TIC, TAN-TRADE, EPZA, TTB & BRELA: Mlundikano wa Taasisi wanaofanya kazi zinazofanana


S

softG

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
1,103
Likes
949
Points
280
S

softG

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
1,103 949 280
Kiukweli sekta ya umma kwa sasa inatakiwa kufanyiwa overhaul...mishirika/taasisi kibao ufanisi mdogo, nilisoma humu kuna mpaka BODI YA MAZIWA!!!
 
S

softG

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
1,103
Likes
949
Points
280
S

softG

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
1,103 949 280
Sekta binafsi bado changa. Nadhani ni wakati muafaka ijengewe mazingira wezeshi iweeze kuzalisha ajira,huduma na kodi
 
A

andreakalima

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
3,182
Likes
2,215
Points
280
A

andreakalima

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
3,182 2,215 280
Watanzania tustuke, kinchi kama RWANDA kimejipambanua na sasa kinavutia waekezaji walio timamu kuwekeza huko. Nilitembelea wakati fulani sikuona wachina wakijimwaga mwaga kama hapa kwetu.
 
A

andreakalima

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
3,182
Likes
2,215
Points
280
A

andreakalima

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
3,182 2,215 280
Watanzania tustuke, kinchi kama RWANDA kimejipambanua na sasa kinavutia waekezaji walio timamu kuwekeza huko. Nilitembelea wakati fulani sikuona wachina wakijimwaga mwaga kama hapa kwetu.
 
Kibao

Kibao

R I P
Joined
Nov 8, 2007
Messages
636
Likes
341
Points
80
Kibao

Kibao

R I P
Joined Nov 8, 2007
636 341 80
Bado hujaenda Zanzibar ukakuta mgongano wa Zanzibar Revenue Board (ZRB) na Tanzania Revenue Authority (TRA). Niliwahi kamatwa Pemba kwa kuendesha gari na leseni iliyotolewa na TRA bila kwenda ZRB kujisajili na kulipia tena.
 
A

andreakalima

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
3,182
Likes
2,215
Points
280
A

andreakalima

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
3,182 2,215 280
vyeti feki vimeonyesha namna taasisi hizi zilivyoajiri vilaza
 
BOFREE

BOFREE

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
254
Likes
127
Points
60
BOFREE

BOFREE

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
254 127 60
Bado hujaenda Zanzibar ukakuta mgongano wa Zanzibar Revenue Board (ZRB) na Tanzania Revenue Authority (TRA). Niliwahi kamatwa Pemba kwa kuendesha gari na leseni iliyotolewa na TRA bila kwenda ZRB kujisajili na kulipia tena.
Ivi vyeti feki vimegusa na zanzibar maana na yenyewe si inaongozwa na raisi wa URT
vyeti feki vimeonyesha namna taasisi hizi zilivyoajiri vilaza
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
7,486
Likes
4,933
Points
280
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
7,486 4,933 280
Redundancy haliepukiki
 
A

andreakalima

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
3,182
Likes
2,215
Points
280
A

andreakalima

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
3,182 2,215 280
Tuunde taasisi CHACHE, ZENYE RASILIMALI zote na KULETA TIJA
 

Forum statistics

Threads 1,261,322
Members 485,118
Posts 30,086,515