Thomas Tuchel says

Ukicheza big match na Uncle Tom timu yako ikapiga short on target moja shukuru Mungu, short on target moja ndo ushindi wa wapinzani kwenye big match.

Hongereni Liverpool kwa ushindi mlioupata nyumbani Anfield kwa kupiga short on Target moja(Rejea mechi ya round ya pili ya ligi)
 
Ukicheza big match na Uncle Tom timu yako ikapiga short on target moja shukuru Mungu, short on target moja ndo ushindi wa wapinzani kwenye big match.

Hongereni Liverpool kwa ushindi mlioupata nyumbani Anfield kwa kupiga short on Target moja(Rejea mechi ya round ya pili ya ligi)
Dharau hizi zitakoma msimu huu.
Ndipo utamjua Klopp ni nani na kwa nini Liverpool ni timu kubwa kuliko Chelsea.
 
Ukicheza big match na Uncle Tom timu yako ikapiga short on target moja shukuru Mungu, short on target moja ndo ushindi wa wapinzani kwenye big match.

Hongereni Liverpool kwa ushindi mlioupata nyumbani Anfield kwa kupiga short on Target moja(Rejea mechi ya round ya pili ya ligi)
Kumbu kumbu zangu zinaonyesha Westbrom walipiga shots on target tano na zote zikazama.

Man United walipiga 3 pale Parc De princess na zote zikaenda kambani.

Man United tena pale pale Parc De Princess walipiga shots nyingi tu mbili zikaenda kambani.

Au huyo Tuchel aliyepigiwa hizo Shots alikuwa Tuchel wa Buza ?
 
PTER Tuchel wa buza na Tuchel wa London ni tofauti rejea mechi yenu pale London kwa mabingwa wa ulaya ambapo wana makombe manne ya michuano ya ulaya kwa miaka 9 tu [2 Europe na 2 Uefa] kulkua na on target ngapi?
 
yule jamaa kumbe ile tabia ni kuazia mazoezi!!!!!
Tabia hujenga mazoea waswahili tunasema kuua morali wenzake kashazoea yule sasa kwenye mechi ndo anaizika morali yenye we rejea nusu fainali na Madrid Benzema na Toni walivyohangaika daah asee hii Chelsea inatupa EGO had wapinzani wanachukia wanakimbilia kwa history
 
Dharau hizi zitakoma msimu huu.
Ndipo utamjua Klopp ni nani na kwa nini Liverpool ni timu kubwa kuliko Chelsea.
Kwa usajili wa Kounate ndo Liverpool itabadlika au ni ileile ya msimu uliopita ambayo mlikua na Wijnaldum aliyewakimbia 😁 nikikwambia utaje timu mbili ambazo unazipa nafas ya ubingwa Liverpool inakaa wapi?
 
Rio Ferdinand🗣️: "Have you seen Chelsea's stats? They're my team to win the league next year. Since Tuchel has come in, they're top of almost every category: goals conceded, chance created. What he's done going there, you can do nothing but give him applause. it's unbelievable."🤩👏

That's simply the truth. Ferdinand nailed it 💙💙💙. We can say Tuchel carry on🔥🔥. Let's trust Tuchel's process ✅
#Tuchel #KTBFFH #CFC
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom