This is too much! Serikali isitoe vibali vipya vya kuzalisha maji ya kunywa na pombe kali.

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
May 15, 2017
3,279
2,000
Kutokana na kuwepo kwa kampuni nyingi sana za maji ya kunywa na zile za kutengeneza pombe kali hili linapelekea competition kuwa kali zaidi sokoni.
Ili ku win soko lazima upunguze sana bei na hili linaweza ku compromise ubora wa bidhaa.
Ili kumlinda mteja, serikali kupitia wizara husika ya VB wangejadiliana na TBS na tume ya ushindani juu ya kusitisha zoezi la kutoa vibali vipya vya kutengeneza/ kuzalisha bidhaa za aina hii.
 

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
May 15, 2017
3,279
2,000
Kama umeshindwa ku compete kaa pembeni, hamia kwenye biashara nyingine. Kuwa mbunifu na soma hii kitu “marketing mix”
Ndo ivo. Maji mengi ya kunywa sasa hivi yana ubira wa chini. Yani ni bora kunywa maji ya Kandoro. Unakunywa maji utadhani umeyachimba kwenye kisima kilichopakana na shimo la choo!
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
15,047
2,000
Kama ni maji si uchemshe tu Jemedari? Ukuwa mazingira mbali na nyumbani, nunua unayoyaamini.
 

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
May 15, 2017
3,279
2,000
Kama umeshindwa ku compete kaa pembeni, hamia kwenye biashara nyingine. Kuwa mbunifu na soma hii kitu “marketing mix”
Ndo ivo. Maji mengi ya kunywa sasa hivi yana ubira wa chini. Yani ni bora kunywa maji ya Kandoro. Unakunywa maji utadhani umeyachimba kwenye kisima kilichopakana na shimo la choo!
 

tycoonff

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
774
1,000
Kwanini ushushe sana bei ili kucompete? Bei siyo factor pekee ya kuwin soko.
 

selle

Member
Jul 9, 2011
47
125
Kama umeshindwa ku compete kaa pembeni, hamia kwenye biashara nyingine. Kuwa mbunifu na soma hii kitu “marketing mix”
mwambie kijana sisi tunachoomba serikali ifuatilie tu uthibiti wa ubora ila makampuni yajae tu kikubwa ubora na kodi yetu tuipate
 

Adilinanduguze

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
983
1,000
Wacha waongezeke watanzania sio wa jinga wa kutotambua ubora. Brands nyingi ambazo wameshindwa ku improve quality and price wamebaki majina tuu.
Kuna maji hivi sasa ukinywa bei ni rahisi na quality iko Pouwa kama Afya na Hill

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom