ( kiko kwenye DSTV channel 413) Hiki ni kituo kinachokuza na kuonyesha Taaluma inavyo thaminiwa na kumjenga mtu!
Kwa Tido, vijana wa Tanzania wanajifunza kujipendekeza na kutokuthamini taaluma lakini kwa Koinage, vijana wa Kenya wanajifunza umuhimu wa taaluma na taaluma kuwasaidia kujitegemea!
Nawasilisha kwa mjadala!
Amerudi mikono mitupu na kichwa kitupu.
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Jamani mbavu zanguuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :eek2::eek2::eek2::eek2::eek2::eek2::israel::israel::israel:
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Darasani always kuna wa kwanza na wa mwisho, utachanganya na zako kujua position ya Tido na Jef pia class. Tatizo la wabongo ni ufuasi tu bila kureason. Elimu ya ujasiriamali pia ni tatizo, wabongo ni 'risk averse' sign ya kutokujiamini!
Umenena kabisa! Ngoja nikugongee ka thanks.
"EEEH Mungu wa Watanzania, mbona umetutupa hivyo? mbona hujatupatia mtu wa kuwa mfano kwetu?"
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
Tido na Jeff ni sawasawa na Barclays Premier League na Kinesi Cup. Jeff aliondoka CNN kwa kufukuzwa baada ya kufanya broadcasting ya wazungu wakitekwa na waasi wa MEND kule Niger Delta. Tido hakufukuzwa BBC ila alitongozwa na mkwere ili aje aongoze TUT into TBC. Kwaiyo unaweza kuona jinsi hao wawili walivyorudi kwao. Jeff alirudi na hasira za kuonesha kua CNN walikosea kumfukuza,ivyo akaanzisha TV network yake iliyo critical na objective. Tido alirudi kumridhisha mkwere kua hakukosea kumchagua yeye. The result ndo tofauti inayoonekana kati yao.
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Tido aliiacha taaluma yake huko huko Uingereza akaja na suruali yake tu, lakini Jeff alirudi na kila kitu chake na anaviendeleza whether kwa hasira kumuonyesha nani au vyovyote vile, lakini kwa faida ya Kenya na Kizazi cha nchi hiyo. He is an inspirational material lakini Tido mmmh!
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
60
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 60 45
Acheni majungu wakubwa, kwani mafanikio ni lazima aanzishe media? huwezi jua ame invest kwenye sector gani. Hayo ni mambo binafsi acheni umbeaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Tido piga kazi yako uki staafu anza kufanya vitu vyako. Kama utarudi Tanga kuanzisha kilabu cha pombe ya denge au utabaki Dar ufungue genge uwanja wa fisi yote maisha.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,157
Likes
227
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,157 227 160
Tatizo la wabongo kama Tido akishapewa kaulaji na kauboss basi ana sahau kila kitu hata taaluma anaiona haina mana kwake nlitegemea angekuwa mstari wa mbele ktk kufuatilia habari na hata kuanzisha kipindi chake cha kuwahoji viongozi wa serikali kuhusu utendaji wao na wananchi wawe wanapiga simu live kuhoji madudu na mazuri matokeo yake nae kamezwa na chama na kuchakachuliwa kabisa uzoefu wake ktk tasnia ha yahabri.jeff ni mpiganaji hodari na si mnafiki anajua anachokitenda.wabongo sijui tutaacha lini unafiki na woga hata pale penye ukweli tunaficha.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,275
Likes
30,375
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,275 30,375 280
Je kuna yeyete humu anaweza ilinganisha TBC kabla ya ujio wa Tido na TBC baada ya ujio wa Tido?.
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
TBC kabla ya Tido ilikuwa TVT, Tido alipokuja akaikarabati kwa kuigiza KBC, BBC ikawa TBC. Hope umenipata mzee Pasco. Vinginevyo alianzisha ushindani wa chuki dhidi ya ITV na kukumbatia mafisadi!
 
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
1,157
Likes
7
Points
0
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
1,157 7 0
Kutoka wikipedia, Jamani JF tuwe tunasema ukweli. Story ya Jeff si hivyo kama wengi tunalazimisha iwe. Kwanza yeye si mmliki wa hiyo Channel, pia alifukuzwa kwa scandal ya ngono. Tuwe wakweli. Hivi credibility yetu iko wapi?
Background
Koinange was born in Kenya and worked with Kenya's first independent television channel KTN Kenya Television Network. He attended Kingsborough Community College in Brooklyn, NY between 1987–1989 and graduated with an Associate's degree. He also received a Bachelor of Arts degree in broadcast journalism from New York University. Prior to joining CNN, Koinange worked for Reuters Television from 1995 to 2001, covering Africa and serving as their chief producer from 1999 to 2001. He also worked as a producer at NBC News in 1994 and also worked for ABC News earlier in his career from 1991 to 1992. Seven months after leaving CNN, Jeff was hired as a News anchor by a new Kenyan TV station, K24, which started doing test runs in Nairobi in December 2007.He is the host of Capital Talk Show a replica of the CNN Larry King Live
[edit] CNN career

Included among the more significant stories Koinange has covered for CNN in Africa were the crisis in Darfur, the civil wars in Liberia and Sierra Leone and the famine in Niger, for which Koinange won an Emmy award.
Most recently, in early 2007, Koinange was reprimanded by the government of Nigeria for his coverage[1] of the Movement for the Emanicipation of the Niger Delta (MEND). In his report, Koinange accompanied masked MEND guerillas to a camp where they were holding a number of Filipino hostages. The Nigerian government said that the report was "staged", a charge CNN denies.[2]
Koinange has also covered news outside of Africa, including extensive reporting on the aftermath of the Hurricane Katrina crisis as well as the Iraq War.[3]
On May 29, 2007, CNN announced that Koinange was no longer employed by the network. He had apparently been caught up with some sex scandal that CNN did not want to become associated with.[4]
 

Forum statistics

Threads 1,238,419
Members 475,954
Posts 29,319,796