TID awekwa jela mwaka mmoja


M

Mpiganaji

Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15
Likes
0
Points
0
M

Mpiganaji

Member
Joined Oct 10, 2007
15 0 0
Breaking news: the famous musician in town TID has been jailed for one year after being convicted on charges of assault.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,921
Likes
5,269
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,921 5,269 280
amefanya nini tena tupo news zaidi
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Pole bw.TID
Lakini wakati mwingine hawa vijana wenzangu wanamuziki wa bongo ya fleva wanapenda makuu mno.
Hata kufikia kufanya mambo kienyeji sana.Nawashuri vijana wenzangu wana bongo ya fleva muwe makini sana, msipende kufanya vitu bila kutumia busara.
Anyway bw.TID pamoja na kukupa pole, nakuombea ustahimilivu huko ukonga.
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Breaking news: the famous musician in town TID has been jailed for one year after being convicted on charges of assault.
....Niliwahi kusoma kwenye gazeti moja kuwa dogo alimtembezea mkono mtu si unajua mastaa wetu wa uswazi!!! akivuma kidogo basi watu hawasemi kitu juu yao acha akaonje joto kidogo huenda adabu itakuja....
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,751
Likes
4,625
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,751 4,625 280
Ayaaa! keshakuwa shoga tayari! ukonga tena.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Belo,
kwani huelewi maana ya assault?
Kama huelewi nisamehe kwa kukupa pole lakini kwa tafsiri yangu ya 'kiingereza cha ugoko' ametiwa hatiani kwa kosa la 'shambulio la mwili' au kudhalilisha.
Hata hivyo hakijaharibika kitu, hapa JF tena!kuna wajuvi wa lugha wamejaa watasaidia kutafsiri hiyo habari kwa lugha mama, lugha adhim ya kiswahili.
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
33
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 33
Dah...

Talent might not get wasted over a year...anaweza toka huko na more conscious music... ila mali zake nyengine ndio utata...

Mwaka ukonga... Hivi siku za Gerezani zinahesabiwa kama siku za kila siku humu Duniani?
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,921
Likes
5,269
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,921 5,269 280
Belo,
kwani huelewi maana ya assault?
Kama huelewi nisamehe kwa kukupa pole lakini kwa tafsiri yangu ya 'kiingereza cha ugoko' ametiwa hatiani kwa kosa la 'shambulio la mwili' au kudhalilisha.
Hata hivyo hakijaharibika kitu, hapa JF tena!kuna wajuvi wa lugha wamejaa watasaidia kutafsiri hiyo habari kwa lugha mama, lugha adhim ya kiswahili.
I know it but nilikuwa nataka kujua ni wapi na lini
Jamaa kuna wakati alikuwa na kesi ya kubaka akashinda ,inaonekana jamaa alikuwa na usongo wa kwenda jela
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Duu, TiD.
Nimekuwa nasoma vituko vya jamaa. Huku kapiga picha na Wema Sepetu na kuziweka mtandaoni, hakulipa hela ya MINIBAR huko alikolala, kapigana, katukana nk. Naona alikuwa anaitafuta sena JELA. Naona hadi JELA imesema " ehh, kijana ngoja nikuruhusu uingie kwangu maana umesota sana kutaka kufika humu ndani.."
USIPOZIBA UFA, UTAJENGA UKUTA. Sijui akitoka huko atakuwa kajenga ukuta au ataamuwa kwa hasira kuwa HOMELESS.....
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Mpiganaji
Hujamalizia hii habari,isije ikawa kama ile kesi ya Wilfred Lwakatare bukoba kwamba afungwa jela,kumbe si kile cha keko wala segerea bali kifungo cha nje.
 
Mgoyangi

Mgoyangi

Senior Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
184
Likes
3
Points
35
Mgoyangi

Mgoyangi

Senior Member
Joined Feb 6, 2008
184 3 35
Amefungwa jela Mwaka mmoja na Mahakama moja ya Mwanzo Kariakoo baada ya kutiwa hatiani kwa kumshambulia mkazi mmoja wa Dar Khalid Mohamed.

