ThisDay halipo katika mtandao toka 14.08.08


Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Leo gazeti la Thisday lina story "Manji named in EPA scandal" lakini baada ya kulikosa mitaani leo, nimekwenda katika mtandao na kukuta kuna toleo la August 14, 2008, kabla ya kwenda Idara ya Habari Maelezo na kuomba nakala kwa ajili ya kusoma.

Nimenukuu sehemu ya kwanza tu ya habari hiyo ikisema:

A PROMINENT local business tycoon Yusuf Manji is alleged to have been one of the mystery beneficiaries of more than 40bn/- paid to the controversial Kagoda Agriculture Limited company through the now-infamous external payment arrears (EPA) account scam at the Bank of Tanzania during 2005/06, it has been revealed.
Sasa tujiulize, THISDAY wamekumbwa na nini? Au ndio wamechoka ama wamezimwa, au kuna tatizo la mtandao kama la Mwanahalisi?
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Si si ungenunua tu, kwa nini uende maelezo?
Wenyewe This Day wanasemaje kuhusu tatizo hilo?
Anyway, haya matatizo ya internent yanayoyapata magazeti hapa kwetu kila mara yanafaa kutafutiwa ufumbuzi.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Michuzi naye alitoweka kwa muda, Global publishers, nadhani vyombo ambavyo vinatoka kwa uhakika zaidi ni vya serikali na wapambe wao. Poleni this day maana naona mmebakia kuwa "That Day"
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Si si ungenunua tu, kwa nini uende maelezo?
Wenyewe This Day wanasemaje kuhusu tatizo hilo?
Anyway, haya matatizo ya internent yanayoyapata magazeti hapa kwetu kila mara yanafaa kutafutiwa ufumbuzi.
Halipo mtaani, toka Magomeni hadi Posta Mpya na Posta ya zamani
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Jibu ni simpo...............

Ameyanunua yote. Inatakiwa This day iichapishe tena habari na wa print kwa wingi!!!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
kwani lina habari gani za kutisha hivyo.. au kuna mtu kapiga mapema na kuyakomba magazeti yote?
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Hiyo aliyoweka halisi sijui ndo habari yao, mi sijaliona lakini nimesoma kulikoni, ni habari ya kawaida tu kwamba manji amenunua kesi ya kagoda
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Hiyo aliyoweka halisi sijui ndo habari yao, mi sijaliona lakini nimesoma kulikoni, ni habari ya kawaida tu kwamba manji amenunua kesi ya kagoda
Mpita Njia wewe unaweza kuona kuwa ya kawaida kwa kuwa pengine unayajua mengi, lakini kwa kweli ni habari nzito na watanzania walio nje wanapaswa kupata hiyo habari. Lakini inawezekana ikawa ni uzembe zaidi
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Haya mambo ya kununua Magazeti Manji hajaanza Leo,muda mrefu huwa anfanya hivyo kama magazeti yakiwa na Hot News,lengo ni kumkomoa Mengi..

Ukifuartilia unaweza kuta gazeti halijafika Mikoani
 
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
797
Likes
28
Points
45
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
797 28 45
Michuzi naye alitoweka kwa muda, Global publishers, nadhani vyombo ambavyo vinatoka kwa uhakika zaidi ni vya serikali na wapambe wao. Poleni this day maana naona mmebakia kuwa "That Day"
Global publishers nadhani hawajalipia domain name yao ya .com, ndo maana ukiitafuta unapata message "this site has been expired"
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,578
Likes
117,674
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,578 117,674 280
Mpita Njia wewe unaweza kuona kuwa ya kawaida kwa kuwa pengine unayajua mengi, lakini kwa kweli ni habari nzito na watanzania walio nje wanapaswa kupata hiyo habari. Lakini inawezekana ikawa ni uzembe zaidi
Halisi, wasiliana na IPP Media ili kuomba kama kuna uwezekano wa kupata copy moja ya gazeti lenye habari hiyo ili uiweke hapa ukumbini.
 

Forum statistics

Threads 1,238,197
Members 475,856
Posts 29,312,463