TIC na BRELA kuna coordination kweli? Naomba Mama Mary Nagu ulitazame

M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,231
Points
2,000
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,231 2,000
Ni Ngumu sana kwa Watanzania kujiajiri kutokana na ukiritimba(bureaucrazy) ya Serikali na vyombo vyake.

Wafanyakazi wengi wa serikali hasa katika Brela ni shida katika kuwezesha watu kufungua makampuni.

Hawa wafanyakazi wa Serikali (hasa Brela) wanaangalia zaidi chochote utakachompa ndo usajili wako ukamilike.

Siwalaumu sana wafanyakazi wa Brela ama Serikali, TATIZO ni mishahara midogo sana isiyokidhi mahitaji ya maisha . Hii ni sehemu nyeti (uwekezaji) ambapo serikali itakuja kupata kodi, hivyo Wafanyakazi wa BRELA walipwe Mshahara mzuri kama TRA.

Ieleweke Kuwa: Mtu anafungua Kampuni ajiajiri, afanye biashara ama miradi ili apate Pesa. Na sio kwamba mtu anafungua Kampuni kwa sababu anapesa.

Huyu Waziri wa UWekezaji na Uwezeshaji (Mama Mary Nagu) aangalie hili ili Wazawa wawezeshwe na tatizo la ajira lipungue. Vijana wengi sana wana idea lakini wanavyokatishwa tamaa, ni sheeda.

Kwa kweli Mama Mary Nagu wewe ni kati ya Mawaziri unaejitahidi... Naomba uangalie hili katika TIC na BRELA.
 
D

duanzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
16,451
Points
0
D

duanzi

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
16,451 0
Kweli kabisa Brela wana urasimu sana,
 
S

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
1,069
Points
1,250
S

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
1,069 1,250
Usikurupuke mtoa mada. Unaweza ukawa unahoja ila unashindwa kuiwasilisha kwa vile una kiwewe. Kaipange uje upya! Otherwise endelea kusoma za wenzio kwani lazima upost?
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,231
Points
2,000
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,231 2,000
Stuxnet Una Kichwa kigumu sana kuelewa. Tulia usome ama omba wenzako hapo wakueleweshe.

Tatizo lako unataka kubisha ila unashindwa kutoa hoja ya kubisha
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,231
Points
2,000
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,231 2,000
TIC na Brela wanazuia wawekezaji wengi sana..

TIC na Brela pia inatakiwa wawe na coordination na wizara nyingine

Wafanyakazi wa TIC na Brela inatakiwa walipwe vizuri ili wasiwe na tamaa ya Rushwa.... Ni kweli binadamu ana mahitaji muhimu na pia ana matamanio fulani katk maisha.
 
R

RAY DONOVAN

Senior Member
Joined
Jul 2, 2015
Messages
154
Points
250
R

RAY DONOVAN

Senior Member
Joined Jul 2, 2015
154 250
BRELA ni jipu kubwa kilo TIC
 
R

RAY DONOVAN

Senior Member
Joined
Jul 2, 2015
Messages
154
Points
250
R

RAY DONOVAN

Senior Member
Joined Jul 2, 2015
154 250
hili ni jipu na wanatuchelewesha na urasimu
Tangu lini ku search for simple info watu wakafanya registration? wanataka namba za sim, majina na verification ndio naweza kusearch business name online

Imagine google wakwambie kuwa kabla hujafanya search lazima uweke namba zako za sim majina yako nk ndio utaweza kufanya business name search...ontop unalipishwa elf 20

ningekuwa na register kampuni au nafanya returns au nabadili jina la kampuni I would have understood the concept of registration na kuweka personal details zangu

MFANO HUU HAPA CHINI NIMEINGIA KWENYE WEBSITE YA SEC YA USA AMBAYO UNAWEZA KU SEARCH MAJINA YA KAMPUNI ZOZOTE BILA KUAMBIWA UWEKE PRIVATE INFO

USHAHIDI HUUU HAPA:

http://www.sec.gov/edgar/searchedgar/companysearch.html
 
R

RAY DONOVAN

Senior Member
Joined
Jul 2, 2015
Messages
154
Points
250
R

RAY DONOVAN

Senior Member
Joined Jul 2, 2015
154 250
TIC na Brela wanazuia wawekezaji wengi sana..

TIC na Brela pia inatakiwa wawe na coordination na wizara nyingine

Wafanyakazi wa TIC na Brela inatakiwa walipwe vizuri ili wasiwe na tamaa ya Rushwa.... Ni kweli binadamu ana mahitaji muhimu na pia ana matamanio fulani katk maisha.
uhuni tutu
 
M

mafuve20

Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
68
Points
125
M

mafuve20

Member
Joined Nov 11, 2013
68 125
Usikurupuke mtoa mada. Unaweza ukawa unahoja ila unashindwa kuiwasilisha kwa vile una kiwewe. Kaipange uje upya! Otherwise endelea kusoma za wenzio kwani lazima upost?
Ungeiweka vzr, mbona umekosoa tu!!!
 
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,265
Points
2,000
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,265 2,000
Wanawamilikisha raia wa kigeni ardhi kana kwamba ni watanzania.
 
B

businesslink

Senior Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
108
Points
225
B

businesslink

Senior Member
Joined Mar 20, 2019
108 225
Brela kuna siri nzito sana

I doubt Kama Rais anaweza kulitumbua hilo tatizo
 

Forum statistics

Threads 1,326,152
Members 509,411
Posts 32,212,561
Top