Haijulikani kama amekwenda Jela ama atalipa faini, lakini kwa kawaida Kosa kama hili mfungwa hupewa nafuu ya adhabu kwa kulipa faini na hasa kama utendaji wake wa kosa ni Mara ya Kwanza.

Lakini kama rekodi ndivyo inavyotaka kuoneshwa,atakuwa amekwenda jela maana anasifa ya kupiganapigana na aliwahi kuonywa, hata wakati wa Kili alitoa sambusa za makonde.

Ila kwa kawaida mahakama, huwa haioni umuhimu wa kumfunga mtu kwa kosa kama hili
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Nimekupata Belo.
Nadhani mpiganaji atupe habari timilifu, kama alivyouliza Belo.
Au kama kuna mtu yeyote mwenye taarifa kamili za hiyo kesi na hatimaye hukumu aimwage hapa jamvini.
 
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
1,102
Likes
40
Points
145
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
1,102 40 145
breaking News: The Famous Musician In Town Tid Has Been Jailed For One Year After Being Convicted On Charges Of Assault.
Kaka Malizia Hiyo Story Utupunguzie Maswali, Kifungo Cha Nje Au Ndani.?.

Au Source Wako Hakukueleza Zaidi.
 
M

Mpiganaji

Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15
Likes
0
Points
0
M

Mpiganaji

Member
Joined Oct 10, 2007
15 0 0
ni kwamba huyu bwana amefungwa jela Mwaka mmoja na Mahakama moja ya Mwanzo Kariakoo baada ya kutiwa hatiani kwa kumshambulia mkazi mmoja wa Dar.

Haijulikani kama amekwenda Jela ama atalipa faini, lakini kwa kawaida Kosa kama hili mfungwa hupewa nafuu ya adhabu kwa kulipa faini na hasa kama utendaji wake wa kosa ni Mara ya Kwanza. ila kwa rekodi yake anasifa ya kupiganapigana na aliwahi kuonywa.

Ila kwa kawaida mahakama, huwa haioni umuhimu wa kumfunga mtu kwa kosa kama hili
 
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
380
Likes
2
Points
0
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
380 2 0
Habari nilizozipata Punde toka chanzo cha uhakika inadai kuwa uyu bwana alishitakiwa kwa tendo la kushambulia.. sasa taarifa ilivyokuja mwanzo ilisema amehukumiwa Kifungu cha mwaka mmoja au Kiasi flani cha Pesa kama faini..kwa hiyo anahaki ya kuchagua..watu wakapumua wakijua jamaa atatoa hela tu kama faini mziki utaendelea kama kawaida..sasa habari nilizozipata Punde nizakusikitisha..Jamaa hajapewa option ya faini wala nini ni kwenda kunyea ndoo mwaka mzima..... !!!! maskini bishoo yule..!!
 
Z

Zungu Pule

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2008
Messages
2,211
Likes
771
Points
280
Z

Zungu Pule

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2008
2,211 771 280
Mpiganaji, Tafadhali kamilisha taarifa yako. It's hanging and therefore incomplete.
 
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
1,102
Likes
40
Points
145
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
1,102 40 145
Amefungwa jela Mwaka mmoja na Mahakama moja ya Mwanzo Kariakoo baada ya kutiwa hatiani kwa kumshambulia mkazi mmoja wa Dar Khalid Mohamed.
khalid mohamed is also known as TID
 
Z

Zungu Pule

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2008
Messages
2,211
Likes
771
Points
280
Z

Zungu Pule

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2008
2,211 771 280
Nimekusoma Mpiganaji lkn "khalid mohamed is also known as TID" ????
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
serves a good lesson to others ... umaarufu haukupi haki ya kuwashambulia watu hovyo
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450