Tido Mhando atemwa TBC


tanzania65

tanzania65

Member
Joined
Mar 20, 2007
Messages
28
Likes
9
Points
5
tanzania65

tanzania65

Member
Joined Mar 20, 2007
28 9 5
Chanzo changu cha karibu sana kinaniambia leo jamaa ataachia ngazi rasmi...na anakokwenda kutajulikana very soon!

:painkiller:
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
Anang'atuka TBC na atabakia serikalini ama anarejea ughaibuni kwenye fani yake ya media kama kawaida?
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Anaenda kwa Lowassa Radio!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
yaani ukitaja jina la TIDo nasikia kutapika
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,294
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,294 1,415 280
:faint::faint::Cry::Cry:
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
anastaafu au au ameamua tu kuresign?
 
A

Amanikwenu

Senior Member
Joined
Dec 1, 2009
Messages
187
Likes
2
Points
0
A

Amanikwenu

Senior Member
Joined Dec 1, 2009
187 2 0
Alikuwa na mkataba wa miaka minne kwa hiyo anstahili kuondoka.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Amemaliza alichopaswa kufanya.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Anakuwa RC mpya wa Dar es Salaam
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
GrEaTthinKers
Hivi hakuna watanzania wengine wanaoweza kutangaza?
Kwa nini TBC imejaa ukoo mmoja?

Tido kwangu ni KicheFf Cheff:A S-smoking:

Think.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
sasa wafanyeje na kama wanasifa za kufanya kazi kuna ubaya gani!??
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,768
Likes
2,322
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,768 2,322 280
GrEaTthinKers
Hivi hakuna watanzania wengine wanaoweza kutangaza?
Kwa nini TBC imejaa ukoo mmoja?

Tido kwangu ni KicheFf Cheff:A S-smoking:

Think.
Ni majina ya kibondei tu hayo,je kukiwa na akina Mushi au Tarimo kibao kwenye shirika utalalamika kuwa wote ni ukoo mmoja,otherwise kama una hakika kama hao wote ni ndugu ndio ulalamike
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
uliomba kazi kwa viwango vinavyofaa ukanyimwa ?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,498
Likes
14,797
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,498 14,797 280
Tafuta thread niliyoiita hivi "JK NA MIMI NAITWA MHANDO" utakuta kua majina ya Muhando yana bahati sana na JEYKEY! Au umemsahau mkurugenzi mkuu wa TANESCO? Ni Muhando pia
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
If what is said is true, it would be a good riddance; the man has proved to be a stooge of the first order.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
JK anataka mlipa fadhila 2 times sasa
 
B

Bobo Ashanti

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
49
Likes
0
Points
0
B

Bobo Ashanti

Member
Joined Nov 4, 2010
49 0 0
Ni majina ya kibondei tu hayo,je kukiwa na akina Mushi au Tarimo kibao kwenye shirika utalalamika kuwa wote ni ukoo mmoja,otherwise kama una hakika kama hao wote ni ndugu ndio ulalamike
mmh ila hao hata sura zimefanana, hapo napo jee??!
 

Forum statistics

Threads 1,237,572
Members 475,562
Posts 29,293,863