This is not football!!


Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
There is no justification for the behaviour of these Rangers fans, once more the image of our beautiful game has been dented by few thugs, they deserve to rot in jail....

[media]http://www.youtube.com/watch?v=m5YxtkhKTFY[/media]
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Hawa jamaa wamepinda akili. Sio mashabiki. Kuna wengine huwa wanapigiana simu kabisa wapigane wenyewe kwa wenyewe kabla au baada ya mechi. Damn, some peeps got weird hobbies.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Hawa jamaa wamepinda akili. Sio mashabiki. Kuna wengine huwa wanapigiana simu kabisa wapigane wenyewe kwa wenyewe kabla au baada ya mechi. Damn, some peeps got weird hobbies.
Nzoka, wewe supporter wa Millwall FC nini?.... naona mambo ya kupigiana simu kwa ajili ya battle wayajua ati! lol..
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Nzoka, wewe supporter wa Millwall FC nini?.... naona mambo ya kupigiana simu kwa ajili ya battle wayajua ati! lol..
Ha ha...ebanae nafikiria ingekuwa vipi scousers wangeenda Moscow....Ila vitendo vya kishenzi sana hivi.
scousers.jpg
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
As a resulf of this, Council ya jiji la Manchester wamesema hawataonyesha final ya champions lg kwenye big screens za mitaani na hata kama Man U watashinda hawatoruhusiwa ku parade vikombe vyao mtaani kwenye basi la wazi kama ambavyo imekuwa ni desturi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,339
Members 475,888
Posts 29,317,217