This is serious, si jambo la kufumbia macho vinginevyo tutajuta milele


Mpendwa

Mpendwa

Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
55
Likes
0
Points
0
Mpendwa

Mpendwa

Member
Joined Jun 9, 2011
55 0 0
Mpaka sasa CCM wametuia yafuatayo ili kushinda igunga

1. Kumtumia rais mstaafu (Mkapa)
2.Usalama wa taifa
3.Polisi
4.Bakwata
5.Mawaziri
6.Rostam
7.kuhonga chakula kwa wanaigungai
8.Kuzuia wapiga kura wasio na vitambulisho kwa baadhi ya maeneo esp kwenye upinzani
9. Kutumia zaidi ya Tsh Bilioni 6
10. Kuwatumia mamluki toka kanda ya ziwa
11. Kutangaza siku moja kabla ya uchaguzi kuwa mgombea wa CDM amejitoa wakati ni uzushi mtupu. nk

SASA WADAU kama hila zote hizi zitaendlea kutumika si itafika mahali watu watatumia pesa zao kuliteka taifa hili? nazidi kuona giza mbele ya Tanzania yetu hii. Sijui wenzangu mnalionaje hili?

MY TAKE: pesa, nguvu ya dola na hata kuwa tayari kuua ili mtu ashinde uchaguzi vinazidi kuinyemelea nchi yetu, where are we heading to?
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,252
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,252 69 145
"Where are WE heading to?"

I wish this question is not in 'present continuous tense'... or rhetorical
 
H

Hurricane

Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
52
Likes
0
Points
13
H

Hurricane

Member
Joined Aug 5, 2011
52 0 13
Mpaka sasa CCM wametuia yafuatayo ili kushinda igunga

1. Kumtumia rais mstaafu (Mkapa)
2.Usalama wa taifa
3.Polisi
4.Bakwata
5.Mawaziri
6.Rostam
7.kuhonga chakula kwa wanaigungai
8.Kuzuia wapiga kura wasio na vitambulisho kwa baadhi ya maeneo esp kwenye upinzani
9. Kutumia zaidi ya Tsh Bilioni 6
10. Kuwatumia mamluki toka kanda ya ziwa
11. Kutangaza siku moja kabla ya uchaguzi kuwa mgombea wa CDM amejitoa wakati ni uzushi mtupu. nk

SASA WADAU kama hila zote hizi zitaendlea kutumika si itafika mahali watu watatumia pesa zao kuliteka taifa hili? nazidi kuona giza mbele ya Tanzania yetu hii. Sijui wenzangu mnalionaje hili?

MY TAKE: pesa, nguvu ya dola na hata kuwa tayari kuua ili mtu ashinde uchaguzi vinazidi kuinyemelea nchi yetu, where are we heading to?
Nyie shangaeni ya Igunga wakati Rost-Tamu amemuhamishia mwanasheria wake wa Vodacom (Aliyemrithi Mr. Megawatt) kuchukua position ya Legal Director Tanesco ili waendelee kushinda kesi zote za Richmond/Dowans na kusaini mkataba wa umeme wa "DHARURA" na Symbion wa "MIAKA ISHIRINI (20)" sasa jiulize hiyo dharura ya 20 years imeanza lini?? Ila kwa Tanzania yote yamewezekana... Nawasilisha
 
kamatembo

kamatembo

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
856
Likes
544
Points
180
kamatembo

kamatembo

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
856 544 180
"Where are WE heading to?"

I wish this question is not in 'present continuous tense'... or rhetorical
rhetorical!!!???im lost
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,154
Likes
6,560
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,154 6,560 280
hawa ccm wana wataalamu na RA ni muhimili muhimu katika chama na anafahamu haya! Hivyo kwa kutumia wataalamu wao wamekwisha forecast kuwa Watz wanaweza kuanza kuamka labda miaka 20 ijayo.
Sasa ni jukumu la watz kukumbushana kuwa "hatujalala" lakini kuendelea kukaa kimya inamaanisha kuwa tumelala na hao wafanyakazi wataendelea 'urithishana' mpaka messengers!
Nyie shangaeni ya Igunga wakati Rost-Tamu amemuhamishia mwanasheria wake wa Vodacom (Aliyemrithi Mr. Megawatt) kuchukua position ya Legal Director Tanesco ili waendelee kushinda kesi zote za Richmond/Dowans na kusaini mkataba wa umeme wa "DHARURA" na Symbion wa "MIAKA ISHIRINI (20)" sasa jiulize hiyo dharura ya 20 years imeanza lini?? Ila kwa Tanzania yote yamewezekana... Nawasilisha
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Igunga imepita... sasa ni kuangalia 2015,

Sioni hayo kama yatatokea kwani uchaguzi utakua nchi nzima na sio Igunga tu
 

Forum statistics

Threads 1,250,504
Members 481,371
Posts 29,735,926