Thread activity

zomba

JF-Expert Member
Nov 27, 2007
17,063
0
Siku hizi mbona sioni members wangapi na guests wangaapi wapo kwenye thread, ni tatizo langu au la JF?
 

Ole

JF-Expert Member
Dec 16, 2006
2,145
2,000
Hiyo facility imeondolewa kutokana na ukata. Just thinking?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom