Thubutu: awamu hii hakuna kiongozi wa ccm atakayewaita mawaziri "mizigo"

Mtarban

JF-Expert Member
Jan 14, 2015
3,780
2,000
kipindi cha jk tulizoea akina kinana wakiona waziri Fulani hatendi kazi kama ipasavyo walitoka hadharani no kutamka waziwazi kuwa waziri huyo ni mzigo.

awamu hii kuna mawaziri wengi mizigo lakini hakuna kiongozi Wa ccm aliyetoka hadharani na kuwachana.

awamu hii ccm wanamhanya mkulu maana wanajuwa Mkuu hataki alichokifanya kibezwe

hapa kasi tu
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,658
2,000
Waziri wa mambo ya ndani huyo ni more than mzigo yaani ni kiloba


Swissme
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
41,235
2,000
kipindi cha jk tulizoea akina kinana wakiona waziri Fulani hatendi kazi kama ipasavyo walitoka hadharani no kutamka waziwazi kuwa waziri huyo ni mzigo.

awamu hii kuna mawaziri wengi mizigo lakini hakuna kiongozi Wa ccm aliyetoka hadharani na kuwachana.

awamu hii ccm wanamhanya mkulu maana wanajuwa Mkuu hataki alichokifanya kibezwe

hapa kasi tu
Siyo wengi wote ni mzigo tena mzito haswa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom