Tiba ya mke kutohisi raha ya tendo la ndoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba ya mke kutohisi raha ya tendo la ndoa

Discussion in 'JF Doctor' started by mshihiri, Nov 26, 2011.

  1. mshihiri

    mshihiri Senior Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    BAADHI YA WANAWAKE HUHISI MAUMIVU WAKATI WA TENDO LA NDOA AU WENGINE KUTOHISI RAHA KABISA AU KUTOTOKA UTE AU KUCHELEWA KUTOKA UTE AU KUTOFIKA KILELENI WOTE WATATIBIWA KWA DAWA HII

    a)maziwa ya ngombe glasi moja
    b)vijiko vitatu vya asali safi
    c)mayai mabichi ya kuku wa kienyeji
    changanya na ukoroge kisha kunywa kila siku asubuhi kabla hujala kitu na wakati wa jioni tumia kwa muda wa siku 7 mfululizo
    ​
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mmmhh...... haya
     
  3. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kweli , utakuwa umesaidia wengi kaka
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mmmh...huu mchanyato si wa kawaida...!!:shock:
     
Loading...